विजेते

सर्वधर्मीय तलाक (२४ नोव्हेंबर ते ३० नोव्हेंबर)

विवेक वंजारी

फर्ग्युसन कॉलेज, पुणे

सुयोग क्षीरसागर

कॉलेज ऑफ कॉम्प्युटर सायन्स अॅण्ड इन्फॉर्मेशन टेक्नॉलॉजी, लातुर

मोठे कधी होणार? (१७ नोव्हेंबर ते २३ नोव्हेंबर)

समीर शेख

श्री संत तुकाराम कनिष्ठ महाविद्यालय, अहमदनगर

धनंजय भोसले

श्री शाहु मंदिर महाविद्यालय, पुणे

जन्मदिन की स्मृतिदिन? (१० नोव्हेंबर ते १६ नोव्हेंबर)

प्राजक्ता चेचर

जीसीओईएआरए, पुणे

आशीष कांबळे

जी.व्ही.आय.एस.एच, अमरावती

लेपळी लोकशाही (०३ नोव्हेंबर ते ०९ नोव्हेंबर)

शिवाजी जाधव

गव्हर्नमेंट लॉ कॉलेज, मुंबई

उमेश औताडे

संगोला कॉलेज, संगोला

आले राजे, गेले राजे (२७ ऑक्टोबर ते ०२ नोव्हेंबर)

संतोष सारिकर

रवी प्रकाश देशमुख

श्री शिवाजी महाविद्यालय

आधी की नंतर? (२० ऑक्टोबर ते २६ ऑक्टोबर २०१७)

श्रुती कुलकर्णी

श्रीराम भागोजीशेठ कीर लॉ कॉलेज

अक्षय चव्हाण

फर्ग्युसन कॉलेज, पुणे

‘लिमिटेड’ माणुसकी! (१३ ऑक्टोबर ते १९ ऑक्टोबर २०१७)

शेख हुसेन

पद्माश्री डॉ. डी.व्हाय. पाटील कॉलेज ऑफ पॉलिटेकनिक, आकुर्डी

कुमार जापकर

न्यु आर्ट्स कॉमर्स अॅण्ड सायन्स कॉलेज, अहमदनगर

मी आणि माझे… (०६ ऑक्टोबर ते १२ ऑक्टोबर २०१७)

संकेत काटकर

ग्रांट मेडिकल कॉलेज, मुंबई

स्नेहल परभट

के.के. वाघ इन्स्टिट्युट ऑफ इंडीनिअरिंह एज्युकेशन अॅण्ड रिसर्च

तरुणींच्या बंडाचे स्वागत (२९ सप्टेंबर ते ०५ ऑक्टोबर २०१७)

श्रीकांत कोळी

आर.बी.पी. कॉलेज

श्वेता पाटील

फर्ग्युसन कॉलेज, पुणे

पिकेटी आणि प्रगती (२२ सप्टेंबर ते २८ सप्टेंबर २०१७)

रोहन पिंगळ

दत्ता मेघे कॉलेज ऑफ इंजिनीअरिंग

वैभव दाभोळकर

अथर्व कॉलेज ऑफ इंजिनीअरिंग

‘भ’ जीवनसत्त्व ( १५ सप्टेंबर ते २१ सप्टेंबर २०१७)

स्वप्नाली सासवडे

मॉडर्न कॉलेज ऑफ आर्ट्स, सायन्स अॅण्ड कॉमर्स

शेख रुबीन शेख मौला

वैद्यनाथ कॉलेज पार्ली व्ही, बीड

पोकळीकरण (०८ सप्टेंबर ते १४ सप्टेंबर २०१७)

रेणुका पिलारे

एस.बी. सिटी बिनझानी कॉलेज, नागपुर

अक्षय होतकर

एसआरटीआर जीएमसी

बाबा प्रजासत्ताक (०१ सप्टेंबर ते ०७ सप्टेंबर)

मयुर अहिरे

फर्ग्युसन कॉलेज, पुणे

अर्चना सुरवसे

राजश्री शाहु महाविद्यालय, लातुर

‘मूर्ती’पूजा आणि ‘मूर्ती’भंजन (२५ ऑगस्ट ते ३१ ऑगस्ट २०१७)

मोनाली अवसरमल

अबेदा इनामदार कॉलेज

विहंग लवंड

भावे बॉईज हायस्कुल

योगिक बालकांड (१८ ऑगस्ट ते २४ ऑगस्ट २०१७)

शृंखला कदम

बिर्ला कॉलेज ऑफ आर्ट्स अॅण्ड कॉमर्स

सुनील जामजल

पिंपरी चिंचवड सीओई

विरोधकांच्या वहाणेने (११ ऑगस्ट ते १७ ऑगस्ट २०१७)

विनायक घोरपडे

जेनेसिस इन्स्टिट्युट ऑफ टेक्नॉलॉजी

पल्लवी नरळे

आबासाहेब गरवारे कॉलेज

योगिक बालकांड (०४ ऑगस्ट ते १० ऑगस्ट २०१७)

वैभव बरसे

के. व्ही. पेंढारकर, डोंबिवली

स्वामी कुमार

कॉलेज ऑफ इंजिनीअरिंग, पुणे

जग हे ‘बंदी’शाळा (२८ जुलै ते ०३ ऑगस्ट २०१७)

पवन शिंदे

एमआयडीएसआर डेबटल कॉलेज लातुर

 

शुभम कथले

मॉर्डन कॉलेज गणेशखिंड पुणे

लांडगे आणि कोल्हे (२१ जुलै ते २७ जुलै २०१७)

सत्यजित पुष्पा एकनाथ

सरदार पटेल कॉलेज ऑफ इंजिनिअरिंग

 

ऋषिकेश ढवळे

शंकरराव चव्हाण लॉ कॉलेज

तीर्थी धोंडा पाणी ( १४ जुलै ते २० जुलै २०१७)

प्रतीक ठाकरे

सेठ फत्तेलाल लाभचंदजी ज्युनिअर कॉलेज

 

शुभम कथले

मॉडर्न कॉलेज, पुणे

विद्यासागरातील अविद्या (७ जुलै ते १३ जुलै २०१७)

शिल्पा नागरगोजे

कॉलेज ऑफ फूड टेक्नॉलॉजी, उदगीर

 

अमोल घुगुळ

सरदार पटेल महाविद्यालय, चंद्रपूर

मी नाही त्यातला! (३० जून ते ६ जुलै २०१७)

मनोज एबिटवार

समता कॉलेज, उस्मानाबाद

 

निलेश शिंदे

डी. वाय. पाटील कॉलेज, पुणे

‘देभपं’चा दंभ ( २३ जून ते २९ जून २०१७)

अक्षय शारदा शरद

कीर्ती कॉलेज, दादर

 

हर्षवर्धन गायकवाड

कोल्हापूर इन्स्टिट्यूट ऑफ टेकनॉलॉजीज कॉलेज ऑफ इंजिनिअरिंग

उत्तीर्णांची उरस्फोड ( १६ जून ते २२ जून २०१७)

विक्रम सावंत

संत गजानन महाराज कॉलेज ऑफ इंजिनिअरिंग, महागाव

 

विजय देशमुख

रायसोनी कॉलेज, नागपूर

गुरुजी तुम्हीसुध्दा..? ( ९ जून ते १५ जून २०१७)

प्रफुल्ल सुरवासे

सांगोला कॉलेज

 

अंकित तुरंबेकर

शारदा इन्स्टिट्यूट ऑफ टेक्नॉलॉजी पॉलिटेक्निक

रक्तलांच्छित शाकाहार ( २ जून ते ८ जून २०१७)

रोहित कोकुलवार

ब्लू बेल्स ज्युनिअर कॉलेज

 

कुणाल सोनावणे

अथर्व कॉलेज ऑफ इंजिनिअरिंग

स्वागतार्ह घूमजाव ( २६ मे ते १ जून २०१७)

विराज भोसले

जवाहरलाल नेहरू इंजिनिअरिंग कॉलेज

 

राहुल गिते

डी.जी रूपारेल कॉलेज

योगी आणि टोळी (१९ मे ते २५ मे २०१७)

भूषण राऊत

आय.एल.एस. कॉलेज, पुणे

 

निशिकांत नाईकनवरे

के.के.वाघ कॉलेज ऑफ अग्रिकल्चरल बिझनेस मॅनेंजमेंट, नाशिक

बँकबुडी अटळच (१२ मे ते १८ मे २०१७)

विनायक आरोटे

रूईया कॉलेज, मुंबई

 

माणिकलाल जयस्वाल

शासकीय ज्ञानविज्ञान महाविद्यालय, औरंगाबाद

धोरणचकव्याचे बळी (२८ एप्रिल ते ४ मे २०१७)

 

सुनील जमजल

पिंपरी चिंचवड अभियांत्रिकी महाविद्यालय, पुणे

 

मकरंद काळे

पी.ई.एस. मॉडर्न अभियांत्रिकी महाविद्यालय, पुणे

खचत्या नंदनवनाचा सांगावा (२१ ते २७ एप्रिल २०१७)

 

विश्वजीत अवटे

मॉडर्न कला, विज्ञान आणि वाणिज्य महाविद्यालय, शिवाजीनगर

 

स्वप्निल पवार

एनबीटी विधि महाविद्यालय, नाशिक

विधिनिषेधशून्य आणि वावदूक (१४ ते २० एप्रिल २०१७)

 

गौरव आचार्य

म. ल. डहाणूकर महाविद्यालय, मुंबई

 

क्षितिज बर्वे

राष्ट्रसंत तुकडोजी महाराज नागपूर विद्यापीठ

कायद्याच्या चाली.. (७ ते १३ एप्रिल २०१७)

 

सत्यजीत घोडके

सरदार पटेल महाविद्यालय, मुंबई

 

अक्षय खेडेकर

सिद्धार्थ अभियांत्रिकी महाविद्यालय, पुणे

ऑर्वेलचा आनंदयोग (३१ मार्च ते ६ एप्रिल २०१७)

 

अक्षय मालवणकर

सावित्रीबाई फुले पुणे विद्यापीठ, पुणे

 

महेश कांबळे

शिवाजी विद्यापीठ, कोल्हापूर

मी तो केवळ भारवाही.. (२४ ते ३० मार्च २०१७)

 

सौदागर काळे

कर्मवीर भाऊराव पाटील महाविद्यालय, पंढरपूर

 

अक्षय कदम

सिंहगड विधि महाविद्यालय, पुणे

‘ती’ तगायला हवी.. (१७ ते २३ मार्च २०१७)

 

अभिषेक माळी

संरक्षण प्रगत तंत्रज्ञान संस्था, पुणे

 

सुरज मदान

परशुरामभाऊ महाविद्यालय, पुणे

तंत्राग्नी (१० ते १६ मार्च २०१७)

 

वर्षा पवार

सावित्रीबाई फुले पुणे विद्यापीठ

 

रोशन आळशी

रामनारायण रुईया महाविद्यालय, मुंबई

ताठ कण्याचे वर्तमान (३ ते ९ मार्च २०१७)

 

शंकर इगवे

रुपारेल महाविद्यालय, मुंबई

 

सतीश नवले

औषधनिर्माणशास्त्र महाविद्यालय, नाशिक

घराणेशाहीची गरज (२४ फेब्रुवारी ते २ मार्च २०१७)

 

वैभव मुळीक

नानासाहेब महाडिक अभियांत्रिकी महाविद्यालय, पेठ

 

सौरभ कदम

सर परशुरामभाऊ महाविद्यालय, पुणे

अम्मा गेल्या, अम्मा चालल्या (१७ ते २३ फेब्रुवारी २०१७)

 

नेहा दासरवार

शिवाजीराव एस. जोंधळे अभियांत्रिकी महाविद्यालय, डोंबिवली

 

श्रुतिका भोसले

सरकारी औद्योगिक प्रशिक्षण संस्था, पुणे

कडेलोटाच्या काठावर (१० ते १६ फेब्रुवारी २०१७)

 

विराज भोसले

जवाहरलाल नेहरू अभियांत्रिकी महाविद्यालय, औरंगाबाद

 

प्रशांत भिसे

न्यू लॉ कॉलेज, भारती विद्यापीठ, पुणे

आम्हां मेंढरांस ठावे (३ ते ९ फेब्रुवारी २०१७)

 

गोविंद गुट्टे

वैद्यनाथ महाविद्यालय, परळी

 

शीतल जायभाय

महर्षी कर्वे स्त्री शिक्षण संस्थेचे श्री सिद्धीविनायक महिला महाविद्यालय, पुणे

कासरा सुटला (२७ जानेवारी ते २ फेब्रुवारी २०१७)

 

विश्वजीत आंधळे

वैद्यनाथ महाविद्यालय, परळी

 

सुमित रणदिवे

सिंहगड अॅुकॅडमी ऑफ इंजिनीअरिंग, कोंढवा-पुणे

मुलींसाठी मलमपट्टी (२० ते २६ जानेवारी २०१७)

 

शीतल जायभाय

महर्षी कर्वे स्त्री शिक्षण संस्थेच्या सिद्धिविनायक महिला महाविद्यालय, पुणे

 

विश्वजीत आंधळे

वैद्यनाथ महाविद्यालय, परळी

निरर्थक, निरुपयोगी (१३ ते १९ जानेवारी २०१७)

 

अमोघ भोंगले

टाटा सामाजिक विज्ञान संस्था, मुंबई

 

अकील तांबोळी

आबासाहेब गरवारे कला आणि विज्ञान महाविद्यालय, पुणे

अहो.. राम गणेश.. (६ ते १२ जानेवारी २०१७)

 

माणिकलाल जैस्वाल

शासकीय ज्ञान-विज्ञान महाविद्यालय, औरंगाबाद

 

भागवत सांगळे

सिंहगड अॅाकॅडमी ऑफ इंजिनीअरिंग, पुणे

टोकाचे की टिकाऊ? (३० डिसेंबर २०१६ ते ५ जानेवारी २०१७)

 

अखिलेश पाटील

डिपार्टमेंट ऑफ मीडिया कम्युनिकेशन स्टडीज, पुणे विद्यापीठ

 

दादासाहेब व्हळगळ

शासकीय तंत्रनिकेतन महाविद्यालय, कराड

मस्ती तेथे माती! (२३ ते २९ डिसेंबर २०१६)

 

अभिजीत पवार

सिंहगड अभियांत्रिकी महाविद्यालय, पुणे

 

शमिका दीक्षित

पुणे विद्यापीठ

उडदामाजी काळे गोरे.. (१६ ते २२ डिसेंबर २०१६)

 

अक्षय जोशी

यशवंतराव चव्हाण महाराष्ट्र मुक्त विद्यापीठ, पुणे

 

वैभव मुंढे

दत्ता मेघे अभियांत्रिकी महाविद्यालय, मुंबई

अजून येतो वास फुलांना (९ ते १५ डिसेंबर २०१६)

 

रोहन सपकळ

डिपार्टमेंट ऑफ मॅनेजमेंट अॅaण्ड सायन्स, पुणे

 

प्रशांत हाके

डिपार्टमेंट ऑफ मॅनेजमेंट अॅ3ण्ड सायन्स, पुणे

जागते रहो.. (२ ते ८ डिसेंबर २०१६)

 

आकाश कोकुलवार

दत्ता मेघे अभियांत्रिकी महाविद्यालय, नवी मुंबई

 

सुजित रामदास

डीएमएस पुम्बा, पुणे

लोढा आणि लोढणे (२५ नोव्हेंबर ते १ डिसेंबर २०१६)

 

आदित्य बनसोडे

छत्रपती शिवाजी महाविद्यालय, सातारा

 

विनायक आरोटे

रामनारायण रुईया महाविद्यालय, माटुंगा

बळीराजा आणि बाजारपेठ (१८ ते २४ नोव्हेंबर २०१६)

 

निखिल शिंदे

सिंहगड महाविद्यालय, लोणावळा

 

प्रिया गोंधळेकर

वी. एन. पाटील विधी महाविद्यालय, औरंगाबाद

स्वच्छ भारत (११ ते १७ नोव्हेंबर २०१६)

 

संदेश ननवरे

पुम्बा व्यवस्थापन विज्ञान विभाग, पुणे

 

सुशांत कोकाटे

भारती विद्यापीठ अभियांत्रिकी महाविद्यालय, खारघर

गहिरी हवा (४ ते १० नोव्हेंबर २०१६)

 

विराज भोसले

जवाहरलाल नेहरू अभियांत्रिकी महाविद्यालय, औरंगाबाद

 

अजित साळुंके

अवसारीच्या सरकारी अभियांत्रिकी महाविद्यालय, मंचर

शिक्षणाची त्रेधातिरपीट (२८ ऑक्टोबर ते ३ नोव्हेंबर २०१६)

 

सत्यजित घोडके

सरदार पटेल महाविद्यालय, मुंबई

 

अंगद सुतार

एम.एस.पी.एम. फूड टेक्नॉलॉजी महाविद्यालय, उदगीर

रोजगार शून्यतेचे ‘राजीव’ दर्शन (२१ ते २७ ऑक्टोबर २०१६)

 

तेजस वळणेकर

वी. जी. वझे महाविद्यालय, मुलुंड

 

गणेश वडकर

सावित्रीबाई फुले पुणे विद्यापीठ, पुणे

मननीय मेनन (१४ ते २० ऑक्टोबर २०१६)

 

राजकुमार सातपुते

वैद्यनाथ महाविद्यालय, परळी

 

सागर राठोड

राजर्षी शाहू अभियांत्रिकी महाविद्यालय, पुणे

सर्वोच्च घात (७ ते १३ ऑक्टोबर २०१६)

 

जगदीश थोरात

हिंदी विभाग, मुंबई विद्यापीठ

 

सुनयना बोरूडे

सी. एच. एम. महाविद्यालय, उल्हासनगर

छातीचे माप (३० सप्टेंबर ते ६ ऑक्टोबर २०१६)

 

संकेत नगराळे

धनवंते नॅशनल महाविद्यालय, नागपूर

 

हर्षवर्धन राजेमाने

आबासाहेब गरवारे महाविद्यालय, पुणे

‘उरी’नंतर उरलेली (२३ ते २९ सप्टेंबर २०१६)

 

जगदीश मालप

दिलकॅप रिसर्च इन्स्टिटय़ूट ऑफ इंजिनीअरिंग अॅmण्ड मॅनेजमेंट स्टडीज, मुंबई

 

स्वप्निल घुले

एम. पी. विधी महाविद्यालय, औरंगाबाद

झुलणे आणि झुलवणे (१६ ते २२ सप्टेंबर २०१६)

 

मोहन गायकवाड

रुईया महाविद्यालय, मुंबई

 

समृद्धी देशमुख

किसानवीर महाविद्यालय, वाई

जिओ जीवस्य जीवनम् ( ९ ते १५ सप्टेंबर २०१६)

 

संतोष सरीकर

नारायणदास सर्वोत्तमदास विधी महाविद्यालय, इस्लामपूर, सांगली

 

शर्मिला उम्रजकर

श्री शिवाजी महाविद्यालय, कंधार, नांदेड

देखावा आणि वास्तव ( २ ते ८ सप्टेंबर २०१६)

 

प्रवीण घुगे

डी. जी. रूपारेल महाविद्यालय, मुंबई

 

नितीन आगे

कला व वाणिज्य महाविद्यालय, थडीपवनी जलालखेडा

लेकुरे उदंड जाली.. (२६ ऑगस्ट ते १ सप्टेंबर २०१६)

 

मुकूल निकाळजे

जवाहरलाल नेहरू अभियांत्रिकी महाविद्यालय, औरंगाबाद

 

शिवानंद बुटले

बाबाजी दात्ये कला आणि वाणिज्य महाविद्यालय, यवतमाळ

दांडग्यांचे दमन (१९ ते २५ ऑगस्ट २०१६)

 

चैतन्य ठोसरे

श्री बिंझानी सिटी महाविद्यालय, नागपूर

 

बाळासाहेब खामकर

मदनसिंह मोहिते महाविद्यालय, मंगळवेढा, सोलापुर

देऊळ ते दवाखाना (१२ ते १८ ऑगस्ट २०१६)

 

वैभव पंडित

अमोलकचंद विधि महाविद्यालय, यवतमाळ

 

अंकिता राजे

शासकीय विधि महाविद्यालय, मुंबई

मने आणि मते (५ ते ११ ऑगस्ट २०१६)

 

अक्षय शारदा शरद

किर्ती महाविद्यालय, मुंबई

 

मंथन बिजवे

कृषी महाविद्यालय, अकोला

सर्जक संहार (२९ जुलै ते ४ ऑगस्ट २०१६)

 

गिरीश गावंडे

डी. वाय. पाटील इन्स्टिटय़ूट ऑफ इंजिनीअिरग अॅ”ण्ड टेक्नॉलॉजी, आंबी, पुणे

 

प्रफुल थोटे

डॉ. विठ्ठलराव खोब्रागडे बी.एड. महाविद्यालय, उमरेड, नागपूर

सडके पौरूष (२२ ते २८ जुलै २०१६)

 

विशाखा ठाकरे

के.टी.एच.एम. महाविद्यालय, नाशिक

 

अक्षय खुडकर

किर्ती महाविद्यालय, मुंबई

लष्करी दडपशाहीला आळा (१५ ते २१ जुलै २०१६)

 

श्रेया तिवारी

एसएफएस महाविद्यालय, नागपूर

 

संघशील भद्रे

ग्रामीण महाविद्यालय, वसंतनगर कोटग्याळ, मुखेड, नांदेड

तेवढेच समाधान! (८ ते १४ जुलै २०१६)

 

राहुल घोडके

राजर्षी शाहू महाराज पॉलिटेक्निक महाविद्यालय, गोकुंदा, नांदेड

 

मंथन बिजवे

कॉलेज ऑफ अॅग्रिकल्चर, अकोला.

अंतारंभ (१ ते ७ जुलै २०१६)

 

प्रसाद मुगटकर

महात्मा गांधी मिशन अभियांत्रिकी महाविद्यालय,नांदेड

 

श्रीकांत येरुळे

रानडे इंस्टिट्यूट ऑफ मास कम्युनिकेशन, पुणे

नांदी तर झाली; पुढे? (२४ ते ३० जून २०१६)

 

वैभव दाभोळकर

अथर्व अभियांत्रिकी महाविद्यालय, मुंबई

 

अजयकुमार पुजारी

संजय घोडावत इंस्टिट्यूट, कोल्हापूर

सनातनी संकट (१७ ते २३ जून २०१६)

 

ज्ञानेश भुकेले

एमआयटी इंटरनॅशनल स्कूल ऑफ ब्रॉडकास्टिंग अँण्ड जर्नलिझम, पुणे

 

शलाका भंडारे

विद्या प्रतिष्ठानच्या कला, विज्ञान आणि वाणिज्य महाविद्यालय, बारामती

मैत्रीची कसोटी (१० जून ते १६ जून २०१६)

 

ऋतुराज कुलकर्णी

राजारामबापू इन्स्टिटय़ूट ऑफ टेक्नोलॉजी, सांगली

 

निखिल दुडका

डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर टेक्नोलॉजिकल युनिव्हर्सिटी, लोणेरे, माणगाव

‘काळे’ वास्तव! (३ जून ते ९ जून २०१६)

 

शरद कोडणे

जे. एम. पटेल महाविद्यालय, भंडारा

 

रेश्मा शेख

एसजीजीएस महाविद्यालय, नांदेड

अनौरसांचे आव्हान (२७ मे ते २ जून २०१६)

 

लखनलाल भुरेवाल

रावबहाद्दूर नारायणराव बोरावके महाविद्यालय, श्रीरामपूर, अहमदनगर

 

आस्तिक काळे

एस. एम. ज्ञानदेव मोहेकर महाविद्यालय, उस्मानाबाद

जुगाड संस्कृतीचा अंत? (२० मे ते २६ मे २०१६)

 

प्रज्ञा लांडे

मॉरिस महाविद्यालय, नागपूर

 

प्रणव खाडे

आदर्श एज्युकेशन सोसायटीच्या कला, वाणिज्य आणि विज्ञान महाविद्यालय, हिंगोली

दुर्बलांपुढेच दबंग (१३ मे ते १९ मे २०१६)

 

ओमकार माने

डी. जी. रूपारेल महाविद्यालय, मुंबई

 

रुची मांडवे

रामनारायण रूईया महाविद्यालय, मुंबई

आपले ‘भुवन’, आपले ‘नाविक’ (६ मे ते १२ मे २०१६)

 

शौनक कुलकर्णी

एमआयटी महाविद्यालय, औरंगाबाद

 

ऋषभ बलदोता

त्रिनिटी कॉलेज ऑफ इंजिनीअरिंग अॅsण्ड रिसर्च, पुणे

माझ्या मना बन दगड (२९ एप्रिल ते ५ मे २०१६)

 

सौदागर काळे

कर्मवीर भाऊराव पाटील महाविद्यालय, पंढरपूर

 

सतिश नवले

कॉलेज ऑफ फार्मसी, नाशिक

सणसणीत श्रीमुखात… (२२ ते २८ एप्रिल २०१६)

 

बबन सावंत

विश्वकर्मा इन्स्टिटय़ूट ऑफ टेक्नोलॉजी, पुणे

 

युसिरा अत्तार

एम. एस. काकडे महाविद्यालय, बारामती

नालायकांचे सोबती (१५ ते २१ एप्रिल २०१६)

 

निखिल कुलकर्णी

रानडे इन्स्टिटय़ूट ऑफ मास कम्युनिकेशन अॅण्ड जर्नालिझम, पुणे

 

सत्यजित घोडके

सरदार पटेल कॉलेज ऑफ इंजिनीअरिंग, मुंबई

देव पहाया कारणे (८ ते १४ एप्रिल २०१६)

 

पवन शिंदे

एमआयडीएसआर दंत महाविद्यालय, लातुर

 

काजल बोरास्ते

एच.पी.टी. आर्ट्स अॅ/ण्ड आर. वाय. के. सायन्स कॉलेज, नाशिक

अगदीच बच्चू! (१ ते ७ एप्रिल २०१६)

 

चित्ततोष खांडेकर

फर्ग्युसन महाविद्यालय, पुणे

 

शिवकुमार चन्नगिरे

फर्ग्युसन महाविद्यालय, पुणे

बेदिलीचे बादल (२५ ते ३१ मार्च २०१६)

 

विक्रम सावंत

संत गजानन महाराज अभियांत्रिकी महाविद्यालय, महागाव, कोल्हापुर

 

प्रणव खाडे

आदर्श एज्युकेशन सोसायटीच्या कला, वाणिज्य आणि विज्ञान महाविद्यालय, हिंगोली

सडक्यातले किडके (१८ ते २४ मार्च २०१६)

 

शिवचंद्र स्वामी

महात्मा बसवेश्वर महाविद्यालय, लातूर

 

मयूर पाटील

रसायन तंत्रज्ञान संस्था, मुंबई

दे रे कान्हा.. (११ ते १७ मार्च २०१६)

 

जितेश दळवी

सेठ जी. एस. वैद्यकीय महाविद्यालय, मुंबई

 

विनायक घोरपडे

जेनेसिस इन्स्टिटय़ूट ऑफ टेक्नोलॉजी, कोल्हापूर

देखता मृगजळाचे पूर.. (४ ते १० मार्च २०१६)

 

मुग्धा जोशी

भोसला मिलिट्री महाविद्यालय, नाशिक

 

प्रबोध माणगांवकर

साठय़े महाविद्यालय, विलेपार्ले

कारभारी बदलला, पण.. (२६ फेब्रुवारी ते ३ मार्च २०१६)

 

अर्षद अतार

सावित्रीबाई फुले पुणे विद्यापीठ, पुणे

 

विजय रहाणे

महात्मा फुले कृषी विद्यापीठ, राहुरी

अतिशहाणे वि. अर्धवट (१९ ते २५ फेब्रुवारी २०१६)

 

अजिंक्य यादव

एमआयटी कॉलेज ऑफ इंजिनिअरिंग, पुणे

 

यश जोशी

इंडियन इन्स्टिटय़ूट ऑफ सायन्स एज्युकेशन अॅcण्ड रिसर्च, पुणे

हकनाक हणमंतप्पा (१२ ते १८ फेब्रुवारी २०१६)

 

सौरभ कुलकर्णी

माणिकचंद पहाडे विधि महाविद्यालय, औरंगाबाद

 

चिन्मय पाटील

यशवंतराव चव्हाण मुक्त विद्यापीठ

समलिंग समानता (५ ते ११ फेब्रुवारी २०१६)

 

पीयूष देशपांडे

शासकीय अभियांत्रिकी महाविद्यालय, अमरावती

 

प्रणव आगाशे

बिर्ला महाविद्यालय, कल्याण

हुतात्मा मारुती कांबळे (२९ जानेवारी ते ४ फेब्रुवारी २०१६)

 

शालिनी शिरसाट

एसआयईएस’ महाविद्यालय, शीव(मुंबई)

 

चेतन आगे

एसबीसीटी महाविद्यालय, नागपूर

उद्यमारंभ आरंभशून्यता (२२ ते २८ जानेवारी २०१६)

 

जयेश खामकर

दूर व मुक्त अध्ययन संस्था-रत्नागिरी, मुंबई विद्यापीठ

 

सागर गावंड

मॉडर्न महाविद्यालय, पुणे

पर्यावरणाच्या बैलाला (१५ ते २१ जानेवारी २०१६)

 

सूरज यादव

गेनबा सोपानराव मोझे अभियांत्रिकी महाविद्यालय, पुणे

 

प्रियांका चव्हाण

आबेदा इनामदार महाविद्यालय, पुणे

स्वच्छ क्रिकेट अभियान (८ ते १४ जानेवारी २०१६)

 

व्यंकटेश झांबरे

पद्मश्री डॉ. डी. वाय. पाटील बायोटेक्नोलॉजी महाविद्यालय, बेलापूर

 

नागनाथ खरात

एच.व्ही. देसाई महाविद्यालय, पुणे

तिमिरातुनी तेजाकडे? (१ ते ७ जानेवारी २०१६)

 

राजस सुरेश लिमये

एस. पी. महाविद्यालय, पुणे

 

प्रजन्या महादेव कदम

सरकारी तंत्रनिकेतन, कराड