scorecardresearch

मध्यप्रदेश निवडणूक २०२३

मध्य प्रदेश विधानसभा निवडणुकांची काही दिवसांपूर्वी घोषणा करण्यात आली. तेथील विधानसभेची मुदत ६ जानेवारी २०२४ रोजी पूर्ण होत आहे. या निमित्ताने मध्य प्रदेश राज्यामध्ये मतदान केले जाणार आहे. सध्या त्या राज्यात सुमारे ५.६ कोटी मतदार आहेत असे म्हटले जात आहे. या राज्यातील एकूण २३० जागांसाठी १७ नोव्हेंबर रोजी मतदान होणार आहे. या २३० जागांपैकी ३५ जागा अनुसूचित जाती आणि ४७ जागा अनुसूचित जमातीच्या प्रतिनिधी/ उमेदवारांसाठी राखीव ठेवण्याचा निर्णय निवडणूक आयोगाने घेतला आहे. मतदानाचा निकाल ३ डिसेंबर २०२३ रोजी जाहीर करण्यात येईल.

Madhya Pradesh मतदारसंघाचा नकाशा

Madhya-pradesh मतदारसंघ यादी

मतदारसंघाचे नावविद्यमान खासदारपक्ष
Agar (sc) Amit Pathrod IND
Agar (sc) Dr.Gangaram Jogchandr BSP
Agar (sc) Dr.Jagdish Peerulal Malviya IND
Agar (sc) Kelash Chandr Malviya SP
Agar (sc) Madhav Singh BJP
Agar (sc) Mohan Bodana IND
Agar (sc) Premnarayan Malviya IND
Agar (sc) Suresh Malviya IND
Agar (sc) Vipin Wankhede INC
Susner Bhairon Singh (Bapu) INC
Susner Jitu Patidar IND
Susner Mohsin Bhanej IND
Susner Naveen Mishra BSP
Susner Rameshwar Mandloi IND
Susner Santosh Joshi IND
Susner Vikram Singh ( Rana ) IND
Susner Vikram Singh Rana Alias Guddu Bhaiya BJP
Alirajpur (st) Antar Singh Patel BSP
Alirajpur (st) Chouhan Nagar Singh BJP
Alirajpur (st) Hirla Chouhan IND
Alirajpur (st) Mukesh Patel INC
Alirajpur (st) Nawal Singh Mandloi IND
Alirajpur (st) Surendra Thakrala IND
Jobat (st) Ajnar Surpal Singh IND
Jobat (st) Dawar Rinku Bala IND
Jobat (st) Dileep Singh Bhuriya IND
Jobat (st) Madhosingh Dawar IND
Jobat (st) Mohansingh Ningwal Bhartiya Samajik Party
Jobat (st) Sena Mahesh Patel INC
Jobat (st) Vishal Rawat BJP
Anuppur (st) Bisahu Lal Singh BJP
Anuppur (st) Gunjaan Singh IND
Anuppur (st) Rajendra Prasad Kol IND
Anuppur (st) Ramesh Kumar Singh INC
Anuppur (st) Sudama Kol BSP
Kotma Abdul Ali IND
Kotma Abhayanand Baba Je IND
Kotma Dilip Jaiswal BJP
Kotma Dinesh Lahre IND
Kotma Girish Kumar Tiwari Bhartiya Shakti Chetna Party
Kotma Heeravati Mahra IND
Kotma Kali Charan Choudhary Bahujan Gondwana Party
Kotma Madru Choudhry Vastavik Bharat Party
Kotma Md. Anwar IND
Kotma Nirmala Prajapati Peoples Party of India (Democratic)
Kotma Ram Pal Sahu IND
Kotma Sahas Ram Kewat IND
Kotma Seema Kewat Gondvana Gantantra Party
Kotma Suneel Saraf INC
Kotma Vinod Krishna Pal Singh SP
Pushprajgarh (st) Abhijeet Singh IND
Pushprajgarh (st) Amit Kumar Padwar Bhartiya Shakti Chetna Party
Pushprajgarh (st) Amritlal Sonwani Vindhya Janta Party
Pushprajgarh (st) Anil Singh Dhurwey Gondvana Gantantra Party
Pushprajgarh (st) Chhote IND
Pushprajgarh (st) Heera Singh Shyam BJP
Pushprajgarh (st) Lalit Kumar Sant IND
Pushprajgarh (st) Lammu Singh IND
Pushprajgarh (st) Narmada Singh IND
Pushprajgarh (st) Phundelal Singh Marko INC
Pushprajgarh (st) Ramesh CPI(M)
Ashok Nagar (sc) Bundel Singh IND
Ashok Nagar (sc) Devendra Bijaure SUCI(C)
Ashok Nagar (sc) Dhanpal Berkhedi BSP
Ashok Nagar (sc) Ganeshram Ahirwar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Ashok Nagar (sc) Hanmant Singh Parihar IND
Ashok Nagar (sc) Haribaboo Rai INC
Ashok Nagar (sc) Hariom Jatav IND
Ashok Nagar (sc) Jajpal Singh BJP
Ashok Nagar (sc) Narendra Singh IND
Ashok Nagar (sc) Surendra Singh IND
Ashok Nagar (sc) Tulsiram Ahirwar IND
Chanderi Adv. Virendra Singh Yadav BSP
Chanderi Bhanu IND
Chanderi Gambhir Ahirbar IND
Chanderi Golu Yadav IND
Chanderi Gopal Singh Chauhan (Daggi Raja) INC
Chanderi Jagannath Singh Raghuwanshi BJP
Chanderi Mohammad Javed Ansari (Japani) IND
Chanderi Rajpal Yadav IND
Chanderi Rambeer Singh Yadav IND
Chanderi Ramesh Chand IND
Chanderi Ranveer Singh Adiwasi Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Chanderi Sohan Lal Ahirbar IND
Mungaoli Banti Rai Baba IND
Mungaoli Bhupendra Singh Yadav IND
Mungaoli Brajendra Singh Yadav BJP
Mungaoli Daulat Singh Lodhi IND
Mungaoli Gendraj Singh Yadav IND
Mungaoli Mohan Singh Yadav BSP
Mungaoli Mukesh Lodhi Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Mungaoli Omkar Singh IND
Mungaoli Rajpal Singh IND
Mungaoli Ram Dayal Singh IND
Mungaoli Rani Bai Jatav IND
Mungaoli Rao Yadvendra Singh INC
Mungaoli Salman Khan IND
Mungaoli Shreyansh IND
Baihar (st) Ashok Masih Dhurve CPI
Baihar (st) Bhagat Singh Netam BJP
Baihar (st) Budhram Dhurway IND
Baihar (st) Deepak Uikey IND
Baihar (st) Dilan Singh Kodape IND
Baihar (st) Fatte Singh Kamlesh Gondvana Gantantra Party
Baihar (st) Roshani Tilgam IND
Baihar (st) Sanjay Masram IND
Baihar (st) Sanjay Uikey INC
Baihar (st) Sonal Sirsam IND
Balaghat Advocate Satyaprakash Shulke Madhya Pradesh Jan Vikas Party
Balaghat Ajey Vishal Bisen IND
Balaghat Anubha Munjare INC
Balaghat Babban Khan IND
Balaghat Deepak Pancheshwar IND
Balaghat Dhaniram IND
Balaghat Dinesh Peoples Party of India (Democratic)
Balaghat Gaurishankar Bisen BJP
Balaghat Gyansingh Edpache IND
Balaghat Jitendra Goyal Bahujan Mukti Party
Balaghat Kamal Kishor Raut BSP
Balaghat Mahendra Sihore IND
Balaghat Manisha Nanu Vaidya IND
Balaghat Mohan Kumar Raut National World Leader Party
Balaghat Ruplal Kutrahe (Sosl Warkr) IND
Balaghat Shiv Jaiswal AAP
Balaghat Vijay Kumar Patle JD(U)
Katangi Bharat Mulakraj Anand IND
Katangi Bhounendra Mishrilal Daharwal IND
Katangi Bodhsingh Bhagat INC
Katangi Engg. Prashant Bhau AAP
Katangi Gaurav Singh Pardhi BJP
Katangi Keshar Bisen (Bahanjee) IND
Katangi Mahesh Sahare SP
Katangi Mulakraj Anand IND
Katangi Sadasiv Harinkhede Bahujan Mukti Party
Katangi Udaysingh Pancheshwar Guruji BSP
Lanji Ashok Marathe BSP
Lanji Basant Kumar Bopche Proutist Bloc, India
Lanji Chunnelal Hardhe IND
Lanji Hina Likhiram Kawre INC
Lanji Jyoti Ishwar Umre IND
Lanji Motilal Bisram Bisen Bhartiya Shakti Chetna Party
Lanji Omprakash Urf Om Yede IND
Lanji Rajkumar Karrahe BJP
Lanji Sunil Sharma (Maharaj) IND
Lanji Tarachand Kachlahe IND
Paraswada Brajlal Tekam IND
Paraswada Jeewansih Tekam IND
Paraswada Kankar Munjare Gondvana Gantantra Party
Paraswada Kawre Ramkishor (Nano) BJP
Paraswada Madhu Bhau Bhagat INC
Paraswada Mukesh Baghele IND
Paraswada Omprakash Patel IND
Paraswada Pushpendra Patle IND
Paraswada Shivshankar Yadav AAP
Waraseoni Ajab Shastri BSP
Waraseoni Chunni Bhau Dhuware (Kalar) IND
Waraseoni Deepak Pincha IND
Waraseoni Dilendra Paghare Bhartiya Shakti Chetna Party
Waraseoni Dr. Ramlal Masram IND
Waraseoni Er. Hiralal Bhagat Bahujan Mukti Party
Waraseoni Manoj Lilhare IND
Waraseoni Manoj Meharban IND
Waraseoni Pradeep Amratlal Jaiswal (Gudda) BJP
Waraseoni Rupesh Kumar Nagote Peoples Party of India (Democratic)
Waraseoni Vivek Vicky Patel INC
Barwani (st) Deepak Devisingh Sengar Bharat Adivasi Party
Barwani (st) Karan Burman IND
Barwani (st) Pandu Solanki IND
Barwani (st) Premsingh Patel BJP
Barwani (st) Rajan Mandloi INC
Barwani (st) Sandeep Nargave IND
Pansemal (st) Chandrabhaga Kirade (Buaji ) INC
Pansemal (st) Dayaram Jamsingh Dawar AAP
Pansemal (st) Ramesh Bhangi Chouhan IND
Pansemal (st) Shyam Barde BJP
Rajpur (st) Anand Nandkishore Ningwal IND
Rajpur (st) Anil Dayaram Badole BSP
Rajpur (st) Antar Devisingh Patel BJP
Rajpur (st) Bala Bachchan INC
Rajpur (st) Jani Karan Janhit Kisan Party
Rajpur (st) Narmdehar IND
Rajpur (st) Ravindra Vijay Chouhan Bharat Adivasi Party
Rajpur (st) Sukhlal Jhabarsingh Gore CPI
Rajpur (st) Sunil Jagdish Solanki IND
Sendhwa (st) Antar Singh Arya BJP
Sendhwa (st) Er.Nansing Nawde AAP
Sendhwa (st) Montu Solanki INC
Amla (sc) Dr. Yogesh Pandagre BJP
Amla (sc) Hariplal Bihare IND
Amla (sc) Josuaa Ganesh Atulkar IND
Amla (sc) Manoj Malve INC
Amla (sc) Ranjana Wamne Vakil Gondvana Gantantra Party
Amla (sc) Rupesh Pandole Bahujan Mukti Party
Amla (sc) Sadaram Jharbade IND
Betul Alsya Solanki Mama IND
Betul Hemant Sariyam IND
Betul Hemant Vijay Khandelwal BJP
Betul Josuaa Ganesh IND
Betul Mahesh Shah Uikey IND
Betul Narayan Pawar IND
Betul Nilay Vinod Daga INC
Betul Pawan Kumar IND
Betul Praveen Vamnker IND
Betul Raju Charpe IND
Betul Roshan Kumar Atulkar IND
Betul Shivpal Singh Rajput Gondvana Gantantra Party
Betul Vijendra Gole IND
Bhainsdehi (st) Annulal Dada Gondvana Gantantra Party
Bhainsdehi (st) Chaitram Kasdekar IND
Bhainsdehi (st) Dharmu Singh Sirsam INC
Bhainsdehi (st) Hemraj Baraskar IND
Bhainsdehi (st) Mahendra Singh Chouhan BJP
Bhainsdehi (st) Rahul Satish Chauhan Prahar Janshakti Party
Bhainsdehi (st) Rama Ratan Kakodia IND
Bhainsdehi (st) Sandeep Dhurve IND
Ghoradongri (st) Barskar Subhash IND
Ghoradongri (st) Bhikarilal Yuvnate Kranti Janshakti Party
Ghoradongri (st) Bhuta Singh Evne(B.S.Evne) IND
Ghoradongri (st) Chunneelal Dhurve IND
Ghoradongri (st) Ganga Sajjan Singh Uikey BJP
Ghoradongri (st) Kallusingh Kumre IND
Ghoradongri (st) Kaushal Kishore Partety Gondvana Gantantra Party
Ghoradongri (st) Rahul Uikey INC
Ghoradongri (st) Smita Raja Dhurve IND
Multai Chandrashekhar Deshmukh BJP
Multai Dinesh Sahu IND
Multai Dr. Meena Ramesh Gavhade IND
Multai Engineer Chaitanya Pawar IND
Multai Er. Rupali Khade IND
Multai Indalrao Khatarkar BSP
Multai Janardan Patil Bahujan Mukti Party
Multai Kripal Singh Sisodiya SP
Multai Manish Dhote National World Leader Party
Multai Palash Kadwe (Pawar) IND
Multai Ritesh Ramenlal Kawde IND
Multai Sukhdeo Panse INC
Ater Abhishek Mishra IND
Ater Anil Singh IND
Ater Arun Katare IND
Ater Arvind Bhadoria BJP
Ater Arvind Tyagi IND
Ater Asha Ram IND
Ater Ashok Singh IND
Ater Brajender Singh IND
Ater Chandra Prakash Sharma IND
Ater Chandraveer Singh Kushwah IND
Ater Dharmendra Singh Mourya IND
Ater Dharmendra Tiwari IND
Ater Hari Shankar Fhoji BSP
Ater Hemant Satyadev Katare INC
Ater Keshav Singh Gurjar IND
Ater Mahesh Kumar IND
Ater Mahesh Singh Yadav IND
Ater Meera Devi IND
Ater Munna Singh Bhadouria SP
Ater Narendra Singh Bansal IND
Ater Naval Singh IND
Ater Om Prakash Jareha Peoples Party of India (Democratic)
Ater Pan Singh IND
Ater Pankaj Sharma IND
Ater Pooja Heerendra Pratap (Pur) Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Ater Radhamohan IND
Ater Rahul Sharma IND
Ater Raj Kishor Sharma IND
Ater Rajeev IND
Ater Ramdas Gurjar IND
Ater Ramvilash IND
Ater Ravi Baghel IND
Ater Satendra Singh Bhadoriya IND
Ater Satya Prakash Pathak IND
Ater Suneel Kumar IND
Ater Umesh Garg IND
Ater Vijay Singh Kushvah IND
Ater Vinod Kumar Jatav IND
Bhind Advocate Mahavir Singh Kushwah IND
Bhind Anil Sharma IND
Bhind Aparn IND
Bhind Babooram Jamor Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Bhind Chaudhary Rakesh Singh Chaturvedi INC
Bhind Deepsingh IND
Bhind Dr. Ram Kumar Tripathi (Siti) IND
Bhind Gudiya IND
Bhind Hoshiyar Singh (Shivam Choudhary) Samatamoolak Samaj Party
Bhind Karan Singh Rajawat IND
Bhind Khemsingh IND
Bhind Ku. Ratna Kushwah IND
Bhind Mamta Mishra IND
Bhind Manoj Jain IND
Bhind Narendra Singh IND
Bhind Narendra Singh Kushwah BJP
Bhind Pradeep Singh Bhadoriya IND
Bhind Rahul Singh Kushwah AAP
Bhind Rajesh Raipuriya IND
Bhind Ravisen Jain Netaji SP
Bhind Rekha Munna Shakya All India Forward Bloc
Bhind Sanjeev Singh (Sanju) BSP
Bhind Subhash Chand Korkoo Jai Prakash Janata Dal
Bhind Virendra Verma IND
Gohad (sc) Anil Garg Ambedkarite Party of India
Gohad (sc) Anil Kumar IND
Gohad (sc) Anita Kamal Nagar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Gohad (sc) Anshul Bansal IND
Gohad (sc) Dr. Mohan Lal Mahor SP
Gohad (sc) G.P. Khanna IND
Gohad (sc) Kalyan Singh IND
Gohad (sc) Keshav Singh Desai INC
Gohad (sc) Lal Singh Arya BJP
Gohad (sc) Naryan Bharti IND
Gohad (sc) Rajkumar IND
Gohad (sc) Sanjay Jatav IND
Gohad (sc) Sonu Severiya Jai Prakash Janata Dal
Gohad (sc) Suresh Singh Sholankee BSP
Gohad (sc) Yashwant Singh AAP
Lahar Ambrish Sharma (Guddu) BJP
Lahar Amrish IND
Lahar Avilakh Singh Kushwah IND
Lahar Chandrashekhar Dwivedi (Chandu Akhdeva) IND
Lahar Dharmendra Singh Jan Adhikar Party
Lahar Dr. Govind Singh INC
Lahar Jayendra Singh IND
Lahar Nagendra Singh Rajawat IND
Lahar Onkar Singh IND
Lahar Pavan Kumar IND
Lahar Ramkumar Singh IND
Lahar Rasal Singh BSP
Lahar Ravikant Daddu IND
Lahar Sanjeev (Aazad) IND
Lahar Vinod Kumar(Pappu Chacha) IND
Mehgaon Advocate Rakesh Singh Kaurav Loktantrik Samajwadi Party
Mehgaon Bhupendra Karana (Gurjar) Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Mehgaon Dev Nagar (Devendra Nagar) Vikas India Party
Mehgaon Jay Singh IND
Mehgaon Manish Agrawal IND
Mehgaon Naresh Singh IND
Mehgaon Rahul Singh Bhadouria INC
Mehgaon Rajbeer BSP
Mehgaon Rajeshwar Singh Jan Adhikar Party
Mehgaon Rakesh Shukla BJP
Mehgaon Rohit Ojha IND
Mehgaon Satendra Bhadoriya (Lovely) AAP
Mehgaon Satendra Singh IND
Mehgaon Shiv Pratap Singh Bhadoriya Sapaks Party
Mehgaon Sitaram IND
Berasia (sc) Ahirwar Vinod Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Berasia (sc) Jay Singh National World Leader Party
Berasia (sc) Jayshree Harikaran INC
Berasia (sc) Mastar Vishram Singh Ahirwar (Bouddh) BSP
Berasia (sc) Neelesh Mehar Bhartiya Veer Dal
Berasia (sc) Prakash Parivartan Party of India
Berasia (sc) Santosh Ahirwar Rashtriya mahan Gantantra Party
Berasia (sc) Shiv Narayan Ahirwar (Shibbu Bhaiya) IND
Berasia (sc) Vishnu Khatri BJP
Bhopal Dakshin-paschim Advocate Sudhir Ubnare BSP
Bhopal Dakshin-paschim Bhagwandas Sabnani BJP
Bhopal Dakshin-paschim Dinesh Kumar Jain Rashtriya Jan Awaz Party
Bhopal Dakshin-paschim Irfan Ullah Khan IND
Bhopal Dakshin-paschim Keshav National Jagaran Party
Bhopal Dakshin-paschim P.C. Sharma (Prakash Mangilal Sharma) INC
Bhopal Dakshin-paschim Pradeep Khandelwal IND
Bhopal Dakshin-paschim Pradeep Saxena IND
Bhopal Dakshin-paschim Prakash Sonwone IND
Bhopal Dakshin-paschim Surendra Shukla Bhartiya Gan Varta Party
Bhopal Dakshin-paschim Vikas Sharma IND
Bhopal Madhya Arif Masood INC
Bhopal Madhya Ashif Ali IND
Bhopal Madhya Devendra Prakash Mishra IND
Bhopal Madhya Dhruv Narayan Singh BJP
Bhopal Madhya Durga Prasad Parivartan Party of India
Bhopal Madhya Faizal IND
Bhopal Madhya Keshavrao Kose IND
Bhopal Madhya Mrs. Deepa Sahu Bhartiya Shakti Chetna Party
Bhopal Madhya Neerav Hetawal Bhartiya Gan Varta Party
Bhopal Madhya Ram IND
Bhopal Madhya Rizwan Uddin IND
Bhopal Madhya Shama Tanweer Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Bhopal Madhya Syed Azhar Husain IND
Bhopal Madhya Udham Singh BSP
Bhopal Madhya Zeeshan Rehman IND
Bhopal Uttar Aamir Aqueel IND
Bhopal Uttar Alok Sharma BJP
Bhopal Uttar Ashraf Ali IND
Bhopal Uttar Ataullah IND
Bhopal Uttar Atif Arif Aqueel INC
Bhopal Uttar Mahendra Wankhede BSP
Bhopal Uttar Mohammad Saood AAP
Bhopal Uttar Mohsin Ali Khan IND
Bhopal Uttar Nasir Islam IND
Bhopal Uttar Prakash Narvare Azad Samaj Party
Bhopal Uttar Prem Narayan Swarnkar National World Leader Party
Bhopal Uttar Raja Bhai (Shahwar) IND
Bhopal Uttar Ramdeen Bhat Bhartiya Shakti Chetna Party
Bhopal Uttar Suriya IND
Bhopal Uttar Waseem Khan IND
Govindpura Aanand Jain Indian Peoples Adhikar Party
Govindpura Abdul Tahir Advocate (Bablu Rajnikant) IND
Govindpura Ajay Verma Rashtravadi Bharat Party
Govindpura Bhavesh Bamaniya Right to Recall Party
Govindpura Dr. Vivek Parihar SP
Govindpura Hitendra Shahare IND
Govindpura Indral Kumar Bid Bhartiya Gan Varta Party
Govindpura Krishna Gaur BJP
Govindpura Manoj Kumar Bhartiya Shakti Chetna Party
Govindpura Mridalini Singh Sangar Vastavik Bharat Party
Govindpura Mudit Chaurasia IND
Govindpura Ramswaroop Singh Khalsa IND
Govindpura Ravindra Sahu (Jhoomarwala) INC
Govindpura Sajjan Singh Parmar AAP
Govindpura Uma Devi BSP
Govindpura Vinod Logaria SUCI(C)
Govindpura Vishal Bindal IND
Huzur Dr. Ravi Dwivedi AAP
Huzur Md. Irshad (Guddu Bhai) IND
Huzur Naresh Gyanchandani INC
Huzur Rameshwar Sharma BJP
Huzur Randheer Bhojne BSP
Huzur Yogesh Bamaniya Right to Recall Party
Narela Ajay Patel Bhartiya Gan Varta Party
Narela Aminul Haque Siddiqui CPI
Narela Arjun Arya IND
Narela Asif Khan IND
Narela Balram Singh Taumar Bhartiya Shakti Chetna Party
Narela Ibrahim Khan IND
Narela Izharul Hassan IND
Narela Manoj Shukla IND
Narela Manoj Shukla INC
Narela Maqsood IND
Narela Mo Rasheed Alias Babu Mastan IND
Narela Mo. Ateeq IND
Narela Mohd Rashid IND
Narela Mohd. Javed IND
Narela Mohd. Sajid IND
Narela Mufti Ata Urhman Khan SDPI
Narela Mukesh Gour BSP
Narela Raisa Begam Malik AAP
Narela Shadab Miya IND
Narela Shamshul Hasan IND
Narela Virendra National World Leader Party
Narela Vishvas Sarang BJP
Narela Zahid Khan IND
Burhanpur Archana Chitnis BJP
Burhanpur Bhika Pasi IND
Burhanpur Bhushan Nandkishor Pathak IND
Burhanpur Dada Saheb Wamanrao Sasane Bahujan Mukti Party
Burhanpur Dattu Vasant Medhe Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Burhanpur Dhruvraj Devanand Tayade Vanchit Bahujan Aaghadi
Burhanpur Harshvardhan Nandkumar Singh Chouhan IND
Burhanpur Kailash Waghe IND
Burhanpur Mohammad Hanif Shaikh Rauf (Hannu Dada) IND
Burhanpur Nafees Mansha All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Burhanpur Sunil Nayke BSP
Burhanpur Surendra Singh Thakur INC
Burhanpur Umar Maknic Jai Prakash Janata Dal
Nepanagar (st) Bilar Singh Jamra IND
Nepanagar (st) Dilip Kasadekar BSP
Nepanagar (st) Gendu Bai INC
Nepanagar (st) Manju Rajendra Dadu BJP
Nepanagar (st) Ratilal Bhaulal Chilatre IND
Nepanagar (st) Ravindra Budha Sonwane Vanchit Bahujan Aaghadi
Bijawar Ahirwar Ramdevi IND
Bijawar Amit Bhatnagar AAP
Bijawar Bablu Rajesh Shukla BJP
Bijawar Bhagirath Tiwari Jasguwan IND
Bijawar Charan Singh Yadav INC
Bijawar Charan Singh Yadav IND
Bijawar Chetram Ahirwar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Bijawar Jagdish Prasad Mishra IND
Bijawar Jagdish Shimal Kushwaha IND
Bijawar Leeladhar Rajpoot IND
Bijawar Mahendra Kumar Gupta BSP
Bijawar Mohammad. Fareed IND
Bijawar Param Lal Patel Bhartiya Shakti Chetna Party
Bijawar Rishi Raj Yadav Samajwadi Aam Janata Dal
Chandla (sc) Aahirwar Ramdeen IND
Chandla (sc) Ahirwar Dileep BJP
Chandla (sc) Ahirwar Pushpendra Kumar SP
Chandla (sc) Anuragi Harprasad (Gopi Master) INC
Chandla (sc) Anuragi Laklhan Lal Lok Janshakti Party(Ram Vilas)
Chandla (sc) D D Ahirwar (Deendayal) BSP
Chandla (sc) Premchand Verma IND
Chandla (sc) Raja Bhaiya Prajapati Rashtravadi Bharat Party
Chandla (sc) Yogesh Prajapati Jan Adhikar Party
Chhatarpur Ad. Raja Prajapati Sapaks Party
Chhatarpur Agrawal Manoj Kumar IND
Chhatarpur Ahirwar Deepak IND
Chhatarpur Ahirwar Prem Chandra Jan Adhikar Party
Chhatarpur Alok Chaturvedi (Pajjan Bhaiya) INC
Chhatarpur Beni Prasad Chansauriya SP
Chhatarpur Bhageerath Patel Alias Bhaggu Bhaiya AAP
Chhatarpur Deelmani Singh Alias Babbu Raja Bundela BSP
Chhatarpur Dwivedi Jawaharlal IND
Chhatarpur Harish Chandra (Raj) IND
Chhatarpur Lalita Yadav BJP
Chhatarpur Lalta Yadav IND
Chhatarpur Nawab Khan IND
Chhatarpur Ramcharan (Charan) Ahirwar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Maharajpur Agrawal Pushpendar IND
Maharajpur Ajay Daulat Tiwari SP
Maharajpur Dixit Neeraj Vinod INC
Maharajpur Er. K. R. Patel Ramji Bhaiya AAP
Maharajpur Er. Mahesh Chand Kushwaha BSP
Maharajpur Girja Prasad Kushwaha Jan Adhikar Party
Maharajpur Kamakhya Pratap Singh (Teeka Raja) BJP
Maharajpur Nirpat Kushwaha IND
Maharajpur Parasram Pal (Gadariya) Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Maharajpur Puroshttam Nayak Pujari IND
Maharajpur Rakesh Prajapati Bhagidari Party(P)
Maharajpur Rampal Ahirwar IND
Maharajpur Sachin Chaurasia IND
Malhara Anuj Dinesh Yadav Vindhya Janta Party
Malhara Arjun Singh Chandel IND
Malhara Ashutosh Pathak IND
Malhara Bahin Ramsiya Bharti INC
Malhara Balkishan Kachhi IND
Malhara Chanda AAP
Malhara Devendra Lodhi Bhartiya Shakti Chetna Party
Malhara Dharmendra Kumar Sahu IND
Malhara Hari Singh Gound IND
Malhara Karan Singh Lodhi IND
Malhara Kunwar Pradyumna Singh Lodhi BJP
Malhara Lakhan Ramtoriya BSP
Malhara Narayan Ahirwar IND
Malhara Panchu Ahirwar IND
Malhara Sarmana Kushwaha IND
Rajnagar Ahirwar Harimohan Jan Adhikar Party
Rajnagar Ahirwar Poonam IND
Rajnagar Ajay Singh Yadav Nand IND
Rajnagar Arvind Pateriya BJP
Rajnagar Beerendra Patel IND
Rajnagar Bhoora Patel IND
Rajnagar Brajgopal Patel SP
Rajnagar Dashrath Kushwaha IND
Rajnagar Dr. Ghasiram Patel BSP
Rajnagar Imran IND
Rajnagar Neeraj Bhaiya Ji IND
Rajnagar Pramod Kumar (Binchi Baba) IND
Rajnagar Rajkumar Chaurasiya Rashtriya Gondvana Party
Rajnagar Raju Pal AAP
Rajnagar Ramkunwar Rani Raikwar JD(U)
Rajnagar Umakant Namdev IND
Rajnagar Vikram Singh (Nati Raja) INC
Rajnagar Vipin IND
Rajnagar Vipin Sharma IND
Amarwara (st) Advocate Rajkumar Saryam Janseva Gondwana Party
Amarwara (st) Bhurelal Saryam IND
Amarwara (st) Deviram Bhalavi Gondvana Gantantra Party
Amarwara (st) Kamlesh Pratap Shah INC
Amarwara (st) Monika Manmohan Shah Batti BJP
Amarwara (st) Ramprasad Invati IND
Amarwara (st) Santlal Parteti (Advocate) IND
Amarwara (st) Shivpratap Singh Thakur IND
Amarwara (st) Vinod Dhurve IND
Chhindwara Ajay Nagwanshi IND
Chhindwara Harsha Banode IND
Chhindwara Kamal Nath INC
Chhindwara Mohan Bharteey IND
Chhindwara Mohd. Parvez Qureshi IND
Chhindwara Mukesh Kakodiya IND
Chhindwara Pramila Verma IND
Chhindwara Rajesh Tantrik (Kushwaha) Ahinsa Samaj Party
Chhindwara Subhash Shukla IND
Chhindwara Thakur Trivikram Hirpachi BSP
Chhindwara Vivek Bunty Sahu BJP
Churai Choudhary Sujeet Mersingh INC
Churai Gopal Singh Dehriya IND
Churai Ishwar Singh Tekam Gondvana Gantantra Party
Churai Kapil Soni Rashtriya Gondvana Party
Churai Lakhan Kumar Varma BJP
Churai Lavkesh Dehriya IND
Churai Laxminarayan Jagannath Singh Lodhi IND
Churai Lodhi Vipin Verma SP
Churai Masood Ahmad IND
Churai Neeraj Thakur (Bunty Patel) IND
Churai Pawansha Saryam IND
Churai Ravi IND
Churai Vikram IND
Junnardeo (st) Deviprasad Uikey IND
Junnardeo (st) Hariram Sallam Gondvana Gantantra Party
Junnardeo (st) Jhamaklal Saryam IND
Junnardeo (st) Nathan Shah Kawreti BJP
Junnardeo (st) Prakash Kumre Rashtriya Gondvana Party
Junnardeo (st) Sumarsing Darsma IND
Junnardeo (st) Sunil Uikey INC
Junnardeo (st) Sunil Uikey S/O Deepchand Uikey IND
Junnardeo (st) Sunil Uikey S/O Kantilal Uikey IND
Junnardeo (st) Sunil Uikey S/O Komal Uikey IND
Pandhurna (st) Gondiya Bhalavi IND
Pandhurna (st) Neelesh Pusaram Uikey INC
Pandhurna (st) Prakash Bhau Uiekey BJP
Pandhurna (st) Ramaji Uikey IND
Pandhurna (st) Ramsingh Uikey IND
Pandhurna (st) Sanjeev Partetee IND
Pandhurna (st) Sunil Ratiram Erpachi Gondvana Gantantra Party
Pandhurna (st) Wasudeo Kumre IND
Parasia (sc) Ashok Barasiya IND
Parasia (sc) Jyoti IND
Parasia (sc) Jyoti Dehariya BJP
Parasia (sc) Jyoti Dehariya Republican Party of India (A)
Parasia (sc) Kailash Nagalkar (Sonu) IND
Parasia (sc) Rupesh Balmik IND
Parasia (sc) Sagar Belwanshi IND
Parasia (sc) Santoshi Dehariya IND
Parasia (sc) Sateesh Kumar Nagwanshi Gondvana Gantantra Party
Parasia (sc) Sohanlal Balmik INC
Parasia (sc) Suresh Bunkar (Satankar) IND
Parasia (sc) Tukaram Durge IND
Saunsar Anil Buddheshwar Gajbhiye IND
Saunsar Ashish Paradkar (Pawar) IND
Saunsar Bhaiya Shyam Shivhare IND
Saunsar Chindhesh Sahastrabudhde IND
Saunsar Devdas Parteti IND
Saunsar Dr. Mohanlal Puse Vanchit Bahujan Aaghadi
Saunsar Fhogal Bansod Republican Party of India (A)
Saunsar Nanabhau Mohod BJP
Saunsar Nawaj Sheikh IND
Saunsar Panjabrao Somkuwar BSP
Saunsar Pradeep Thakare (Bandu) IND
Saunsar Pradip Bhau Julame Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Saunsar Sevkram Game IND
Saunsar Sunil Pagare Bahujan Mukti Party
Saunsar Vijay Revnath Chore INC
Damoh Ajay Bhaiya IND
Damoh Ajay Kumar IND
Damoh Ajay Kumar Tandon INC
Damoh Chahat Pandey AAP
Damoh Dolat Singh Lodhi Bhartiya Shakti Chetna Party
Damoh Dragpal Singh Lodhi SP
Damoh Jayant IND
Damoh Jayant Bhaiya IND
Damoh Jayant Kumar IND
Damoh Jayant Malaiya BJP
Damoh Narendra Aacharya Pooran Singh Lodhi Pichhara Samaj Party United
Damoh Naveen Boudh Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Damoh Nishant Pathak Nikki Bhaiya IND
Damoh Pratap Rohit (Ahirwar) BSP
Damoh Rahul IND
Damoh Rahul Bhaiya S/O Ram Kumar Yadav IND
Damoh Rahul Bhaiya S/O Ramesh Chandra IND
Damoh Richa Purshottam Choubey (Hari Om) Sapaks Party
Damoh Shahrukh Khan Mansoori IND
Hatta (sc) Akash Laxmi Kori IND
Hatta (sc) Amol Choudhary SP
Hatta (sc) Bhagwan Das Choudhary BSP
Hatta (sc) Devraj Singh Sooryavanshi (Ahirwar) IND
Hatta (sc) Kodulal Ahirwal IND
Hatta (sc) Lalchand Kashyap (Kori) IND
Hatta (sc) Omvati Sanjay Athya Bhartiya Shakti Chetna Party
Hatta (sc) Pradeep Khatik INC
Hatta (sc) Umadevi Lalchand Khatik BJP
Jabera Basant Rai IND
Jabera Bhagwan Das Prajapati IND
Jabera Dharmendra Bhav Singh Lodhi BJP
Jabera Dharmendra Singh IND
Jabera Dr. Sujan Singh Thakur Bhartiya Shakti Chetna Party
Jabera Pratap Bhaiya IND
Jabera Pratap Singh INC
Jabera Pratap Singh Lodhi IND
Jabera Raghvendra Singh IND
Jabera Vinod Bhaiya IND
Jabera Vinod Jee Bhaisab IND
Jabera Vinod Rai Gondvana Gantantra Party
Pathariya Bhagirath Ahirwar IND
Pathariya Churaman Ahirwal IND
Pathariya Dhani Bhaiya IND
Pathariya Dr. Manoj Vishwakarma Bharatiya Jan Morcha Party
Pathariya Er. Neelesh Kumar Patel(Kurmi) IND
Pathariya Kallan Kurmi Bhartiya Shakti Chetna Party
Pathariya Lakhan Patel BJP
Pathariya Leeladhar Kushwaha Jan Adhikar Party
Pathariya Major General(Dr) Rajendra Singh Thakur IND
Pathariya Mukesh Rajak IND
Pathariya Priyanka Vikash Roshan Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Pathariya Rambai Govind Singh BSP
Pathariya Rao Bhushansing IND
Pathariya Rao Brajendra Singh INC
Pathariya Sanjay Seth Sadguwan(Bholu) IND
Pathariya Santosh Soni IND
Pathariya Vikram Singh IND
Bhander (sc) Atar Singh IND
Bhander (sc) Chaudhari Raju Dohare BSP
Bhander (sc) D.R. Rahul SP
Bhander (sc) Ghanshyam Pironiya BJP
Bhander (sc) Phool Singh Baraiya INC
Bhander (sc) Rakesh IND
Bhander (sc) Ramani Jatav AAP
Bhander (sc) Sushil Radhey Shyam Chandoriya IND
Bhander (sc) Udal Singh Thakur (Khangar) IND
Datia Aazad Deshraj Pabya Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Datia C L Baudh Chhote Lal IND
Datia Dr. Narottam Mishra BJP
Datia Hardas Kushwah IND
Datia Kaptan Singh Parmar IND
Datia Lokendra Netaji BSP
Datia Pandit Mahesh Chand Shastri IND
Datia R Singh IND
Datia Rajendra Bharti INC
Datia Rajni Litoriya IND
Datia Raju Khan IND
Datia Ramnaresh Dangi IND
Datia Ramsingh Sengar IND
Datia Ravi Dangi IND
Datia Shishir Khare IND
Datia Usha Ahirwar Samatamoolak Samaj Party
Sewda Alok Singh Jadoun Aam Bhartiya Party
Sewda Damodar Singh Yadav Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Sewda Devendra Singh Chauhan SP
Sewda Dhan Singh Baghel Jan Adhikar Party
Sewda Dubey Sanjay AAP
Sewda Ghanshyam Singh INC
Sewda Jasvant Singh IND
Sewda Kalyan Jatav (Harshvardhan Singh) IND
Sewda Karan Singh Kushwah National Youth Party
Sewda Lakhan Singh Yadav BSP
Sewda Mahipat Singh IND
Sewda Meena Kushwaha IND
Sewda Pradeep Agrawal BJP
Sewda Rajesh Singh IND
Sewda Ram Avtar Singh Kushwah IND
Sewda Ram Kumar Etoriya IND
Sewda Ramprakash IND
Sewda Sobran Baghel All India Forward Bloc
Sewda Vaidhya Ramkumar Gupta IND
Bagli (st) Arjun Singh IND
Bagli (st) Gopal Bhosle INC
Bagli (st) Mukesh Rawat BSP
Bagli (st) Murli Bhawara BJP
Bagli (st) Shersingh Bhuriya Bharat Adivasi Party
Bagli (st) Suraj Jays IND
Dewas Advocate Rajul Shrivastava SUCI(C)
Dewas Chana Gnanesh IND
Dewas Gayatri Raje Puar BJP
Dewas Munni Seth Rajendra Sharma IND
Dewas Pradeep Choudhary INC
Dewas Shravan Singh IND
Hatpipliya Devraj Rawat IND
Hatpipliya Jahur Khan Mansuri IND
Hatpipliya Manoj Narayansingh Choudhari BJP
Hatpipliya Mukesh Songara BSP
Hatpipliya Narendra Gupta IND
Hatpipliya Rajvir Singh Baghel INC
Hatpipliya Suraj Singh IND
Hatpipliya Vinod Choudhary IND
Khategaon Aasharam (Ashu) Bhavsar IND
Khategaon Aashish Govind Sharma BJP
Khategaon Anil S/O Rambhrosh Vishvkarma (Sutar) Aam Bhartiya Party
Khategaon Deepak Kelash Joshi INC
Khategaon Gokul Prasad Hariyale Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Khategaon Ku. Mahendra Shingh Chouhan IND
Khategaon Mubarik Kha Pita Mohammad Safi IND
Khategaon Narmda Prasad Sarathe Babuji IND
Khategaon Omprakash Saratiya IND
Sonkatch (sc) Babulal Chouhan BSP
Sonkatch (sc) Dariyav Singh Malviya IND
Sonkatch (sc) Dr. Rajesh Sonkar BJP
Sonkatch (sc) Kailash Kaleshria Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Sonkatch (sc) Parhlad Singh IND
Sonkatch (sc) Rajender Verma IND
Sonkatch (sc) Rajesh Sonkar IND
Sonkatch (sc) Rakesh Sonkar IND
Sonkatch (sc) Sajjan Singh Verma INC
Badnawar Bhamarsingh Alias Bhanwarsingh Shekhawat IND
Badnawar Bhanwarsingh Shekhawat (Babu Ji) INC
Badnawar Ishwarsingh Chawda IND
Badnawar Jitendra Singh Chouhan IND
Badnawar Mangilal Vasuniya IND
Badnawar Rajvardhansingh Premsingh Dattigaon BJP
Dhar Abdul Salam Public Political Party
Dhar Deep Singh Thakur IND
Dhar Hariram Patel Delmi Vala IND
Dhar Jamila Bee IND
Dhar Kuldeep Mohan Singh Bundela IND
Dhar Mamta Rajput IND
Dhar Manoj Tanwar IND
Dhar Neena Vikram Verma BJP
Dhar Omprakash Malviy BSP
Dhar Prabha Balmukund Gautam INC
Dhar Rajeev Yadav Raju IND
Dhar Rajesh Rathore IND
Dharampuri (st) Chouhan Raju Ben IND
Dharampuri (st) Er. Santosh Makrani Katare IND
Dharampuri (st) Kalusingh Thakur BJP
Dharampuri (st) Panchilal Meda INC
Dharampuri (st) Shriram Dawar IND
Gandhwani (st) Dhumsingh Mandloi BSP
Gandhwani (st) Sardar Singh Meda BJP
Gandhwani (st) Sumanbai AAP
Gandhwani (st) Umang Singhar INC
Kukshi (st) Ajay Rawat BSP
Kukshi (st) Baghel Surendra Singh Honey INC
Kukshi (st) Bhinde Jaydeep Patel BJP
Kukshi (st) Bondarsingh Mujhalda IND
Kukshi (st) Magansingh Baghel IND
Kukshi (st) Shivaji Patel Kalmi IND
Manawar (st) Amichand Muwel IND
Manawar (st) Dinesh Dawar BSP
Manawar (st) Dr. Hiralal Alawa INC
Manawar (st) Kannoj Parmeshwar (Shiwram Gopal) BJP
Manawar (st) Lal Singh Solanki Alias Lalu Bhai Bahujan Dravida Party
Manawar (st) Lalsingh Barman AAP
Manawar (st) Muwel Surendra IND
Sardarpur (st) Pratap Grewal INC
Sardarpur (st) Rajendra Tolaram IND
Sardarpur (st) Revashankar Singar Bahujan Mukti Party
Sardarpur (st) Welsingh Bhuriya BJP
Dindori (st) Chandrasingh Kushram Bhartiya Shakti Chetna Party
Dindori (st) Charan Singh Dhurve Gondvana Gantantra Party
Dindori (st) Dinesh Kumar Dhurwey Rashtriya Gondvana Party
Dindori (st) Omkar Singh Markam INC
Dindori (st) Pankaj Singh Tekam BJP
Dindori (st) Rudesh Paraste IND
Dindori (st) Sitar Markam Vindhya Janta Party
Dindori (st) Smt Dhuneshwari Ashok Dhurway Narmadakhand Navnirman Sena
Shahpura (st) Aman Singh Porte Gondvana Gantantra Party
Shahpura (st) Amar Singh Marko AAP
Shahpura (st) Bhoopendra Maravi (Bablu) INC
Shahpura (st) Omprakash Dhurwey BJP
Shahpura (st) Ramesh Kumar Banwasi Bhartiya Shakti Chetna Party
Shahpura (st) Sanju Kumar Maravi Gana Suraksha Party
Shahpura (st) Sukhdev Singh Kushram Aapki Apni Party (Peoples)
Bamori Amit Shrivastava IND
Bamori Ashish (Lal Maharaj) IND
Bamori Dr. Phool Singh Kushwah Pichhara Samaj Party United
Bamori Krishn Rao Kapse (Kapse Babu) IND
Bamori Mahendra Singh Sisodia (Sanju Bhaiya) BJP
Bamori Manisha Rajesh Singh Dhakad BSP
Bamori Ranjana Kushwah Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Bamori Rishi Agrawal INC
Bamori Santosh IND
Bamori Shriram Sen SUCI(C)
Bamori Suraj Lal Lodha Haripur IND
Bamori Urmila Bai Lok Samaj Party
Chachoura Badri Lal IND
Chachoura Har Bai IND
Chachoura Kapil Ahirwar IND
Chachoura Lakshman Singh INC
Chachoura Lakshman Singh IND
Chachoura Laxminarayan (Golu) Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Chachoura Mamta Meena AAP
Chachoura Mamta Meena IND
Chachoura Prabhulal Bheel Bahujan Mukti Party
Chachoura Priyanka IND
Chachoura Priyanka Penchi BJP
Chachoura Rajendra Vinod Sharma BSP
Guna (sc) Ad. Jagveer Singh Jarsoniya BSP
Guna (sc) Adv. Dinesh Kumar Jatav Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Guna (sc) Goutem Shakya IND
Guna (sc) Hariom Khateek IND
Guna (sc) Kamal Singh Ahirwar Lok Samaj Party
Guna (sc) Pankaj Kaneriya INC
Guna (sc) Panna Lal Shakya BJP
Guna (sc) Seema Rai SUCI(C)
Raghogarh Dharmendra Gajramsingh Yadav BSP
Raghogarh Heerendra Singh Banti Bana IND
Raghogarh Heerendra Singh Bunty Peelaghata BJP
Raghogarh Jai Singh Raghogarh IND
Raghogarh Jaivardhan Singh INC
Raghogarh Ketan Chauhan IND
Raghogarh Lal Singh Lodha IND
Raghogarh Sagar Singh Kushwah IND
Raghogarh Sanjeev Ahirwar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Bhitarwar Agar Singh IND
Bhitarwar Badam Singh Baghel Samatamoolak Samaj Party
Bhitarwar Chand Khan IND
Bhitarwar Dharmendra Chaudhari IND
Bhitarwar Kalicharan (Pappu Gurjar) BSP
Bhitarwar Lakhan Singh Yadav INC
Bhitarwar Manmohan Sharma IND
Bhitarwar Mohan Singh Rathore BJP
Bhitarwar Pandit Ram Mudgal IND
Bhitarwar Professor Vijay Kushwah Jan Adhikar Party
Bhitarwar Sanjay Kushwah IND
Bhitarwar Sant Rajeswar Giri SP
Bhitarwar Satendra Singh Rawat Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Bhitarwar Sushil Kumar Kushwah IND
Dabra (sc) Anil Agraiya IND
Dabra (sc) Dr. Bharat Warsi Jan Adhikar Party
Dabra (sc) Imarti Devi BJP
Dabra (sc) Leeladhar IND
Dabra (sc) Naval Kishor Mourya IND
Dabra (sc) Pawan Kumar Rai Rashtriya Rakshak Morcha
Dabra (sc) Ramvaran Sagar IND
Dabra (sc) Roopesh Kain Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Dabra (sc) Sanjay Agariya IND
Dabra (sc) Smt Satyaprakashi Parsediya BSP
Dabra (sc) Suresh Raje INC
Dabra (sc) Vikash Sagar IND
Gwalior Advocate Kaushal Sharma CPI
Gwalior Advocate Mahesh Koli Swatantra Jantaraj Party
Gwalior Arti Bhaskaran Bantholiya Akhand Bharat Samrajya Party
Gwalior Chandan Rathore IND
Gwalior Comrade Mitalee Shukla SUCI(C)
Gwalior Devi Prasad Verma Indian Peoples Adhikar Party
Gwalior Imran Khan Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Gwalior Jitendra Tripathi IND
Gwalior Maneesh Kale IND
Gwalior Manish Singhal IND
Gwalior Nitin Singh Tomar (Monty) BSP
Gwalior Pavan Singh IND
Gwalior Pradhuman Singh Tomar BJP
Gwalior Rajveer Dhakar Public Political Party
Gwalior Rohit Gupta AAP
Gwalior Roshan Beg Samatamoolak Samaj Party
Gwalior Smt. Nidhi Sharma IND
Gwalior Sunil Sharma INC
Gwalior Sunil Sharma IND
Gwalior East Deepak Kumar Sen IND
Gwalior East Dr Satish Sikarwar INC
Gwalior East Hemlata Mukesh Koli National Youth Party
Gwalior East Mahesh Pal Katariya IND
Gwalior East Maya Singh BJP
Gwalior East Minakshi Jain IND
Gwalior East Narottam Jatav Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Gwalior East Nathu Singh IND
Gwalior East Pradeep Sharma Jan Adhikar Party
Gwalior East Prahlad Singh BSP
Gwalior East Prof. Dr. P.D. Agarwal IND
Gwalior East Shree Naresh Chandra IND
Gwalior East Vijay Bauddh Ambedkarite Party of India
Gwalior East Vinod Karana SP
Gwalior East Vishal Pal IND
Gwalior Rural Bharat Singh Kushwah BJP
Gwalior Rural Deependra Singh Parmar IND
Gwalior Rural Dharmveer Gurjar IND
Gwalior Rural Dr. Randhir Singh Ruhal Rashtra Nirman Party
Gwalior Rural Er Sumit Pal AAP
Gwalior Rural Genda Lal IND
Gwalior Rural Jeevan Kushwah Rashtriya Samanta Dal
Gwalior Rural Lokendra Singh Gurjar IND
Gwalior Rural Man Singh IND
Gwalior Rural Nitesh Singh IND
Gwalior Rural Puran Singh IND
Gwalior Rural Rajesh Kushwah Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Gwalior Rural Rajesh Shankar Kakka SP
Gwalior Rural Ravi Joshi IND
Gwalior Rural Sahab Singh Gurjar INC
Gwalior Rural Sandeep Singh Gurjar IND
Gwalior Rural Shree Naresh Chandra Sharma IND
Gwalior Rural Suresh Baghel BSP
Gwalior Rural Tejendra Mishra IND
Gwalior Rural Udayveer Singh IND
Gwalior South Devendra Kushwah IND
Gwalior South Gopal Jayaswal IND
Gwalior South Kalyan Singh Kushwah Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Gwalior South Narayan Singh Kushawah IND
Gwalior South Narayan Singh Kushwah BJP
Gwalior South Pankaj Kumar Gupta AAP
Gwalior South Praveen Pathak INC
Gwalior South Rajendra Singh Kushawah IND
Gwalior South Saddo Ashok Khan BSP
Gwalior South Vijay Mahor IND
Harda Adv. Lokesh Kumar Tiwari (Lucky) IND
Harda Dr. Ram Kishore Dogne INC
Harda Geeta Kamal Pande IND
Harda Kamal Patel BJP
Harda Parashram Hire Janata Congress
Harda Prhlad Pentar BSP
Harda Rajesh Karma IND
Harda Rohit Sodhe (Pammi) IND
Harda Sohan Umariya Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Harda Sunil Kumar Aam Bhartiya Party
Harda Yogita Kantaram Dudhwal IND
Timarni (st) Abhijeet Shah (Ankit Baba) INC
Timarni (st) Bhaulal Uikey Gana Suraksha Party
Timarni (st) Jay Kumar Uikey IND
Timarni (st) Lakshman Dhurvey IND
Timarni (st) Nandkishor Bethe Gondvana Gantantra Party
Timarni (st) Ramesh Maskole IND
Timarni (st) Sanjay Shah (Makdai) BJP
Depalpur Ankur Mishra BSP
Depalpur Chetan Bairagi IND
Depalpur Ilyas Ali IND
Depalpur Intekhab Alam Alias Malik Khan (Sir) IND
Depalpur Jagdish Alias Lakhan Pacharangiya IND
Depalpur Manoj Nirbhay Singh Patel BJP
Depalpur Manoj Patel IND
Depalpur Pankaj Negi IND
Depalpur Rahul IND
Depalpur Rajendra Vikramsingh Choudhary IND
Depalpur Sohan Devisingh Solanki Bahujan Mukti Party
Depalpur Vijay Parmar IND
Depalpur Vishal Jagdish Patel INC
Dr. Ambedkar Nagar-mhow Abhishek Mahesh Verma IND
Dr. Ambedkar Nagar-mhow Antar Singh Darbar IND
Dr. Ambedkar Nagar-mhow Arun Singh Chouhan (Arun Chouhan) CPI(M)
Dr. Ambedkar Nagar-mhow Kailash Utawal BSP
Dr. Ambedkar Nagar-mhow Kishor Malviya Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Dr. Ambedkar Nagar-mhow Mahesh Panchulal Yadav Bahujan Mukti Party
Dr. Ambedkar Nagar-mhow Pradeep Mavi Jays IND
Dr. Ambedkar Nagar-mhow Ram Kishor Shukla INC
Dr. Ambedkar Nagar-mhow Sunil Choudhary AAP
Dr. Ambedkar Nagar-mhow Usha Babu Singh Thakur BJP
Dr. Ambedkar Nagar-mhow Vickas Yadav Janata Congress
Indore – 1 Abhay Jain IND
Indore – 1 Abhinandan IND
Indore – 1 Anurag Yadav (Deepu Bhaiya) AAP
Indore – 1 Er. Suneel Kumar Ahirwar BSP
Indore – 1 Kailash Vijayvargiya BJP
Indore – 1 Manish IND
Indore – 1 Rakesh Surendra Kumar IND
Indore – 1 Sanjay Shukla INC
Indore – 1 Sanjay Shukla IND
Indore – 1 Yasir Pathan All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Indore – 2 Basant Gehlot Jan Sangh Party
Indore – 2 Bhupendra Tiwari IND
Indore – 2 Chintu Choukse INC
Indore – 2 Dharmdas Ahirwar BSP
Indore – 2 Mahesh Kumar Garje(Mehul) IND
Indore – 2 Pramod Namdev SUCI(C)
Indore – 2 Raja Choudhary IND
Indore – 2 Ramesh Mendola BJP
Indore – 3 Advocate Pankaj Gupte IND
Indore – 3 Anand Jain IND
Indore – 3 Bibhishan Naik Republican Party of India (A)
Indore – 3 Deepak Mahesh Joshi (Pintu) INC
Indore – 3 Golu Shukla Alias Rakesh Shukla BJP
Indore – 3 Mahesh Joshi Pintu IND
Indore – 3 Prakash Verma BSP
Indore – 3 Rajendra Singh Panwar IND
Indore – 4 Dr.Piyush Joshi AAP
Indore – 4 Jagdish Nebhani IND
Indore – 4 Malini Laxmansingh Gaur BJP
Indore – 4 P L Raja Mandhwani INC
Indore – 4 Parmanand Tolani IND
Indore – 4 Satya Narayan Bindoriya BSP
Indore – 4 Vijay Dubey IND
Indore – 4 Vijay Ingle IND
Indore – 5 Abid Hussain Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Indore – 5 Amit Solanki (Hardiya) IND
Indore – 5 Ayaz Ali IND
Indore – 5 Chana Gnanesh IND
Indore – 5 Dr. Subhash Barodh IND
Indore – 5 Faisal Waseem Shaikh All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Indore – 5 Geeyasuddeen IND
Indore – 5 Jayesh Tayde IND
Indore – 5 Mahendra Hardia BJP
Indore – 5 Manohar Bijore BSP
Indore – 5 Mohammad Jameel SDPI
Indore – 5 Poonam Khandelwal IND
Indore – 5 Salim Pathan IND
Indore – 5 Sanjeev (Sanju Bhaiya) IND
Indore – 5 Satyanarayan Rameshwar Patel INC
Indore – 5 Vinod Tyagi AAP
Rau Aakash Bodade Republican Party of India (A)
Rau Ashif Patel IND
Rau Bhanu Pratap Ateria Peoples Party of India (Democratic)
Rau Devki Mandloi BSP
Rau Hemant Rathore IND
Rau Jitu Patwari INC
Rau Madhu Verma BJP
Rau Madhu Verma IND
Rau Mohan Songara Golu Azad Samaj Party
Rau Pradeep Madhukar ( Manjhi) IND
Rau Ravi Sirwaiya IND
Sanwer (sc) Babulal Chouhan IND
Sanwer (sc) Ghanshyam Chandel IND
Sanwer (sc) Premchand Wasiwal (Guddu) IND
Sanwer (sc) Reena Bourasi Didi INC
Sanwer (sc) Seema Gokul Goyal BSP
Sanwer (sc) Tulsiram Silawat BJP
Sanwer (sc) Vinod Yadav Ambedkar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Bargi Aanand Singh Lodhi AAP
Bargi Aneeta Patel Bhartiya Shakti Chetna Party
Bargi Ashish Mishra SP
Bargi Jaykant Sobaran Singh (Babuji) Vastavik Bharat Party
Bargi Mangi Lal Maravi Gondvana Gantantra Party
Bargi Monu Satya Singh Patel IND
Bargi Munna Lodhi IND
Bargi Neeraj Singh Lodhi BJP
Bargi Sanjay Yadav Alias Seoni Tola INC
Jabalpur Cantt Abhishek Chintu Chouksey INC
Jabalpur Cantt Advocate Anil Raidas Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Jabalpur Cantt Ajay Kumar Mishra IND
Jabalpur Cantt Arun Gaikwad IND
Jabalpur Cantt Ashok Ishwardas Rohani BJP
Jabalpur Cantt Devendra Kumar Yadav SP
Jabalpur Cantt Dharmendra Kumar Tiwari Bhartiya Shakti Chetna Party
Jabalpur Cantt Er Rajeev Kumar Gupta Akhand Bharat Chetna Dal
Jabalpur Cantt Er. Rajesh Kumar Singh BSP
Jabalpur Cantt Nitesh Kumar Pandey IND
Jabalpur Cantt Rajesh Kumar Verma AAP
Jabalpur Cantt Ramdayal Manav Alias Godh Kumhar Manav IND
Jabalpur Cantt Ramkumar IND
Jabalpur Cantt Shashi Stella IND
Jabalpur Cantt Umesh Singh IND
Jabalpur West Ad. Dinesh Kumar Kushwaha BSP
Jabalpur West Bramhanand Bairagi IND
Jabalpur West Geeta Pathak Sarvadharam Party (Madhya Pradesh)
Jabalpur West Piyush Verma IND
Jabalpur West Rakesh Singh BJP
Jabalpur West Ram Prakash Kushwaha IND
Jabalpur West Ramesh Dharve IND
Jabalpur West Sachin Gupta Indian Peoples Adhikar Party
Jabalpur West Tarun Bhanot INC
Jabalpur West Vishnu Kumar Jaroliya IND
Jabalpur East (sc) Anchal Sonkar BJP
Jabalpur East (sc) Arvind Kumar Biraha Bahujan Mukti Party
Jabalpur East (sc) Balkishan Choudhary BSP
Jabalpur East (sc) Gajendra Sonker (Gajju) All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Jabalpur East (sc) Lakhan Ghanghoria INC
Jabalpur East (sc) Vishnu Malik IND
Jabalpur North Abhilash Pandey BJP
Jabalpur North Balram Shrivastava Indian Peoples Adhikar Party
Jabalpur North Brijesh Pathak Sarvadharam Party (Madhya Pradesh)
Jabalpur North Devendra Shukla Bharatiya Sampuran Krantikari Party
Jabalpur North Rajneesh Naveria IND
Jabalpur North Sanjay Jain Alias Sanju Mama JD(U)
Jabalpur North Sikandar Ali BSP
Jabalpur North Vinay Saxena INC
Panagar Anil Kumar Ahirwar IND
Panagar Anita Omprakash Kewat (Banti) Moolniwasi Bahujan Mukti Party
Panagar Brajesh (Maharaj) IND
Panagar Gauri Shankar Tiwari IND
Panagar Mahendra Yadav Bhartiya Shakti Chetna Party
Panagar Miss Asha Gotiya BSP
Panagar Pankaj Pathak AAP
Panagar Rajesh Patel INC
Panagar Ruchi Sisodiya Alias Ruchi Mahadev IND
Panagar Sushil Kumar Tiwari (Indu Bhaiya) BJP
Patan Ajay Vishnoi BJP
Patan Anil Singh Rajpoot IND
Patan Arjun Singh Bhartiya Shakti Chetna Party
Patan Arvind Kumar IND
Patan Dinesh IND
Patan Kamlesh Kumar Patel(Bhaiya Ji) IND
Patan Leeladhar Jhariya Indian Peoples Adhikar Party
Patan Neelesh Awasthi INC
Patan Neelesh Kumar Garg IND
Patan Om Prakash Singh IND
Patan Prahlad Singh Lodhi Bharatiya Sabhyata Party
Patan Radheshyam IND
Patan Rajkumar Tamrakar IND
Patan Seeta Ram Kumhar (Guddo Bhaiya) IND
Patan Shanti Bai Kol Aadim Samaj Party
Patan Suraj Mahawat IND
Patan Tan Singh Thakur (Tannu Bhaiya) BSP
Patan Vijay Mohan AAP
Patan Virendra Singh IND
Sihora (st) Dr. Sanjiv Warkhede IND
Sihora (st) Ekta Thakur INC
Sihora (st) Engineer Subhash Singh Markam BSP
Sihora (st) Mohan Sondhiya IND
Sihora (st) Santosh Varkade BJP
Sihora (st) Shiv Prasad Dhurve Bhartiya Shakti Chetna Party
Jhabua (st) Amaru Mohaniya IND
Jhabua (st) Amra Bhabor IND
Jhabua (st) Balu BSP
Jhabua (st) Bhanu Bhuriya BJP
Jhabua (st) Dhansingh Bariya IND
Jhabua (st) Dr. Vikrant Bhuria INC
Jhabua (st) Gabbar Singh Bharat Adivasi Party
Jhabua (st) Kalamsingh Bhabor IND
Petlawad (st) Er. Balusingh Gamad Bharat Adivasi Party
Petlawad (st) Komalsinh Bapusinh Damor AAP
Petlawad (st) Nirmala Dileepsingh Bhuria BJP
Petlawad (st) Premsingh Bhuriya IND
Petlawad (st) Ramchandra Javra Solanki BSP
Petlawad (st) Rameshvar Singar JD(U)
Petlawad (st) Satan Katara IND
Petlawad (st) Valsingh Maida INC
Thandla (st) Babu Damor IND
Thandla (st) Eliyas Bhai Machar BSP
Thandla (st) Kalsingh Bhabar BJP
Thandla (st) Maju Damor Bharat Adivasi Party
Thandla (st) Manish Bhai Muniya Chapaner Bhartiya Tribal Party
Thandla (st) Tansingh Maida IND
Thandla (st) Tolsingh Bhuriya JD(U)
Thandla (st) Udaysingh Massar IND
Thandla (st) Veersingh Bhuriya INC
Bahoriband Anil IND
Bahoriband Bare Lal Rai Bhartiya Shakti Chetna Party
Bahoriband Dr. Balmukund Soni Vastavik Bharat Party
Bahoriband Gyani Yadav IND
Bahoriband Kunwar Saurabh Singh INC
Bahoriband Naresh Lodhi IND
Bahoriband Navneet Chourasiya IND
Bahoriband Pankaj Maurya JD(U)
Bahoriband Phoolchand Patel Indian Peoples Adhikar Party
Bahoriband Pinky Barman D/O Sudama Prasad Barman Aapka Gantantra Party
Bahoriband Pranay Prabhat Pandey (Guddu Bhaiya) BJP
Bahoriband Raghunandan Govind Patel BSP
Bahoriband Rajesh IND
Bahoriband Rakesh Kumar Sonkar IND
Bahoriband Shankar Mahto SP
Bahoriband Sita Choudhari IND
Bahoriband Subodh Kumar Jain (Laloo) IND
Bahoriband Vijay Haldkar IND
Barwara (st) Arvind Singh Tekam Gondvana Gantantra Party
Barwara (st) Dhirendra Bahadur Singh (Dhiru) BJP
Barwara (st) Durga Mosi IND
Barwara (st) Geeta Singh IND
Barwara (st) Jabahar Singh Aapka Gantantra Party
Barwara (st) Suresh Kol CPI
Barwara (st) Sushri Kunti Kol SP
Barwara (st) Vijay Raghvendra Singh (Basant Singh) INC
Murwara Adv. Sandeep Nayak SP
Murwara Akash Pathak IND
Murwara Arun Kumar Patel Peoples Party of India (Democratic)
Murwara Dr. B. K. Patel Pichhara Samaj Party United
Murwara Gulab Bhai Banskar Lok Janshakti Party(Ram Vilas)
Murwara Jyoti Vinay Dixit IND
Murwara Manish Bain Aapka Gantantra Party
Murwara Manoj Bajhal BSP
Murwara Mithlesh Jain INC
Murwara Mohammad Javed Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Murwara Rajukumar Bakshi Indian Peoples Adhikar Party
Murwara Rakesh Goswami IND
Murwara Sagar Tomar IND
Murwara Sandeep Shriprasad Jaiswal BJP
Murwara Santosh Shukla IND
Murwara Sunil Mishra AAP
Murwara Vindeshwari Patel Loktantrik Samajwadi Party
Murwara Vivek Pathak (Govind Sarkar) IND
Vijayraghavgarh Harkesh Kumar Choudhary Patrakaar Bahujan Mukti Party
Vijayraghavgarh Laique Ahmad Qureshi Gondvana Gantantra Party
Vijayraghavgarh Narendra Kumar IND
Vijayraghavgarh Neeraj Dada INC
Vijayraghavgarh Neeraj Singh Baghel IND
Vijayraghavgarh Rajkumar IND
Vijayraghavgarh Ram Bhuwan Tripathi IND
Vijayraghavgarh Ram Milan Vishwakarma SP
Vijayraghavgarh Ramlala Singh Yadav Pichhara Samaj Party United
Vijayraghavgarh Rashmi Sharda Prasad Shrivastava Adarshwaadi Congress Party
Vijayraghavgarh Rishi Kumar IND
Vijayraghavgarh Sanjay Satyendra Pathak BJP
Vijayraghavgarh Shiv Narayan Soni JD(U)
Harsud (st) Bindya Bai Gopichand Patel IND
Harsud (st) Kunwar Vijay Shah BJP
Harsud (st) Mahendra Kumara Kalu Ram Badai IND
Harsud (st) Sukhram Salve INC
Harsud (st) Vijay Singh Uike BSP
Khandwa (sc) Kanchan Mukesh Tanve BJP
Khandwa (sc) Kundan Malviya INC
Khandwa (sc) Laxmi Narayan Katare All India Forward Bloc
Khandwa (sc) Narendra Nagre Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Khandwa (sc) Prakash Tarachand Ekle IND
Khandwa (sc) Sandeep Atoot BSP
Mandhata Adiwashi Rahul Chandel IND
Mandhata Diamond Khan Aam Bhartiya Party
Mandhata Gopichand Patel Indian Peoples Adhikar Party
Mandhata Kailash Patel IND
Mandhata Manishankar Dongre IND
Mandhata Narayan Patel BJP
Mandhata Pradeep Kumar Thakur IND
Mandhata Rajesh Pawar Banjara IND
Mandhata Sanjeev Nayak (Banjara) IND
Mandhata Shankar Singh BSP
Mandhata Shubham Sisodiya IND
Mandhata Uttampal Singh INC
Pandhana (st) Chaya More BJP
Pandhana (st) Chhaya More IND
Pandhana (st) Mamta More IND
Pandhana (st) Manoj Solanki BSP
Pandhana (st) Rupali Nandu Bare INC
Badwaha Ganga Bai IND
Badwaha Mohanlal Shah IND
Badwaha Narendra Patel INC
Badwaha Ram Kumar Yadav IND
Badwaha Sachin Birla BJP
Badwaha Shantilal Aarve IND
Badwaha Shayam Shing Rawat IND
Badwaha Trilok Rathor BSP
Bhagwanpura (st) Chandar Singh Waskle BJP
Bhagwanpura (st) Chhatar Singh Mandloi IND
Bhagwanpura (st) Kedar Chidabhai Dawar INC
Bhagwanpura (st) Mohan Vishram Kirade IND
Bhagwanpura (st) Rakesh Rajaram Mandloi BSP
Bhagwanpura (st) Vijay Dalsingh Solanki IND
Bhikangaon (st) Ashvin Dhupe Bharat Adivasi Party
Bhikangaon (st) Javansingh Suklal More BSP
Bhikangaon (st) Mohansingh Patel IND
Bhikangaon (st) Nanda Brahmne BJP
Bhikangaon (st) Smt Jhuma Solanki INC
Bhikangaon (st) Suresh Mujalde (Jayas) IND
Kasrawad Atmaram Patel BJP
Kasrawad Narendra Kanchole BSP
Kasrawad Sachin Subhashchandra Yadav INC
Kasrawad Sunil Chouhan Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Khargone Afghan Khan IND
Khargone Ajay Bhalse BSP
Khargone Balkrishn Patidar BJP
Khargone Najmuddin Sheikh IND
Khargone Pankaj Nayak IND
Khargone Ravi Joshi INC
Khargone Sanjay Gangle Republican Party of India (A)
Khargone Santosh Shivram Patidar IND
Khargone Satnam Manjeet Singh Bhatiya Alias Raj IND
Khargone Shabanam Adib Bawa IND
Khargone Sunil Verma IND
Maheshwar (sc) Dr. M.R. Solanki IND
Maheshwar (sc) Dr. Vijaylaxmi Sadho INC
Maheshwar (sc) Narendra Dhannalal Vasure IND
Maheshwar (sc) Rajkumar Mev BJP
Maheshwar (sc) Ravi Khede IND
Maheshwar (sc) Shankar Billore IND
Maheshwar (sc) Sukhram Upadhyay BSP
Bichhiya (st) Dr. Vijay Anand Maravi BJP
Bichhiya (st) Kamlesh Tekam Gondvana Gantantra Party
Bichhiya (st) Narayan Singh Patta INC
Bichhiya (st) Sunil Uikey IND
Bichhiya (st) Vineet Toppo IND
Mandla (st) Deendayal Kumre IND
Mandla (st) Dr. Ashok Marskole INC
Mandla (st) Indar Singh Uikey BSP
Mandla (st) Kamlesh Uikey IND
Mandla (st) Man Singh Kokadiya Bahujan Mukti Party
Mandla (st) Sampatiya Uikey BJP
Mandla (st) Shishu Sindhu Bhalavi Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Mandla (st) Shrimati Kaliya Bai Kokadiya Gana Suraksha Party
Mandla (st) Sunher Kushram IND
Mandla (st) Surendra Singh Sirshyam IND
Mandla (st) Urmila Singh Uikey IND
Niwas (st) Chainsingh Warkade INC
Niwas (st) Devendra Maravi Gondvana Gantantra Party
Niwas (st) Faggan Singh Kulaste BJP
Niwas (st) Manmohan Singh Gouthariya Kranti Janshakti Party
Niwas (st) Zanyfar Mary IND
Garoth Chandar Singh Sisodiya BJP
Garoth Jagdish Rangotha BSP
Garoth Phulachand IND
Garoth Prahalad Singh Chouhan IND
Garoth Saeed Ahamad IND
Garoth Subhash Kumar Sojatia INC
Garoth Suresh Dhakad IND
Malhargarh (sc) Basantilal Malviya IND
Malhargarh (sc) Jagdish Devda BJP
Malhargarh (sc) Lalchand Meghwal IND
Malhargarh (sc) Narendra Malviya BSP
Malhargarh (sc) Parshuram Sisodiya INC
Malhargarh (sc) Shyamlal Jokchand IND
Mandsour Aslam Khan IND
Mandsour Ismilemev IND
Mandsour Murlidhar IND
Mandsour Rakesh Suryawanshi IND
Mandsour Sunita Garg BSP
Mandsour Vipin Jain INC
Mandsour Vipin Jain IND
Mandsour Yashpal IND
Mandsour Yashpalsingh Sisodiya BJP
Suwasra Balwant Singh Gurjar BSP
Suwasra Dung Hardeep Singh BJP
Suwasra Firojuddin IND
Suwasra Govrdhan Lal Hada IND
Suwasra Naharu IND
Suwasra Prince Suryawanshi Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Suwasra Rakesh IND
Suwasra Rakesh Patidar INC
Suwasra Shaheed Khan IND
Deotalab Adv. Ramyagya Sondhiya IND
Deotalab Amarnath Patel Alias W-Bhiya BSP
Deotalab Asha Tiwari Bhartiya Shakti Chetna Party
Deotalab Bans Roop Kathel Bhagidari Party(P)
Deotalab Chotte Lal Singh Gode(Tekam) Kaddi IND
Deotalab Dileep Singh Alias Gudu Bhaiya AAP
Deotalab Girish Gautam BJP
Deotalab Kalpana Rawat IND
Deotalab Mahesh Prasad Kori IND
Deotalab Padmesh Gautam INC
Deotalab Pooja Patel Peoples Party of India (Democratic)
Deotalab Rahul Deo Saket Bahujan Mukti Party
Deotalab Raj Kumar Patel IND
Deotalab Sateesh Tiwari Alias Sateesh Bhaiya Vindhya Janta Party
Deotalab Seema Jaiveer Singh Sengar SP
Mauganj Bhaiyalal Kol BSP
Mauganj Brahm Datta Mishra IND
Mauganj Dadan Prasad Mishra IND
Mauganj Dhruv Narayan Mishra IND
Mauganj Meharunisha IND
Mauganj Noor Mohammad SP
Mauganj Pandit Umesh Tripathi Ghurehata AAP
Mauganj Pradeep Patel BJP
Mauganj Ram Bahadur Patel Peoples Party of India (Democratic)
Mauganj Sukhendra Singh Banna INC
Mauganj Suresh Kumar Sen Bhartiya Shakti Chetna Party
Mauganj Susheela Gupta IND
Ambah (sc) Ahibaran Singh Sakhwar IND
Ambah (sc) Anita Choudhary SP
Ambah (sc) Devendra Ramnarayan Sakhwar INC
Ambah (sc) Dharmendra Gour IND
Ambah (sc) Dharmendra Singh Jatav Samata Samadhan Party
Ambah (sc) Dhir Singh Bharatiya Majdoor Janta Party
Ambah (sc) Kamlesh Jatav BJP
Ambah (sc) Munesh IND
Ambah (sc) Rambaran Sakhawar BSP
Ambah (sc) Somesh Azad Sakhawar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Ambah (sc) Surendra Singh Sakhawar Samatamoolak Samaj Party
Ambah (sc) Vikash Kirar IND
Ambah (sc) Vinod Kumar IND
Dimani Balveer Singh Dandotiya BSP
Dimani Brajendra Singh IND
Dimani Deepak Kushwah Jan Adhikar Party
Dimani Dhirendra Sharma IND
Dimani Mahesh Agrwal Mama SP
Dimani Narendra Singh Tomar BJP
Dimani Rajesh Kushwah (Goutam) Bahujan Mukti Party
Dimani Rajveer Singh IND
Dimani Ramkumar (Dadda) IND
Dimani Ravindra Singh Kushwah Rashtriya Samanta Dal
Dimani Ravindra Singh Tomar Bhidosa INC
Dimani Saurabh Sharma IND
Dimani Shakil Mohmmad IND
Dimani Surendra Singh Tomar AAP
Jaura Alok Sharma IND
Jaura Anil Dhakad Asalpur Parivartan Party of India
Jaura Ankush Upadhyay IND
Jaura Arjun Singh Sikarwar (Ranchhorpura) Bharatiya Majdoor Janta Party
Jaura Bharat Lal Umaraiya Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Jaura Fouji Bhagwati Dhakad Rajodha AAP
Jaura Jitendra Singh Dhakad IND
Jaura Maniram Dhakad SP
Jaura Pankaj Upadhyay INC
Jaura Patiram Baghorakhurd Jan Adhikar Party
Jaura Ramkumar Jatav (Solanki) IND
Jaura Reena Kushwah All India Forward Bloc
Jaura Sattar Sya Public Political Party
Jaura Soneram Kushwah BSP
Jaura Subedar Singh Sikarwar Rajoudha BJP
Morena Anoop Sikarwar IND
Morena Bhageerath Singh Rathor Parivartan Samaj Party
Morena Bharat Singh IND
Morena Chitralekha Kushwaha Jan Adhikar Party
Morena Dinesh Gurjar INC
Morena Dr. Murari Lal Mittal IND
Morena Jitendra IND
Morena Manoj IND
Morena Raghuraj Singh Kansana BJP
Morena Rajendra Agrawal IND
Morena Rakesh IND
Morena Rakesh Kushwah Talpura Wale SP
Morena Rakesh Rustam Singh BSP
Morena Ram Sundar IND
Morena Ramesh Upadhyay AAP
Morena Sagar Pathak IND
Morena Shashee Kuamr Pachori(Jatav) Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Morena Sunil Singh IND
Sabalagadh Abdul Gaffar Shah Public Political Party
Sabalagadh Ashok Tiwari CPI(M)
Sabalagadh Baij Nath Kushwah INC
Sabalagadh Dheer Singh Jhundpura Bharatiya Sampuran Krantikari Party
Sabalagadh Hemraj Kewat IND
Sabalagadh Lal Singh Rathor SP
Sabalagadh Naresh Shriwas IND
Sabalagadh Ravendra Shrivastava IND
Sabalagadh Shyamveer Yadav Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Sabalagadh Smt. Sarla Vijendra Rawat BJP
Sabalagadh Soni Dhakad BSP
Sumawali Aidal Singh Kansana BJP
Sumawali Ajab Singh Kushwah INC
Sumawali Hotam Singh Parmar IND
Sumawali Kuldeep Singh Sikarwar BSP
Sumawali Shriniwas IND
Sumawali Siyaram IND
Sumawali Smt Mamta Kushwah Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Sumawali Sushel Kumar Kushwah IND
Hoshangabad Abhishek Choudhary Right to Recall Party
Hoshangabad Ajay Shukla IND
Hoshangabad Bhagvati Prasad Chourey IND
Hoshangabad Dr. Sita Saran Sharma BJP
Hoshangabad Girijashanker Sharma INC
Hoshangabad Gulab Das Badodiya Rashtriya Navjagran Party
Hoshangabad Hariom Keer IND
Hoshangabad Pradeep Manjhi BSP
Hoshangabad Satendra Kumar Akhand Bharat Samrajya Party
Hoshangabad Surendra Lutare National World Leader Party
Hoshangabad Surendra Wadiwa Bahujan Mukti Party
Pipariya (sc) Kadori Lal Goliya Republican Party of India (A)
Pipariya (sc) Monu Mehra Gana Suraksha Party
Pipariya (sc) Narendra Pathariya IND
Pipariya (sc) Pratibha Ahirwar BSP
Pipariya (sc) Sunil Pawar Right to Recall Party
Pipariya (sc) Thakur Das Nagwanshi BJP
Pipariya (sc) Veerendra Belwanshi INC
Pipariya (sc) Yugal Kishor IND
Seoni-malwa Ajay Balram Singh Patel INC
Seoni-malwa Ajay Patel IND
Seoni-malwa Devraj Karoche Bahujan Mukti Party
Seoni-malwa Dheeraj Chouhan Indian Peoples Adhikar Party
Seoni-malwa Engineer Kailashsingh Dhurvey IND
Seoni-malwa Fagram Samajwadi Jan Parishad
Seoni-malwa Mangilal Manik Akhand Bharat Samrajya Party
Seoni-malwa Narendra Raghuwanshi Patrakar Rashtravadi Bharat Party
Seoni-malwa Omprakash Hajarilal Raghuwanshi IND
Seoni-malwa Premshankar Verma BJP
Seoni-malwa Ram Mohan Gour IND
Seoni-malwa Sunil Gour AAP
Seoni-malwa Suresh Uikey IND
Seoni-malwa Umed Singh Gondvana Gantantra Party
Seoni-malwa Yogesh Kumar Sahu IND
Sohagpur Harisingh Kalme Mahakaushal Rashtriya Party
Sohagpur Laxman Singh Gour IND
Sohagpur Pushpraj Singh INC
Sohagpur Rameshwar Ahirwar IND
Sohagpur Umesh Kumar Mittal IND
Sohagpur Vijaypal Singh BJP
Gadarwara Arvind Rai IND
Gadarwara Arya Ravi Parihar IND
Gadarwara Chhote Bhai Gurjar Bhartiya Veer Dal
Gadarwara Kapil Dubay IND
Gadarwara Poonam Singh Bharve Kranti Janshakti Party
Gadarwara Savita Bai Ahirwar BSP
Gadarwara Sunita Patel INC
Gadarwara Sunita Patel IND
Gadarwara Uday Pratap Singh BJP
Gotegaon (sc) Devendra Choudhary Alias Tinku Bhaiya IND
Gotegaon (sc) Jyoti Choudhary Vastavik Bharat Party
Gotegaon (sc) Mahendra Nagesh BJP
Gotegaon (sc) Narmda Prasad Prajapati (N.P.) INC
Gotegaon (sc) Neelesh Dohaiya Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Gotegaon (sc) Paramlal Alias Goli Choudhary Janseva Gondwana Party
Gotegaon (sc) Pramod Kumar Mehra (Jhariya) P.T. JD(U)
Gotegaon (sc) Shekhar Choudhary IND
Gotegaon (sc) Suresh Kumar Mehra Gana Suraksha Party
Gotegaon (sc) Thakur Suresh Jhariya Gondvana Gantantra Party
Narsingpur Lakhan Singh Patel INC
Narsingpur M. Gajanfar IND
Narsingpur Mahesh Prasad Choudhary BSP
Narsingpur Mastram Lodhi Bhartiya Shakti Chetna Party
Narsingpur Prahlad Singh Patel BJP
Narsingpur Rambai Thakur Gana Suraksha Party
Narsingpur Sapan Shridhar IND
Narsingpur Shivraj Singh Goutam Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Tendukheda Kishor Bhanu Shah (Babuji) IND
Tendukheda Pramod Thakur IND
Tendukheda Rama Ashok Bhai Kushwaha BSP
Tendukheda Sanjay Sharma (Sanju Bhaiya) INC
Tendukheda Vishvanath Singh Alias Munna Bhaiya IND
Tendukheda Vishwanath Singh (Mulam Bhaiya) BJP
Jawad Ahir Puranmal IND
Jawad Lilaram Malviya BSP
Jawad Mo Bhura Kureshi IND
Jawad Om Prakash IND
Jawad Omprakash Kandara Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Jawad Omprakash Sakhlecha BJP
Jawad Samandar Patel INC
Jawad Savitri Meghwal United National Party
Manasa Aniruddha (Madhav) Maroo BJP
Manasa Azad Mahesh Meghwal Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Manasa Dr. D.R. Kareshiya BSP
Manasa Jakir Hussain SDPI
Manasa Narendra Nahata INC
Manasa Ramesh Gurjar IND
Neemuch Dilip Singh Parihar BJP
Neemuch Durgaprasad Jatav BSP
Neemuch Govind Kumar Ranva Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Neemuch Imran Husain SDPI
Neemuch Rajesh Lalwani IND
Neemuch Shyam Sundar Bairagi IND
Neemuch Suraj Yadav IND
Neemuch Tulsiram Meghwal IND
Neemuch Umrao Singh Gurjar INC
Niwari Abhishek Restri Lekhak IND
Niwari Amit Rai Jijoura INC
Niwari Anil IND
Niwari Anil Jain BJP
Niwari Anita Kushwaha IND
Niwari Avdhesh Yadav IND
Niwari Awadhesh Pratap Singh Rathore BSP
Niwari Deepak Yadav IND
Niwari Devendra Yadav IND
Niwari Doctor Ramadhar Vashisth IND
Niwari Maithali Sharan IND
Niwari Meera Deepak Yadav SP
Niwari Nandram Kushwaha IND
Niwari Rajneesh Pateriya IND
Niwari Ramesh Prasad Patel IND
Prithvipur Ahirwar Govinddas Fouji Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Prithvipur Ahirwar Gyanchandra IND
Prithvipur Ashish Kumar Raikwar BSP
Prithvipur Dharmendra Kumar Pal IND
Prithvipur Dileep Jain Yogi IND
Prithvipur Dr. Shishupal Yadav BJP
Prithvipur Govind Yadav IND
Prithvipur Minee Yadav SP
Prithvipur Nitendra Singh Rathore INC
Prithvipur Pyare Lal Kewat Jan Adhikar Party
Prithvipur Rajpal Singh Chohan Sainik Samaj Party
Prithvipur Ramesh Kushwaha IND
Prithvipur Uma Kushwaha AAP
Gunnour (sc) Amita Bagri SP
Gunnour (sc) Arvind Bagri Vindhya Janta Party
Gunnour (sc) Devideen BSP
Gunnour (sc) Jeetendra Kumar Dahayat Jan Adhikar Party
Gunnour (sc) Jeevan Lal Siddharth INC
Gunnour (sc) Parsu Chaudhary IND
Gunnour (sc) Pooran Lal Kori Peoples Party of India (Democratic)
Gunnour (sc) Rajesh Kumar Verma BJP
Gunnour (sc) Sant Lal Prajapati IND
Panna Bharat Milan Pandey INC
Panna Brijendra Pratap Singh BJP
Panna Firoj Khan IND
Panna Jigyasa Kanojiya IND
Panna Lodhi Mahendra Pal Verma SP
Panna Mevalal Ahirwar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Panna Mohammad Ikram IND
Panna Nand Kumar Vyas IND
Panna Rajesh Shrivastav IND
Panna Sonelal Prajapati IND
Panna Vimla Ahirwar BSP
Pawai Anand Kumar Vishwakarma IND
Pawai Ashish IND
Pawai Ashish Kumar Kushwaha Jan Adhikar Party
Pawai Beeran Patel Rashtriya Jansanchar Dal
Pawai Bharat Lal Patel Vastavik Bharat Party
Pawai Hari Lal Choudhary Retired IND
Pawai Hemant Rishiraj Singh BSP
Pawai Pandit Mukesh Nayak INC
Pawai Prahalad IND
Pawai Prahlad Kumar Prajapati IND
Pawai Prahlad Lodhi BJP
Pawai Prahlad Lodhi IND
Pawai Rajani Yadav SP
Pawai Rammoorti Chourashiya IND
Pawai Rampal Singh Gondela Bhartiya Ganrajya Party
Pawai Vijay Kumar Soni IND
Bhojpur Captain Anil Kumar Khare IND
Bhojpur Chandan Singh IND
Bhojpur Gundesh Kumar Khambra Jai Lok Party
Bhojpur Kamlesh Uike Gana Suraksha Party
Bhojpur Manoj Chouhan IND
Bhojpur Manoj Kumar Chaubey IND
Bhojpur Monu Akhand Bharat Samrajya Party
Bhojpur Nayantara Ahirwar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Bhojpur Phool Kumar Prajapati IND
Bhojpur Rajkumar Patel INC
Bhojpur Seema Porte IND
Bhojpur Surendra Patwa BJP
Sanchi (sc) Amrat Babu Narware Gana Suraksha Party
Sanchi (sc) Bhai Munshilal Silawat Public Political Party
Sanchi (sc) Bheekam Singh IND
Sanchi (sc) Charan Singh IND
Sanchi (sc) Dr. G. C. Gautam INC
Sanchi (sc) Dr. Prabhuram Choudhary BJP
Sanchi (sc) Govardhan Jatav IND
Sanchi (sc) Jagat Singh IND
Sanchi (sc) Manoj Ahirwar IND
Sanchi (sc) Rajan Janata Congress
Sanchi (sc) Suraj Pal Singh BSP
Sanchi (sc) Udaybhan Singh Bhartiya Gan Varta Party
Silwani Devendra IND
Silwani Devendra Patel INC
Silwani Manoj IND
Silwani Mohd Talat Khan Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Silwani Mueen Uddin IND
Silwani Narendra Singh Gondvana Gantantra Party
Silwani Rampal Singh BJP
Silwani Thakur Pradeep Singh IND
Udaipura Babulal Choudhri Phalban Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Udaipura Devendra Singh Patel INC
Udaipura Kadhori Lal Ahirawar BSP
Udaipura Mahendra Kumar Dhakad IND
Udaipura Narendra Shivaji Patel BJP
Udaipura Narendra Singh Patel IND
Udaipura Vinod Singh Jai Prakash Janata Dal
Biaora Ankit Kumar IND
Biaora Hemraj Prajapati IND
Biaora Kamlesh Gupta Parivartan Party of India
Biaora Mukesh Jatav IND
Biaora Narayan Singh Panwar BJP
Biaora Narayan Singh S/O Amarchand IND
Biaora Narayan Singh S/O Shivjiram IND
Biaora Purushottam Dangi INC
Biaora Ravi Kumar Badoniya IND
Biaora Ritik Yadav BSP
Biaora Uday Singh Jatav Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Khilchipur Dineshchandra Jharnya BSP
Khilchipur Hajarilal Dangi BJP
Khilchipur Kailash Dhannalal Verma IND
Khilchipur Priyavrat Singh INC
Khilchipur Radheshyam Bhartiya Shakti Chetna Party
Narsinghgarh Badreelal Patel BSP
Narsinghgarh Bharat Singh Meena Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Narsinghgarh D.K. Kushwah IND
Narsinghgarh Durgaprasad Bhilala IND
Narsinghgarh Girish Bhandari INC
Narsinghgarh Hemant Sharma AAP
Narsinghgarh Mohan IND
Narsinghgarh Mohan Sharma BJP
Narsinghgarh Prem Singh Parihar Bhartiya Shakti Chetna Party
Narsinghgarh Radhe Shyam IND
Narsinghgarh Vishal Soni IND
Rajgarh Amar Singh Yadav BJP
Rajgarh Bapu Singh Tanwar INC
Rajgarh Deepak Mewade IND
Rajgarh Inder Singh Verma BSP
Rajgarh Kailashnarayan IND
Rajgarh M. Ilyas IND
Rajgarh Ratan Singh Kodkya IND
Rajgarh Satish Kumar Bhartiya Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Rajgarh Tiwari IND
Sarangpur (sc) Dev Verma BSP
Sarangpur (sc) Gotam Tetwal BJP
Sarangpur (sc) Jagdish Ahirwar SP
Sarangpur (sc) Kala Mahesh Malviya INC
Sarangpur (sc) Lakhan Mandal IND
Alot (sc) Dr. Chintamani Malviya BJP
Alot (sc) Govardhan Parmar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Alot (sc) Kishor Malviya IND
Alot (sc) Laxman Chandravanshi IND
Alot (sc) Manoj Chawla INC
Alot (sc) Nagulal IND
Alot (sc) Prahalad Verma IND
Alot (sc) Premchandra Guddu IND
Alot (sc) Pushpendra Surywanshi Hatpipliya Peoples Party of India (Democratic)
Jaora Dashrath Sai Aanjana BSP
Jaora Dilavar Khan Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Jaora Jeevan Singh Sherpur IND
Jaora Mohan Parihar IND
Jaora Rajendra Pandey Alias Raju Bhaiya BJP
Jaora Rameshwar Dabi IND
Jaora Vijay Singh Yadav Bhartiya Swarnim Yug Party
Jaora Virendra Singh Solanki INC
Ratlam City Aafreen Bee Advocate SP
Ratlam City Advocate Jahiruddin BSP
Ratlam City Arun Rao IND
Ratlam City Chetanya Kasyap BJP
Ratlam City Mohammad Jafar United National Party
Ratlam City Mohansingh Solanki IND
Ratlam City Paras Dada INC
Ratlam City Vijay Singh Yadav Bhartiya Swarnim Yug Party
Ratlam Rural (st) Dr. Abhay Ohri IND
Ratlam Rural (st) Laxman Singh Dindor INC
Ratlam Rural (st) Mathura Lal Damar BJP
Ratlam Rural (st) Nanalal Kharadi IND
Ratlam Rural (st) Sanjay Bhabhar BSP
Sailana (st) Bhuri Singad SP
Sailana (st) Dharmendra JD(U)
Sailana (st) Harsh Vijay Gehlot (Guddu) INC
Sailana (st) Kamleshwar Dodiyar Bharat Adivasi Party
Sailana (st) Naveen Damor Advocate Bhartiya Tribal Party
Sailana (st) Pavan IND
Sailana (st) Sangeeta Vijay Charel BJP
Sailana (st) Shankar Lal BSP
Sailana (st) Suraj Bhabhar IND
Sailana (st) Vageshwar Maida IND
Gurh Advocate Amarjeet Kushwaha Jan Adhikar Party
Gurh Amresh Patel SP
Gurh Brijendra Mishra IND
Gurh Daya Shankar Pandey IND
Gurh Dherendra Singh Patel Bhartiya Shakti Chetna Party
Gurh Dhinendra (Girdhar) IND
Gurh Kapidhwaj Singh (Bhaiysaheb) INC
Gurh Lalan Prasad Saket (Manejar) IND
Gurh Lalmani Tripathi CPI
Gurh Mohd. Jumman IND
Gurh Mul Niwasi Yagya Niwas Yadav Peoples Party of India (Democratic)
Gurh Nagendra Singh BJP
Gurh Pd. Shivamohan Sharma Rashtravadi Bharat Party
Gurh Prakhar Pratap Singh AAP
Gurh Rakesh Kumar Pandey IND
Gurh Ram Jiyawan Gupta IND
Gurh Ram Niwash Visvakarma IND
Gurh Rannu Lal Saket IND
Gurh Smt. Saroj Ravind Kol BSP
Gurh Vijay Mishra Jan Sewa Driver Party
Mangawan (sc) Engineer Narendra Prajapati BJP
Mangawan (sc) Ganpati Bansal Aadim Samaj Party
Mangawan (sc) Jokhulal Prajapati Peoples Party of India (Democratic)
Mangawan (sc) Mewalal Prajapati Bhagidari Party(P)
Mangawan (sc) Priti Varma (Saket) SP
Mangawan (sc) Rajnarayan IND
Mangawan (sc) Ramayan Saket BSP
Mangawan (sc) Ramesh Chandra IND
Mangawan (sc) Ramesh Saket Bhartiya Shakti Chetna Party
Mangawan (sc) Shivdas Kori IND
Mangawan (sc) Smt Babita Saket INC
Mangawan (sc) Varun Ambedkar (Vicky) AAP
Rewa Abdul Wafati Ansari SP
Rewa Adv. Ravi Shankar Manjhi Peoples Party of India (Democratic)
Rewa Amit Kumar Tiwari Madhya Pradesh Jan Vikas Party
Rewa Avinash Shrivastava IND
Rewa Dr. Toshan Singh Sapaks Party
Rewa Eng. Deepak Singh Patel AAP
Rewa Er. Rajendra Sharma INC
Rewa Madhumas Chandra Soni (Bunchi Bhai) BSP
Rewa Pradeep Kumar Basor IND
Rewa Rahas Lal National Jagaran Party
Rewa Rajendra Shukla BJP
Rewa Ram Kumar Soni Bahujan Mukti Party
Rewa Sumit Singh IND
Rewa Sunil Soni IND
Rewa Sushil Mishra Sabake Maharaj IND
Semariya Abhay Mishra INC
Semariya Diwakar Prasad Dwivedi IND
Semariya Dr. Rajneesh Prajapati IND
Semariya Hafiz Mohammad Ali IND
Semariya K. P. Tripathi BJP
Semariya Kamalbhan Singh IND
Semariya Nagendr Singh Karchuli All India Forward Bloc
Semariya Nagendra Singh Bhartiya Shakti Chetna Party
Semariya Pankaj Singh BSP
Semariya Rakesh Prasad Pandey IND
Semariya Santosh Shridhar Upadhyay IND
Semariya Shridhar Dubey IND
Semariya Sudheer Kumar Saket IND
Semariya Tirath Prasad Kol IND
Semariya Umesh Kol IND
Sirmour Chhedilal Kol (Rawat) IND
Sirmour Devendra Kumar Shukla Bhartiya Shakti Chetna Party
Sirmour Divyaraj Singh BJP
Sirmour Er. Avinash Shukla Rashtravadi Bharat Party
Sirmour Kanti Kumar Dubey CPI(M)
Sirmour Lalmani Kushwaha IND
Sirmour Laxman Tiwari SP
Sirmour Manoj Singh Baghel Vindhya Janta Party
Sirmour Ramgarib Vanvasi INC
Sirmour Rohini Prasad Kushwaha Peoples Party of India (Democratic)
Sirmour Sarita Pandey AAP
Sirmour Shiv Prasad Sahu Bahujan Mukti Party
Sirmour Shivkumar Kushwaha Jan Adhikar Party
Sirmour V. D. Pandey BSP
Teonthar Commando Arun Gautam Vindhya Janta Party
Teonthar Devendra Singh BSP
Teonthar Engineer Pushpraj Pal IND
Teonthar Hari Shanker IND
Teonthar Kamaldhari Kushwaha Bhartiya Shakti Chetna Party
Teonthar Maharshi Singh AAP
Teonthar Rama Shankar Singh INC
Teonthar Ramkali IND
Teonthar Ramlal Kol Jan Adhikar Party
Teonthar Sangeeta Kol Peoples Party of India (Democratic)
Teonthar Shiroman Kushwaha IND
Teonthar Siddharth Tiwari (Raj) BJP
Teonthar Trinetra Shukla SP
Banda Ad. Pushpendra Ahirwar IND
Banda Bhagwandas Yadav IND
Banda Bhanupratap Singh Lodhi Bhartiya Shakti Chetna Party
Banda Chand Khan IND
Banda Kunwar Ranjor Singh Bundela BSP
Banda Laxman Singh IND
Banda Ram Bhajan Banshal Bharatiya Sampuran Krantikari Party
Banda Rova IND
Banda Sudhir Yadav AAP
Banda Suneel Jain (Magardha) SP
Banda Tarwar Singh Lodhi Alias Bantu Bhaiya INC
Banda Veerendra Singh Lodhi BJP
Banda Veerendra Singh Lodhi (Lambardar) IND
Banda Virendra Bhaiya IND
Bina (sc) Adv. Nirmla Sapre INC
Bina (sc) Ahirwar Deepak Kumar SP
Bina (sc) Dashrath IND
Bina (sc) Jeevan IND
Bina (sc) Mahesh Rai BJP
Bina (sc) Neelesh Singh Pawar IND
Bina (sc) Ramendra Ahirwar BSP
Bina (sc) Ramsingh Chadar IND
Deori Advocate Devendra Singh Lodhi IND
Deori Arvindra Dixit Bhartiya Shakti Chetna Party
Deori Balchand IND
Deori Brijbihari Pateriya (Gudda Bhaiya) BJP
Deori Harsh Yadav INC
Deori Kamta Prasad Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Deori Mukesh Rajak IND
Deori Prahlad Singh IND
Deori Rajat Diwan Gondvana Gantantra Party
Deori Ranu Lodhi IND
Khurai Aziz Khan IND
Khurai Bahen Raksha Singh Rajput INC
Khurai Bhupendra Lodhi IND
Khurai Bhupendra Singh BJP
Khurai Chali Raja Lodhi Bhartiya Shakti Chetna Party
Khurai Lakkhu Ahirwar IND
Khurai Manoj Kumar Jain Pujari IND
Khurai Manoj Kumar Rajak BSP
Naryawali (sc) Advocate Surendra Choudhary INC
Naryawali (sc) Akash Ahirwar IND
Naryawali (sc) Arvind Tomar AAP
Naryawali (sc) Dharmendra Ahirwar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Naryawali (sc) Er. Pradeep Lariya BJP
Naryawali (sc) Haravind Dhanuk Akhil Bhartiya Aarakshit Samaj Party
Naryawali (sc) Komal Chadar IND
Naryawali (sc) Latori Prasad Suryavanshi BSP
Naryawali (sc) Suresh Dhanka Bhartiya Shakti Chetna Party
Rehli Ashok Lodhi Bhartiya Shakti Chetna Party
Rehli Dinesh Kurmi IND
Rehli Er. Jyoti Patel INC
Rehli Gopal Bhargava BJP
Rehli Jyotee Patel IND
Rehli Kamlesh Sahu IND
Rehli Nandkishor Kurmi IND
Rehli Rajesh Singh Soyam Gana Suraksha Party
Rehli Rajkumari Kurmi IND
Rehli Rajni Gupta IND
Rehli Rajni Kushwaha Gondvana Gantantra Party
Rehli Savetri IND
Rehli Shyamrani Kurmi IND
Rehli Sohan Kurmi IND
Rehli Surya Patel IND
Sagar Advocate Smohi Jatav BSP
Sagar Aslam Khan IND
Sagar Aslam Sir IND
Sagar Deepak Koshti IND
Sagar En.Mukesh Jain (Dhana) AAP
Sagar Govardhan Patel IND
Sagar Jahid Khan Mansuri IND
Sagar Laxmikant Raaz IND
Sagar Mahendra Kumar Kori IND
Sagar Mirza Rizban Baig (Rana) IND
Sagar Mohd. Farook IND
Sagar Narendra Singh Suryawanshi Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Sagar Peer Muhmmd (Jhagdu Mistri) IND
Sagar Ramlal Rajak Bhartiya Shakti Chetna Party
Sagar Shailbala Sunarya IND
Sagar Shalendra Kumar Jain BJP
Sagar Shri Subodh Shukla (Adipurush) IND
Sagar Sitadevi Dubey IND
Sagar Smt . Sona Patel SUCI(C)
Sagar Smt. Nidhi Sunil Jain INC
Sagar Umesh Trahimam IND
Surkhi Anita Satnam Dangi BSP
Surkhi Ashish Sen IND
Surkhi Er. Yogesh Singh Kushwaha IND
Surkhi Govind Singh Rajput BJP
Surkhi Jakir Ali IND
Surkhi Neeraj Sharma INC
Surkhi Neeraj Sharma S/O Ramgopal Sharma IND
Surkhi Raghunath Patel Jan Adhikar Party
Surkhi Saifuddin IND
Surkhi Shishupal Singh IND
Surkhi Tulsiram Pal (Hinnod) Bhartiya Shakti Chetna Party
Surkhi Vinod Kurmi IND
Amarpatan Ajay Kumar Kushwaha Jan Adhikar Party
Amarpatan Akhilesh Kumar Prajapati Peoples Party of India (Democratic)
Amarpatan Amit Tiwari (Lala Bhai) Bharatiya Jan Morcha Party
Amarpatan Ashish Kushwaha Bhartiya Shakti Chetna Party
Amarpatan Baba Chhote Lal Nat IND
Amarpatan Balkrishna Yadav SP
Amarpatan Chhangelal Kol BSP
Amarpatan Dr. Rajendra Kumar Singh INC
Amarpatan Er. Virendra Kumar Patel IND
Amarpatan Gaurishankar Triveni Prasad Tiwari IND
Amarpatan Mo. Nasim IND
Amarpatan Neelam Pushpendra Pandey IND
Amarpatan Rameshvar Prasad Patel Akhil Bhartiya Apna Dal
Amarpatan Ramkhelawan Patel BJP
Amarpatan Ramsufal Kewat IND
Amarpatan Shashi Satyendra Sharma Vindhya Janta Party
Amarpatan Suraj Is God IND
Chitrakoot Awadh Bihari Mishra IND
Chitrakoot Babulal Chaudhary IND
Chitrakoot Bhaiyaman Prajapati Balkhadiya Peoples Party of India (Democratic)
Chitrakoot Er. Ashok Kumar Shukla Vindhya Janta Party
Chitrakoot Kodu Lal Bharti Bahujan Dravida Party
Chitrakoot Krishna Kishor Gautam IND
Chitrakoot Neelanshu Chaturvedi INC
Chitrakoot Raj Kumar Urf Golu Yadav IND
Chitrakoot Raja Ram Singh Gond All India Forward Bloc
Chitrakoot Ramlal Kori IND
Chitrakoot Sanjay Singh SP
Chitrakoot Sanjeev Shikdar Nyaydharmsabha
Chitrakoot Sarita Jay Prakash Kushwaha Jan Adhikar Party
Chitrakoot Subhash Sharma BSP
Chitrakoot Surendra Singh Gahrwar BJP
Chitrakoot Yogesh Gautam Alias Guru Gorakhnath Satyanishth Jan Sewak Party
Maihar Baijnath Kushwaha AAP
Maihar Bhagat Singh Lodhi IND
Maihar Birendra Prasad Kushwaha BSP
Maihar Chandraprakash Patel Alias Chhotu Bhaiya SP
Maihar Dharmesh Ghai (Romi) INC
Maihar Gore Lal Kole All India Forward Bloc
Maihar Gulam Aaka Khan IND
Maihar Narayan Tiwari IND
Maihar Narayan Tripathi Vindhya Janta Party
Maihar Nasir Khan IND
Maihar Omprakash (Op Bhaiya) IND
Maihar Rajnish Kumar Shukla Bharatiya Jan Morcha Party
Maihar Sampat Rawat IND
Maihar Sangeeta Purushottam Kushwaha Peoples Party of India (Democratic)
Maihar Shrikant Chaturvedi BJP
Maihar Susheel (Pradeep) Pal Kranti Janshakti Party
Maihar Umes Kumar Dahiya IND
Nagod Birendra Singh IND
Nagod Dileep Bunkar Bharatiya Jan Morcha Party
Nagod Dr. Rashmi Singh INC
Nagod Nagendra Singh BJP
Nagod Nagendra Singh IND
Nagod Premlal Kushwaha IND
Nagod Raju Tiwari IND
Nagod Ramsharn Kushwha SP
Nagod Ravendra Pandey Janata Congress
Nagod Sandeep Kushwaha (Sandeep Baiya) Bhartiya Shakti Chetna Party
Nagod Smt Neelu Jaiswal IND
Nagod Suraj Singh Koni Vindhya Janta Party
Nagod Surendra Kumar Dwivedi IND
Nagod Yadvendra Singh BSP
Raigaon (sc) Bachcha Sisodhiya Jan Adhikar Party
Raigaon (sc) Balram Choudhry Bharatiya Jan Morcha Party
Raigaon (sc) Devraj Ahirwar BSP
Raigaon (sc) Dhirendra Shingh (Dhiru) IND
Raigaon (sc) Dr. Rajendra Singh Bahujan Dravida Party
Raigaon (sc) Gopi Indian Peoples Adhikar Party
Raigaon (sc) Indal Prasad SP
Raigaon (sc) Kalpana Verma INC
Raigaon (sc) Kesh Kali Dohar IND
Raigaon (sc) Pratima Bagri BJP
Raigaon (sc) Rani Bagri Vindhya Janta Party
Raigaon (sc) Shiv Narayan Dahiya IND
Raigaon (sc) Smt Sanju Kori Peoples Party of India (Democratic)
Raigaon (sc) Smt. Arti Verma IND
Raigaon (sc) Varun Gujar Khatik AAP
Rampur-baghelan Ambika Kol Bharti IND
Rampur-baghelan Amit Kumar Saket IND
Rampur-baghelan Anoop Kumar Prajapati Bahujan Dravida Party
Rampur-baghelan Ashok Baudh Jan Adhikar Party
Rampur-baghelan Brijendra Prasad Pandey IND
Rampur-baghelan Dr. Rajendra Tripathi Bharatiya Jan Morcha Party
Rampur-baghelan Lavkesh Singh Dikhit Bhartiya Shakti Chetna Party
Rampur-baghelan Maniraj Singh BSP
Rampur-baghelan Mosim Khan IND
Rampur-baghelan Onmkaresvaree Tiwari IND
Rampur-baghelan Pramod Kumar Shukla SP
Rampur-baghelan Raj Kumar Singh Peoples Party of India (Democratic)
Rampur-baghelan Ram Shankar Payasi INC
Rampur-baghelan Ramkrishn Kol IND
Rampur-baghelan Shashi Deepak Singh Baghel AAP
Rampur-baghelan Smt.Kavishri Singh IND
Rampur-baghelan Vikram Singh (Vicky) BJP
Satna Ahamad Khan IND
Satna Ajay Dahiya (Ajju Bhaiya) IND
Satna Anoop Panday IND
Satna Arun Kumar Mishra Alias Pappu Mishra IND
Satna Chanda Kushwaha Peoples Party of India (Democratic)
Satna Dabbu Siddharth Sukhlal Kushwaha INC
Satna Deepshikha Rahul Singh