Twitter Widget

निकाल

महाअंतिम फेरीतील विजेत्यांची नावे
* प्रथम पारितोषिक : विवेक चित्ते, नाशिक (यशवंतराव चव्हाण मुक्त विद्यापीठ)
* द्वितीय पारितोषिक : ऋषिकेश डाळे, रत्नागिरी (फिनोलेक्स अ‍ॅकॅडमी ऑफ मॅनेजमेंट)
* तृतीय पारितोषिक : रिद्धी म्हात्रे, ठाणे (पिल्लई कॉलेज ऑफ कॉमर्स, पनवेल)
* उत्तेजनार्थ : आदित्य जंगले, मुंबई (रामनारायण रुईया महाविद्यालय, माटुंगा) :
* उत्तेजनार्थ : भुवनेश्वरी परशुरामकर, नागपूर (मॉरिस महाविद्यालय)
* लालित्यपूर्ण, शैलीदार वक्तृत्वासाठी प्रा. वसंत कुंभोजकर पुरस्कार : ऋषिकेश डाळे, रत्नागिरी

———————————-

विभागीय अंतिम फेरी निकाल

मुंबई
प्रथम : आदित्य जंगले (रामनारायण रुईया महाविद्यालय, माटुंगा)
द्वितीय : आदित्य कुलकर्णी (साठय़े महाविद्यालय, विलेपार्ले)
तृतीय : प्रिया तरडे (डी. जी. रुपारेल महाविद्यालय, माहिम)

ठाणे
प्रथम : रिध्दी म्हात्रे (पिल्लई कॉलेज ऑफ आर्ट्स, पनवेल)
द्वितीय : स्वानंद गांगल (व्हि.पी.एम. टीएमसी लॉ महाविद्यालय)
तृतीय : अविनाश कुमावत (सीएचएएम महाविदयालय, उल्हासनगर)
उत्तेजनार्थ : प्रज्ञा पोवळे (जोशी-बेडेकर महाविद्यालय, ठाणे)

पुणे
प्रथम : निखिल कुलकर्णी (संज्ञापन व वृत्तपत्रविद्या विभाग, सावित्रीबाई फुले पुणे विद्यापीठ)
द्वितीय : चित्ततोष खांडेकर (टिळक महाराष्ट्र विद्यापीठ)
तृतीय : अभिषेक घैसास (स. प. महाविद्यालय)
उत्तेजनार्थ : संस्कृती गाठेकर, शुभम श्रोत्री (पुणे विद्यार्थिगृहाचे अभियांत्रिकी महाविद्यालय)

नाशिक
प्रथम : विवेक चित्ते (यशवंकराव चव्हाण महाराष्ट्र मुक्त विध्यापीठ)
द्वितीय : मुग्धा जोशी (भोसला महाविद्यालय)
तृतीय : आदिती भारती (लासलगाव महाविद्यालय)
उत्तेजनार्थ : मधुरा घोलप (बी. वाय. के महाविद्यालय)
उत्तेजनार्थ : श्वेता भांबरे (केटीएचएम महाविद्यालय)

नागपूर
प्रथम – भुवनेश्वरी परशुरामकर (मॉरिस महाविद्यालय)
द्वितीय – श्रीनिधी देशमुख (एलएडी महाविद्यालय)
तृतीय – अमित मुडे (जी.एस. वाणिज्य महाविद्यालय, वर्धा)
उत्तेजनार्थ – शर्वरी पेठकर (एलएडी महाविद्यालय)
उत्तेजनार्थ – सुजीत कुंभलकर (नागपूर विद्यापीठ संचालित डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर विधि महाविद्यालय)

रत्नागिरी
प्रथम : हृषीकेश डाळे (फिनोलेक्स अ‍ॅकॅडमी ऑफ मॅनेजमेंट टेक्नॉलॉजी, रत्नागिरी)
द्वितीय : आशीष आठवले – एसबीके लॉ कॉलेज, रत्नागिरी
तृतीय : अथर्व सोमण – वराडकर-बेलोसे महाविद्यालय, दापोली
उत्तेजनार्थ : श्रुती भिंगार्डे – कला, वाणिज्य व विज्ञान महाविद्यालय, लांजा
उत्तेजनार्थ : श्वेता महाजन – रवी नाईक कनिष्ठ महाविद्यालय, फोंडा, गोवा

औरंगाबाद
प्रथम : अर्चना निंबा राजपूत (प्रताप महाविद्यालय, अंमळनेर)
द्वितीय : वैष्णवी मुळे (सरस्वती भुवन महाविद्यालय, औरंगाबाद)
तृतीय : प्रणव खाडे ( हिंगोलीच्या आदर्श महाविद्यालय)
उत्तेजनार्थ : भरत रिडलॉन (देवगिरी महाविद्यालय)
उत्तेजनार्थ : शामराव जगन्नाथ पाटील (दयानंद विधी महाविद्यालय, लातूर)

अहमदनगर
प्रथम – विनया बनसोडे (पदव्युत्तर कृषी महाविद्यालय, राहुरी)
द्वितीय – अमोल शिवाजी राठोड (न्यू आर्टस कॉलेज, शेवगाव)
तृतीय – स्नेहल राजेंद्र ठाणगे (अहमदनगर महाविद्यालय, नगर)
उत्तेजनार्थ – रोहिणी रामराव हुजरे (डॉ. अण्णासाहेब शिंदे कृषी अभियांत्रिकी महाविद्यालय, राहुरी)
उत्तेजनार्थ – निलिमा बाळकृष्ण नानकर ( के. जे. सोमय्या महाविद्यालय कोपरगाव)

———————————————–

विभागीय प्राथमिक फेरी निकाल

मुंबई

  • तुषार जोशी – म. ल. डहाणूकर महाविद्यालय, विलेपार्ले
  • सुप्रिया ठाकूर – नालंदा महाविद्यालय, बोरिवली
  • आदित्य कुलकर्णी – साठय़े महाविद्यालय, विलेपार्ले
  • प्रिया तरडे – डी. जी. रुपारेल महाविद्यालय, माहीम
  • प्रणव कांड – कीर्ती महाविद्यालय, दादर
  • आदित्य जंगले – रामनारायण रुईया महाविद्यालय, माटुंगा
  • अथर्व भावे – रामनारायण रुईया महाविद्यालय, माटुंगा
  • प्रियांका तुपे – साठय़े महाविद्यालय, विलेपार्ले

ठाणे

  • प्रज्ञा पोवळे – जोशी-बेडेकर महाविद्यालय, ठाणे
  • स्वानंद गांगल – व्ही.पी.एम. टीएमसी लॉ महाविद्यालय, ठाणे
  • राजश्री मंगनाईक – के.एल.ई. महाविद्यालय, कळंबोली
  • अविनाश कुमावत – सीएचएम महाविद्यालय, उल्हासनगर
  • रिद्धी म्हात्रे – पिल्लई कॉलेज ऑफ आर्ट्स महाविद्यालय, पनवेल
  • नम्रता चव्हाण – बिर्ला महाविद्यालय, कल्याण
  • निवृत्ती गणपत – सोनुभाऊ बसवंत महाविद्यालय, शहापूर
  • राहुल धामणे – जीवनदीप शिक्षण संस्था गोवेली महाविद्यालय, कल्याण

पुणे

  • अमूल्या भाटवडेकर – संजय भोकरे इन्स्टिटय़ूट, मिरज
  • वैशाली कुंभार – विद्या प्रतिष्ठान, बारामती
  • बालाजी तळेगावे – मॉडर्न कला, शास्त्र, वाणिज्य महाविद्यालय, शिवाजीनगर
  • मयूर आव्हाड – फर्ग्युसन महाविद्यालय
  • चित्ततोष खांडेकर – टिळक महाराष्ट्र विद्यापीठ, संस्कृत विभाग
  • आकाश जगताप – पुणे विद्यार्थी गृहाचे अभियांत्रिकी महाविद्यालय
  • अर्जुन नलावडे – संज्ञापन व वृत्तपत्रविद्या विभाग, सावित्रीबाई फुले पुणे विद्यापीठ
  • निखिल कुलकर्णी – संज्ञापन व वृत्तपत्रविद्या विभाग, सावित्रीबाई फुले पुणे विद्यापीठ
  • माधुरी निंबाळकर – सावित्रीबाई फुले पुणे विद्यापीठ, गणित विभाग
  • अभिषेक घैसास – स.प. महाविद्यालय
  • संस्कृती गाडेकर – पुणे विद्यार्थी गृहाचे अभियांत्रिकी महाविद्यालय
  • शुभम श्रोत्री – पुणे विद्यार्थी गृहाचे अभियांत्रिकी महाविद्यालय
  • आकाश दराडे – पीईएस मॉडर्न अभियांत्रिकी महाविद्यालय
  • तन्मय देशमुख – ऑल इंडिया श्री शिवाजी मेमोरिअल सोसायटी, इन्स्टिटय़ूट ऑफ इन्फोर्मेशन टेक्नॉलॉजी

नाशिक

  • हर्षाली घुगे – के. टी. एच. एम महाविद्यालय
  • आदिती भारती – लासलगाव महाविद्यालय
  • अश्विनी एकतरपूरे – आयुर्वेद महाविद्यालय
  • गाय़त्री सोनावणे – कळवण महाविद्यालय
  • प्रविण खरे – शासकीय तंत्रनिकेतन महाविद्यालय
  • मुग्धा जोशी – भोसला महाविद्यालय
  • मधुरा घोलप – बी. वाय. के महाविद्यालय
  • सुमित विसपुते – बीटको महाविद्यालय
  • विशाल मर्ढेकर – मविप्र औषधनिर्माण शास्त्र महाविद्यालय
  • विवेक चित्ते – यशवंकराव चव्हाण महाराष्ट्र मुक्त विध्यापीठ
  • श्वेता भोमरे – के .टी. एच. एम महाविद्यालय

नागपूर

  • श्रीनिधी देशमुख – एलएडी महाविद्यालय
  • शर्वरी पेटकर – एलएडी महाविद्यालय
  • रसिको चिंचोळे – राजीव गांधी अभियांत्रिकी महाविद्यालय, वानाडोंगरी
  • अमित मुडे – जी.एस. वाणिज्य महाविद्यालय, वर्धा
  • शिवानी पांडे – निकोलस महिला महाविद्यालय, खामला
  • भुवनेश्वरी परशुरामकर – मॉरिस महाविद्यालय
  • अनिकेत गडेकर – शिवाजी कला व वाणिज्य महाविद्यालय, अमरावती
  • समर्थ रागीट – तारकुंडे धरमपेठ कनिष्ठ महाविद्यालय, धरमपेठ
  • अक्षय जोशी – रायसोनी विधि महाविद्यालय
  • डॉ. सुजित कुंभलकर – नागपूर विद्यापीठ संचालित डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर विधि महाविद्यालय
  • निनाद भोंडे – नागपूर विद्यापीठ संचालित डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर विधि महाविद्यालय
  • धनंजय कँवर – शासकीय दंत महाविद्यालय

रत्नागिरी

  • संपदा आंब्रे – एसबीके लॉ कॉलेज, रत्नागिरी
  • श्रुती भिंगार्डे – कला, वाणिज्य व विज्ञान महाविद्यालय, लांजा
  • सुमेधा जोशी – गोगटे-जोगळेकर महाविद्यालय, रत्नागिरी
  • आशीष आठवले – एसबीके लॉ कॉलेज, रत्नागिरी
  • शुभम बुकटे – जे.जे. मगदूम महाविद्यालय, जयसिंगपूर
  • हृषीकेश डाळे – फिनोलेक्स अ‍ॅकॅडमी ऑफ मॅनेजमेंट टेक्नॉलॉजी, रत्नागिरी
  • अथर्व सोमण – वराडकर-बेलोसे महाविद्यालय, दापोली
  • शुभम जाघव – गोगटे-जोगळेकर महाविद्यालय, रत्नागिरी
  • श्वेता महाजन – रवी नाईक कनिष्ठ महाविद्यालय, फोंडा, गोवा
  • सोनाली आठल्ये – आठल्ये-सप्रे-पित्रे महाविद्यालय, देवरूख
  • शंकर काळसेकर – डॉ. दादासाहेब वराडकर कला व वाणिज्य महाविद्यालय, कट्टा, ता. मालवण

औरंगाबाद

  • अर्चना निंबा राजपूत – प्रताप महाविद्यालय
  • श्यामराव जगन्नाथ पाटील – द्यानंद विधी महाविद्यालय
  • रवींद्र ज्ञानेश्वर निकम – शिवाजी महाविद्यालय
  • आकांक्षा शरद चिंचोलकर – देवगिरी महाविद्यालय
  • अंजना नाईक – ज्ञानोपासक महाविद्यालय
  • प्रणव सुभाष खाडे – आदर्श महाविद्यालय
  • भरत अर्जुनसिंग रिडलॉन – देवगीरी महाविद्यालय
  • वेष्णवी अशोक मुळे – सरस्वती भुवन महाविद्यालय
  • शुभम टाके – सरस्वती भुवन महाविद्यालय
  • रोहिदास राजेंद्र वेताळ – अंबांदास वरपूडकर कृषी महाविद्यालय

अहमदनगर

  • स्नेहल ठाणगे – अहमदनगर महाविद्यालय
  • नीलिमा नानकर – के. जे. सोमय्या महाविद्यालय, कोपरगाव
  • ओंकार खुंटाळे – मारुतराव घुले पाटील महाविद्यालय, नगर
  • हर्षवर्धन भोईटे – कृषी महाविद्यालय, सोनई-नेवासे
  • विनया बनसोडे – पदव्युत्तर कृषी महाविद्यालय, राहुरी
  • अमोल राठोड – न्यू आर्ट्स महाविद्यालय, शेवगाव
  • रोहिणी हुजरे – अण्णासाहेब शिंदे कृषी अभियांत्रिकी महाविद्यालय, राहुरी
  • मयूरी म्हस्के – न्यू आर्ट्स, सायन्स व कॉमर्स महाविद्यालय, नगर