मुंबई वृत्तान्त
ठाणे/नवी मुंबई वृत्तान्त
नगर/पश्चिम महाराष्ट्र वृत्तान्त
- टोलप्रकरणी हसन मुश्रीफ, सतेज पाटील यांनी भूमिका स्पष्ट करण्याची मागणी
- सोलापूर विद्यापीठाच्या नामांतरावरून राजकारण रंगू लागले
नाशिक/उत्तर महाराष्ट्र वृत्तान्त
- गैरव्यवहाराच्या भोवऱ्यात नाशिक जिल्हा बँक संचालक मंडळाच्या गटांगळ्या
- कुत्र्यांच्या मदतीने हरणांच्या शिकारीचा संशय
मराठवाडा वृत्तान्त
नागपूर/विदर्भ वृत्तान्त
- जमिनीच्या वादातून बिल्डरवर गोळीबार; प्रकृती चिंताजनक
- ताडोबाच्या बफरझोनमध्ये वनभ्रमंतीला चालना देण्याची मागणी
रविवार वृत्तान्त
विदर्भरंग
मोस्ट कमेन्टेड
पंतप्रधानपदासाठी गुजरातचे मुख्यमंत्री नरेंद्र मोदी यांना उमेदवारी द्यावी, अशी आग्रही मागणी केल्याबद्दल कॉंग्रेसचे नेते आणि गुजरात विधानसभेतील विरोधीपक्ष नेते शंकरसिंह वाघेला यांनी विश्व हिंदू परिषदेवर मंगळवारी टीका केली.
मोदी यांच्याच नेतृ्त्त्वाखाली आपल्या धर्माचे आणि संस्कृतीचे रक्षण होईल, असे काही धार्मिक नेत्यांना वाटते. त्यामुळेच मोदी यांना पाठिंबा द्यावा, असा हट्ट या नेत्यांनी राष्ट्रीय स्वयंसेवक संघाचे सरसंघचालक मोहन भागवत यांच्याकडे धरला आहे, असाही आरोप वाघेला यांनी केला.
निवृत्त न्यायाधीश आर. ए. मेहता यांची गुजरातचे लोकायुक्त म्हणून नेमणूक करण्याच्या निर्णयाचा फेरविचार करावा, यासाठी मोदी यांनी सर्वोच्च न्यायालयात याचिका दाखल केली आहे. त्यावरही वाघेला यांनी टीका केली. लोकायुक्तांची नेमणूक प्रलंबित ठेवण्यासाठीच मोदी यांनी सर्वोच्च न्यायालयात याचिका दाखल केली असल्याचे त्यांनी म्हटले आहे. लोकायुक्तांची नेमणूक झाली, तर आपल्याला कर्नाटकमधील माजी मुख्यमंत्री बी. एस. येडियुरप्पा यांच्याप्रमाणे सत्ता सोडावी लागेल, यालाच ते घाबरत असल्याचे वाघेला यांनी म्हटले आहे.
- प्रतिक्रिया
- प्रतिक्रिया येथे नोंदवा



















