scorecardresearch

राजस्थान निवडणूक २०२३

राजस्थान विधानसभेच्या २०० जागांसाठी २३ नोव्हेंबर २०२३ रोजी मतदान होणार आहे. राज्यातील एकूण २०० विधानसभा जागांपैकी ३४ जागा या अनुसूचित जागींच्या उमेदवारांसाठी तर २५ जागा या अनुसूचित जमातीच्या उमेदवारांसाठी राखीव ठेवण्यात आल्या आहेत. सध्या राजस्थानमध्ये ५.२ कोटी लोकांकडे मतदान करण्याचा अधिकार आहे.

Rajasthan मतदारसंघाचा नकाशा

Rajasthan मतदारसंघ यादी

मतदारसंघाचे नावविद्यमान खासदारपक्ष
Ajmer North Balveer Singh Shekhawat IND
Ajmer North Daya Mohan Garg IND
Ajmer North Devendra Right to Recall Party
Ajmer North Gyanchand Saraswat IND
Ajmer North Hariram Rashtriya Loktantrik Party
Ajmer North Kundan Vaishnav IND
Ajmer North Lal Singh IND
Ajmer North Mahendra Singh Ralawata INC
Ajmer North Mewalal Ambedkarite Party of India
Ajmer North Ramesh Kumar Tehlani AAP
Ajmer North Sushila BSP
Ajmer North Vasudev Devnani BJP
Ajmer South (sc) Anita Bhadel BJP
Ajmer South (sc) Dr. Dropdi Koli INC
Ajmer South (sc) Hemant Kumar Solanki BSP
Ajmer South (sc) Hitesh Shakya Right to Recall Party
Ajmer South (sc) Parmeshwar Lal Katariya Rashtriya Loktantrik Party
Ajmer South (sc) Pinky Khorwal Republican Party of India
Ajmer South (sc) Ravindra (Ravi Balotiya) AAP
Ajmer South (sc) Vijay Kheraliya National Future Party
Ajmer South (sc) Vinod Kumar IND
Beawar Inder Singh Bagawas IND
Beawar Mahendra Singh Rawat IND
Beawar Manoj Chouhan IND
Beawar Paras Mal Jain INC
Beawar Purushotam Bhati IND
Beawar Rajendra Prasad IND
Beawar Rasul Kathat Indian Peoples Green Party
Beawar Satyanarayan Paldiya Rashtriya Vyapari Party
Beawar Shanker Singh Rawat BJP
Beawar Shivani Meghwal BSP
Beawar Suraj Kumar Suyal IND
Kekri Badrilal IND
Kekri Dr. Raghu Sharma INC
Kekri Hemraj Gurjar IND
Kekri Jagdish Jat IND
Kekri Jitendra Boyat Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Kekri Shatrughan Gautam BJP
Kekri Surendra Singh IND
Kekri Tulsi Devi BSP
Kishangarh Babu Lal Bagariya IND
Kishangarh Bhagirath Choudhary BJP
Kishangarh Deepak Tak Right to Recall Party
Kishangarh Mahaveer Prasad Jain Bhartiya Public Labour Party
Kishangarh Nafis Aam Janmat Party
Kishangarh Nandkishor Meghavanshi Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Kishangarh Pukhraj Prajapati IND
Kishangarh Rajkumar Sharma IND
Kishangarh Ramniwas BSP
Kishangarh Satyanarayan Sen IND
Kishangarh Suresh Tak IND
Kishangarh Vikash Choudhary INC
Masuda Jasveer Singh IND
Masuda Nitin Right to Recall Party
Masuda Rakesh INC
Masuda Ramdev IND
Masuda Sachin Jain Rashtriya Loktantrik Party
Masuda Sunil Kumar Jain IND
Masuda Tejulal IND
Masuda Vajid BSP
Masuda Virendra Singh BJP
Nasirabad Jivraj Jannayak Janta Party
Nasirabad Mehendra Republican Party of India (Athawale)
Nasirabad Monika Tank Right to Recall Party
Nasirabad Mukesh Kumar Meghvanshi BSP
Nasirabad Noor Mohammad IND
Nasirabad Rajuddin IND
Nasirabad Ramswaroop Lamba BJP
Nasirabad Shabudin IND
Nasirabad Shivprakash Gurjar INC
Nasirabad Shivraj Singh Rashtriya Jan Shourya Party
Pushkar Advocate Ranjeeta Rawat Akhil Bhartiya Aamjan Party
Pushkar Advocate Shahabuddhin BSP
Pushkar Akshay Raj Singh AAP
Pushkar Alauddeen Khan IND
Pushkar Ankit Tak Right to Recall Party
Pushkar Ashok Singh Rawat Rashtriya Loktantrik Party
Pushkar Ashok Singh Rawat IND
Pushkar Dr. Shrigopal Baheti IND
Pushkar Lalchand Ubana IND
Pushkar Mahaveer Singh IND
Pushkar Naseem Akhtar INC
Pushkar Prem Lal Bhil Bheem Tribal Congress
Pushkar Rais Ahmad Chauhan IND
Pushkar Ranjeet Singh Jan Sangh Party
Pushkar Sajjan Singh Rajpurohit Ujoli IND
Pushkar Sumer Singh Chandel IND
Pushkar Suresh Singh BJP
Alwar Rural (sc) Jagdish Prasad BSP
Alwar Rural (sc) Jairam Jatav BJP
Alwar Rural (sc) Mahavir Prasad Rajoria AAP
Alwar Rural (sc) Meena Kumari IND
Alwar Rural (sc) Mukesh Kumar Rashtriya Loktantrik Party
Alwar Rural (sc) Nisha Devi IND
Alwar Rural (sc) Tikaram Jully INC
Alwar Urban Ajay Agarwal INC
Alwar Urban Bharat Bhushan IND
Alwar Urban Dr. Mahesh Verma IND
Alwar Urban Neha Sharma BSP
Alwar Urban Panna Lal IND
Alwar Urban Sanjay Sharma BJP
Alwar Urban Sunil Kumar Agarwal IND
Bansur Devi Singh Shekhawat BJP
Bansur Mukesh BSP
Bansur Neeta Bai IND
Bansur Rohitash Kumar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Bansur Shakuntala Rawat INC
Behror Baljeet Yadav Rashtriya Janata Sena
Behror Dr. Jaswant Singh Yadav BJP
Behror Hardan Singh Gurjar AAP
Behror Hemant Sharma Advocate Indian Peoples Green Party
Behror Mahender Kumar IND
Behror Natthuram Bahujan Mukti Party
Behror Sanjay Kumar INC
Kathumar (sc) Dinesh BSP
Kathumar (sc) Jal Singh IND
Kathumar (sc) Karan Chand IND
Kathumar (sc) Mangalram IND
Kathumar (sc) Moti Lal IND
Kathumar (sc) Ramesh Khinchi BJP
Kathumar (sc) Sanjna INC
Kathumar (sc) Sunil Bairwa AAP
Kathumar (sc) Thakur Singh Panwar IND
Kishangarh Bas Charan Singh Yadav AAP
Kishangarh Bas Deepak Kumar IND
Kishangarh Bas Deepchand Khairiya INC
Kishangarh Bas Harinarayan Peoples Party of India (Democratic)
Kishangarh Bas Jagdish Chandra Yadav Abhinav Rajasthan Party
Kishangarh Bas Javed Khan All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Kishangarh Bas Ramhet Singh Yadav BJP
Kishangarh Bas Rekha Choudhary IND
Kishangarh Bas Simrat Sandhu BSP
Mundawar Anita Choudhary AAP
Mundawar Anjali Yadav Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Mundawar Harisingh Sharma IND
Mundawar Lalit Yadav INC
Mundawar Manjeet Dharampal Choudhary BJP
Mundawar Pradeep Kumar IND
Mundawar Prathvi Raj BSP
Mundawar Rajender Choudhary IND
Mundawar Raju Ram IND
Mundawar Ved Prakash Yadav IND
Rajgarh Laxmangarh (st) Amar Chand Meena IND
Rajgarh Laxmangarh (st) Banna Ram Meena BJP
Rajgarh Laxmangarh (st) Dharmsingh Dhanka BSP
Rajgarh Laxmangarh (st) Jagdish IND
Rajgarh Laxmangarh (st) Jasram Meena IND
Rajgarh Laxmangarh (st) Joharilal IND
Rajgarh Laxmangarh (st) Kapil IND
Rajgarh Laxmangarh (st) Lala Ram Meena IND
Rajgarh Laxmangarh (st) Mahender Kumar Meena IND
Rajgarh Laxmangarh (st) Mangelal Meena INC
Rajgarh Laxmangarh (st) Nand Lal AAP
Rajgarh Laxmangarh (st) Om Prakash Meena IND
Rajgarh Laxmangarh (st) Rahul IND
Rajgarh Laxmangarh (st) Ramotar Meena IND
Rajgarh Laxmangarh (st) Sheela Meena IND
Rajgarh Laxmangarh (st) Suraj Bhan Dhanka SP
Rajgarh Laxmangarh (st) Vijay Samarthlal IND
Ramgarh Anup Kumar IND
Ramgarh Bhajan Lal Saini IND
Ramgarh Dinesh IND
Ramgarh Diwan Chand BSP
Ramgarh Gurvinder Singh IND
Ramgarh Iqbal Singh IND
Ramgarh Izahar Jannayak Janta Party
Ramgarh Jai Aahuja BJP
Ramgarh Jai Singh IND
Ramgarh Mukhtyar Singh IND
Ramgarh Naval Singh IND
Ramgarh Nitesh Kumar IND
Ramgarh Sukhavant Singh Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Ramgarh Umardeen Khan IND
Ramgarh Vishvender Singh AAP
Ramgarh Zubair Khan INC
Thanagazi Alkesh Meena IND
Thanagazi Banwari Lal Sharma BSP
Thanagazi Bhupesh Singh Rajawat IND
Thanagazi Bodan Lal Balai IND
Thanagazi Chandra Prakash Ambedkarite Party of India
Thanagazi Dhanna Lal IND
Thanagazi Hem Singh BJP
Thanagazi Kailash AAP
Thanagazi Kanti Prasad INC
Thanagazi Kuldeep Sharma IND
Thanagazi Naresh Kumar IND
Thanagazi Ramcharan Koli IND
Thanagazi Rohitash Ghanghal Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Thanagazi Shweta SP
Tijara Devender IND
Tijara Hemkaran BSP
Tijara Imran Khan INC
Tijara Mahant Balak Nath BJP
Tijara Manish Kumar IND
Tijara Nirmal Singh Aam Aadmi Parivartan Party
Tijara Pritam Singh IND
Tijara Raju Dayma IND
Tijara Rashid Khan IND
Tijara Stayendra Kumar IND
Tijara Sultan Singh Paliwal IND
Tijara Udami Ram Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Bagidora (st) Basant Lal Garasiya Bhartiya Tribal Party
Bagidora (st) Jaikrishn Patel Bharat Adivasi Party
Bagidora (st) Krishna Katara BJP
Bagidora (st) Mahendra Jeet Singh Malviya INC
Bagidora (st) Pravin BSP
Banswara (st) Arjun Singh Bamaniya INC
Banswara (st) Bhagwati Lal Dindor Bhartiya Tribal Party
Banswara (st) Dhan Singh Bhil IND
Banswara (st) Dhan Singh Rawat BJP
Banswara (st) Hemant Rana Bharat Adivasi Party
Banswara (st) Prakash BSP
Garhi (st) Kailash Chandra Meena BJP
Garhi (st) Kugalal Ahada (Hada) IND
Garhi (st) Laxman Lal IND
Garhi (st) Mani Lal Garasiya Bharat Adivasi Party
Garhi (st) Nipesh Damor IND
Garhi (st) Pankaj Charpota IND
Garhi (st) Premila Kharadi IND
Garhi (st) Shalendra Roat IND
Garhi (st) Shankarlal Charpota INC
Garhi (st) Suryalal Khant BSP
Garhi (st) Vijay Pal S/O Puniya Katara Bhartiya Tribal Party
Garhi (st) Vinod Kumar Adivasi Bahujan Mukti Party
Ghatol (st) Ashok Kumar Bharat Adivasi Party
Ghatol (st) Bapulal Ganava BSP
Ghatol (st) Dhirajmal Ninama Bhartiya Tribal Party
Ghatol (st) Kantilal Ninama IND
Ghatol (st) Manshankar Ninama BJP
Ghatol (st) Nanalal Ninama INC
Ghatol (st) Narayan Lal AAP
Kushalgarh (st) Ashok Bhai IND
Kushalgarh (st) Bheema Bhai BJP
Kushalgarh (st) Devchand Mavi Bhartiya Tribal Party
Kushalgarh (st) Dinesh Bahujan Mukti Party
Kushalgarh (st) Dr. Someshwar Garasiya IND
Kushalgarh (st) Harendra BSP
Kushalgarh (st) Onkarsingh Damar IND
Kushalgarh (st) Rajendra Bharat Adivasi Party
Kushalgarh (st) Ramila Khadiya INC
Kushalgarh (st) Vijaysingh Maida AAP
Anta Banwari IND
Anta Bhuvnesh Kumar IND
Anta Dhanraj IND
Anta Dinesh BSP
Anta Kanwarlal BJP
Anta Karamat Rashtriya Loktantrik Party
Anta Naushad IND
Anta Om Prakash Gochar AAP
Anta Pramod Jain INC
Anta Purushottam Suman IND
Anta Yogendra Bairwa IND
Baran-atru (sc) Panachand Meghwal INC
Baran-atru (sc) Radheyshyam Bairwa BJP
Baran-atru (sc) Roop Singh Jatav Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Baran-atru (sc) Seema Verma IND
Baran-atru (sc) Suresh Kumar Manav BSP
Baran-atru (sc) Vimal Kumar Meghwal Peoples Party of India (Democratic)
Chhabra Chhitarlal BSP
Chhabra Chintu Lal Ahir Parivartan Party of India
Chhabra Girraj Prasad Meena AAP
Chhabra Gopal Bajara IND
Chhabra Jaynrayan IND
Chhabra Karansingh INC
Chhabra Naresh Kumar Meena IND
Chhabra Pratap Singh Singhvi BJP
Chhabra Rupkanvar Abhinav Loktantra Party
Chhabra Upendra Kumar IND
Kishanganj (st) Bhanwar Lal IND
Kishanganj (st) Kalli Bai IND
Kishanganj (st) Kanya Bai IND
Kishanganj (st) Lalit Meena BJP
Kishanganj (st) Mohanlal IND
Kishanganj (st) Nirmala INC
Kishanganj (st) Prakash IND
Kishanganj (st) Radhakishan IND
Kishanganj (st) Ram Prasad IND
Kishanganj (st) Ramdayal Meena BSP
Kishanganj (st) Savitri IND
Barmer Babu Lal IND
Barmer Bhagwan Singh AAP
Barmer Deepak Karwasara BJP
Barmer Dr. Priyanka Chowdhary IND
Barmer Harkha Ram IND
Barmer Harkha Ram Meghwal BSP
Barmer Joga Ram Dudi Rashtriya Loktantrik Party
Barmer Mewaram Jain INC
Barmer Suresh Kumar Meghwal Bahujan Mukti Party
Baytoo Balaram Moondh BJP
Baytoo Hanif IND
Baytoo Harish Chaudhary INC
Baytoo Harish Choudhary IND
Baytoo Joga Ram IND
Baytoo Mohammad Khan All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Baytoo Nathu Ram Prajapat Bharatiya Samta Samaj Party
Baytoo Shiva Ram IND
Baytoo Ummeda Ram Beniwal Rashtriya Loktantrik Party
Chohtan (sc) Adu Ram Meghwal BJP
Chohtan (sc) Bhartharam BSP
Chohtan (sc) Padmaram INC
Chohtan (sc) Shravan Kumar IND
Chohtan (sc) Tarun Rai Kaga Rashtriya Loktantrik Party
Gudamalani Achalaram Choudhary Abhinav Rajasthan Party
Gudamalani Col. Sonaram Choudhary INC
Gudamalani Gajendra Meghwal Bahujan Mukti Party
Gudamalani Gomati Devi National Janmandal Party
Gudamalani Krishan Kumar Vishnoi (K.K. Vishnoi) BJP
Gudamalani Ladhu IND
Gudamalani Mahendra Kumar BSP
Gudamalani Nagendrasingh Solanki IND
Gudamalani Prabhuram Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Pachpadra Arun Choudhary BJP
Pachpadra Devilal IND
Pachpadra Khima Ram Gana Suraksha Party
Pachpadra Madan Prajapat INC
Pachpadra Mukhtiyar BSP
Pachpadra Pukha Ram IND
Pachpadra Rajendra Singh IND
Pachpadra Than Singh Doli Rashtriya Loktantrik Party
Pachpadra Uttama Ram Bhartiya Tribal Party
Pachpadra Vikash Kumar IND
Sheo Ameen Khan INC
Sheo Bhoora Ram IND
Sheo Fateh Khan IND
Sheo Jalam Singh Rashtriya Loktantrik Party
Sheo Jay Ram BSP
Sheo Ravindra Singh Bhati IND
Sheo Sawai Ram Punar Bahujan Mukti Party
Sheo Sita Bhartiya Tribal Party
Sheo Swaroop Singh Khara BJP
Siwana Hameer Singh Bhayal BJP
Siwana Hanjari Mal IND
Siwana Jaswant Singh IND
Siwana Khet Singh Rajpurohit IND
Siwana Mahendra Kumar Rashtriya Loktantrik Party
Siwana Mangusingh IND
Siwana Manvendra Singh INC
Siwana Popat Lal IND
Siwana Shaitana Singh Indian Peoples Green Party
Siwana Sujaram BSP
Siwana Sunil Parihar IND
Bayana (sc) Ajay Singh IND
Bayana (sc) Amar Singh INC
Bayana (sc) Bachchu Singh Banshiwal BJP
Bayana (sc) Dr. Ritu Banawat IND
Bayana (sc) Madan Mohan BSP
Bayana (sc) Mukesh Tiger AAP
Bayana (sc) Munniram Bharatiya Yuva Jan Ekta Party
Bayana (sc) Nitu Sejwal Rashtriya Loktantrik Party
Bayana (sc) Purushottam Baba IND
Bayana (sc) Sudesh Kumari IND
Bayana (sc) Vijay Singh IND
Bharatpur Dr. Mohan Singh Chaudhary Jannayak Janta Party
Bharatpur Dr. Subhash Garg RLD
Bharatpur Dushyant Singh IND
Bharatpur Girish Chaudhary BSP
Bharatpur Pooransingh Sinsinwar(Awar) IND
Bharatpur Ramvir Jatoliya IND
Bharatpur Sanjay Kashmiriya (Jain) Abhinav Loktantra Party
Bharatpur Sohansingh Lok Janshakti Party(Ram Vilas)
Bharatpur Tapan Sharma IND
Bharatpur Vijay Bansal (Pappu Banda) BJP
Bharatpur Vishnu Kumar Saini IND
Deeg Kumher Dr. Shailesh Singh BJP
Deeg Kumher Hariom Sharma BSP
Deeg Kumher Harishankar IND
Deeg Kumher Manudev Rashtriya Loktantrik Party
Deeg Kumher Poonam IND
Deeg Kumher Raj Kumar IND
Deeg Kumher Surendra Singh Sinsinwar IND
Deeg Kumher Vishvendra Singh INC
Kaman Balram Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Kaman Bhagvanta Singh IND
Kaman Hapij IND
Kaman Imran All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Kaman Junaid IND
Kaman Mohd Shakeel Khan BSP
Kaman Mukhtyar Ahmad IND
Kaman Nauksham BJP
Kaman Pradeep Singh Indian Peoples Green Party
Kaman Saddiq Lok Janshakti Party(Ram Vilas)
Kaman Samsul Hasan Jannayak Janta Party
Kaman Zahida Khan INC
Nadbai Ashok Kumar IND
Nadbai Chatar Singh Saini Right to Recall Party
Nadbai Jagat Pal Singh IND
Nadbai Jagat Singh BJP
Nadbai Jogendra Singh Awana S/O Hari Singh IND
Nadbai Joginder Singh Awana S/O Girwar Singh INC
Nadbai Khaimkaran Singh Tauli BSP
Nadbai Pushpa Indian Peoples Green Party
Nadbai Rohit (Rohitash Chaturvedi) AAP
Nadbai Samay Singh SP
Nadbai Satendrasingh S/O Vijayram Lok Janshakti Party(Ram Vilas)
Nadbai Satyendra Singh S/O Shivram IND
Nadbai Shivram Patel IND
Nadbai Surjeet Singh IND
Nadbai Tahal Singh IND
Nadbai Vijay Choudhary Lakhanpur Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Nagar Balveer Kasana IND
Nagar Dr. Govind Sharma SP
Nagar Jawaharsingh Bedham BJP
Nagar Khushird Ahmad BSP
Nagar Mohan Lal Narang IND
Nagar Nem Singh Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Nagar Rajendra Kumar Sharma IND
Nagar Wajib Ali INC
Weir (sc) Bahadur Singh BJP
Weir (sc) Bhajanlal Jatav INC
Weir (sc) Charan Das AAP
Weir (sc) Chirmoli BSP
Weir (sc) Jeetu Koli IND
Weir (sc) Komal Mahawar IND
Weir (sc) Sunil Kumar Rashtriya Loktantrik Party
Asind Dhanraj Gurjar Rashtriya Loktantrik Party
Asind Dinesh Meghwanshi IND
Asind Gopal Lal Khatik IND
Asind Hagami Lal Mewara INC
Asind Jabbar Singh Sankhala BJP
Asind Naru Lal Bhil IND
Asind Paras Sahu Indian Peoples Green Party
Asind Radheshyam Vaishnav Ambedkarite Party of India
Asind Ram Dayal Regar BSP
Asind Rana Khan AAP
Asind Sampat Lohar IND
Asind Shivaraj Right to Recall Party
Bhilwara Abdul Rajjak Ansari SDPI
Bhilwara Anurag Arot IND
Bhilwara Ashok Kumar Kothari IND
Bhilwara Dev Kumar Pal IND
Bhilwara Dinesh Kumar Lohar IND
Bhilwara Jamna Nath IND
Bhilwara Kalpana Renu Channal BSP
Bhilwara Kamlesh Mandowara IND
Bhilwara Om Prakash Naraniwal INC
Bhilwara Pavana Kumar Right to Recall Party
Bhilwara Vitthal Shankar Awasthi BJP
Bhilwara Vivek Sukhwal IND
Jahazpur Bharati Thakur BSP
Jahazpur Bheru Lal Regar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Jahazpur Dhiraj Gurjar INC
Jahazpur Dinesh Kumar Prajapati IND
Jahazpur Gopichand Meena BJP
Jahazpur Gordhan IND
Jahazpur Mahaveer Prasad Kumawat Right to Recall Party
Mandal Anurag Tak Right to Recall Party
Mandal Mahavir Singh IND
Mandal Ram Lal Jat INC
Mandal Rameshwar Lal Jat BSP
Mandal Udai Lal Bhadana BJP
Mandalgarh Bakhtawar Khatik BSP
Mandalgarh Bhagwan Bhil IND
Mandalgarh Bhanwar Lal Dhaker IND
Mandalgarh Bhawana Gurjar Bharat Adivasi Party
Mandalgarh Bheru Lal Gurjar Rashtriya Loktantrik Party
Mandalgarh Gopal Lal Sharma BJP
Mandalgarh Rameshwar Lal Right to Recall Party
Mandalgarh Ramnarayan Meena Lok Janshakti Party(Ram Vilas)
Mandalgarh Vivek Dhakar INC
Mandalgarh Vivek Vishnoi Janata Congress
Sahara Badrilal Jat Rashtriya Loktantrik Party
Sahara Bhairu Lal Kumawat Right to Recall Party
Sahara Kailash Gehlot CPI
Sahara Kalu Khan BSP
Sahara Ladu Lal Pitliya BJP
Sahara Rajendra Trivedi INC
Sahara Ratan Lal Suthar IND
Shahpura (sc) Gopal Keshawat IND
Shahpura (sc) Kailash Chandra Meghwal IND
Shahpura (sc) Lalaram Bairwa BJP
Shahpura (sc) Mahaveer Regar Right to Recall Party
Shahpura (sc) Narendra Kumar Regar INC
Shahpura (sc) Pooran Mal Khateek AAP
Shahpura (sc) Ram Dayal Balai IND
Shahpura (sc) Ramesh Meghwanshi BSP
Bikaner East Bhagawan Singh Public Political Party
Bikaner East Gomati Meghwal BSP
Bikaner East Hardwari Lal Mehra Abhinav Rajasthan Party
Bikaner East Kedar Nath Khatri IND
Bikaner East Lalchand Meghwal IND
Bikaner East Manoj Bishnoi Rashtriya Loktantrik Party
Bikaner East Meena IND
Bikaner East Mohar Singh Yadav IND
Bikaner East Nirmala Kelania IND
Bikaner East Siddhi Kumari BJP
Bikaner East Tirathram IND
Bikaner East Tolaram Upadhyay IND
Bikaner East Yashpal Gehlot INC
Bikaner West Bajrang Lal Kumawat IND
Bikaner West Bulaki Das Kalla INC
Bikaner West Dilip Kumar Joshi IND
Bikaner West Jai Singh Yadav IND
Bikaner West Jethanand Vyas BJP
Bikaner West Kishan IND
Bikaner West Manish Sharma AAP
Bikaner West Mohammad Hussain Dar IND
Bikaner West Ravindra Kumar BSP
Bikaner West Shabnam Bano Alias Majdoor Neta IND
Bikaner West Suresh Chandra Soni Jan Sangharsh Virat Party
Shree Dungargarh Aprajit Baida IND
Shree Dungargarh Asaram Asankhya Samaj Party
Shree Dungargarh Bhikha Ram Nai IND
Shree Dungargarh Dr. Vivek Machra Rashtriya Loktantrik Party
Shree Dungargarh Girdhari Lal CPI(M)
Shree Dungargarh Ishwar Chand IND
Shree Dungargarh Manglaram Godara INC
Shree Dungargarh Manoj Kumar Sarswat IND
Shree Dungargarh Narayan IND
Shree Dungargarh Preeti Sharma IND
Shree Dungargarh Rajendra Meghwal Bapeu BSP
Shree Dungargarh Sanwatsingh IND
Shree Dungargarh Sharwansingh Pundalsar Abhinav Rajasthan Party
Shree Dungargarh Tarachand BJP
Khajuwala (sc) Dr Vishwanath Meghwal BJP
Khajuwala (sc) Ghanshyam Public Political Party
Khajuwala (sc) Govindram Meghwal INC
Khajuwala (sc) Jaiprakash Rashtriya Loktantrik Party
Khajuwala (sc) Mangilal Asankhya Samaj Party
Khajuwala (sc) Mayawati BSP
Khajuwala (sc) Papuram IND
Khajuwala (sc) Sitaram Jannayak Janta Party
Kolayat Anshuman Singh Bhati BJP
Kolayat Bhanwar Singh Bhati INC
Kolayat Manfool Karvasara Abhinav Rajasthan Party
Kolayat Pratap Ram BSP
Kolayat Revat Ram Panwar Rashtriya Loktantrik Party
Kolayat Vimla IND
Lunkaransar Bharatram Kaswan IND
Lunkaransar Dr. Rajendra Moond INC
Lunkaransar Kheta Ram BSP
Lunkaransar Om Prakash IND
Lunkaransar Phusaram Asankhya Samaj Party
Lunkaransar Prabhudayal Sarswat IND
Lunkaransar Shivdan Ram Rashtriya Loktantrik Party
Lunkaransar Shyam Sunder IND
Lunkaransar Sumit Godara BJP
Lunkaransar Virendra Beniwal IND
Nokha Bihari Lal BJP
Nokha Hans Raj Pannu Bahujan Mukti Party
Nokha Kanhaiyalal IND
Nokha Kanhaiyalal Jhanwar Vikas Manch
Nokha Kanhaiyalal S/O Bajrang Lal IND
Nokha Magna Ram IND
Nokha Motiram IND
Nokha Narpat Singh IND
Nokha Paramaram BSP
Nokha Rampratap IND
Nokha Sushila Devi S/O Aatmaram IND
Nokha Sushila Rameshwar Dudi INC
Nokha Umardin Indian Peoples Green Party
Nokha Vasudev Badgujar IND
Bundi Ashok Dogra BJP
Bundi Girraj Sharma IND
Bundi Harimohan Sharma INC
Bundi Kishan Lal AAP
Bundi Laxman Lal Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Bundi Prakash Chand Banjara IND
Bundi Radheshyam IND
Bundi Rahimuddin IND
Bundi Rakesh Goswami Abhinav Loktantra Party
Bundi Rupesh Sharma IND
Bundi Sita Meena BSP
Bundi Sonal Moraliya IND
Hindoli Ashok INC
Hindoli Prabhu Lal Saini BJP
Hindoli Ramalakhan Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Hindoli Ramprashad IND
Hindoli Satynarayan Regar BSP
Hindoli Uday Lal Gurjar IND
Keshoraipatan (sc) Chandrakanta Meghwal BJP
Keshoraipatan (sc) Chunni Lal Premi INC
Keshoraipatan (sc) Kelash Verma Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Keshoraipatan (sc) Manmohan Bairwa IND
Keshoraipatan (sc) Rajesh Kumar IND
Keshoraipatan (sc) Rakesh Boyat IND
Keshoraipatan (sc) Ramswaroop BSP
Keshoraipatan (sc) Soraj Shing IND
Bari Sadri Badri Lal Jat INC
Bari Sadri Bansi Lal Kumawat IND
Bari Sadri Bhagwati Lal Regar BSP
Bari Sadri Bheru Lal Meena IND
Bari Sadri Bhupal Singh Rathore IND
Bari Sadri Gautam Kumar BJP
Bari Sadri Ghanshyam Lal Janwa IND
Bari Sadri Gulab Chand Sahlot IND
Bari Sadri Phoji Lal Bharat Adivasi Party
Bari Sadri Shankar Lal Meghwal Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Bari Sadri Shyam Lal Meghwal IND
Bari Sadri Shyamlal IND
Begun Dr. Suresh Dhakar BJP
Begun Gurjar Rajender Singh Bidhuri INC
Begun Ishwar Choudhary Right to Recall Party
Begun Jai Prakash Ameta IND
Begun Naresh Kumar Gurjar Rashtriya Loktantrik Party
Begun Onkar BSP
Begun Ramesh Raghav AAP
Begun Sureshkumar Dhaker IND
Chittorgarh Chandrabhan Singh Chouhan IND
Chittorgarh Dilkhush IND
Chittorgarh Jogendra Singh Hoda Abhinav Loktantra Party
Chittorgarh Mohammad Wahid Khan Pehchan Peoples Party
Chittorgarh Narayan Lal IND
Chittorgarh Narpat Singh Rajvi BJP
Chittorgarh Rameshwar Lal Bairwa BSP
Chittorgarh Surendra Singh Jadawat INC
Kapasan (sc) Anand Kumar Bairwa IND
Kapasan (sc) Anandi Ram Rashtriya Loktantrik Party
Kapasan (sc) Arjun Lal Jingar BJP
Kapasan (sc) Balu Nayak Mokhampura BSP
Kapasan (sc) Banshilal Meghwal IND
Kapasan (sc) Dinesh Chandra Bunkar IND
Kapasan (sc) Jitendra Kumar Banjara Right to Recall Party
Kapasan (sc) Mangi Lal Solanki Bahujan Mukti Party
Kapasan (sc) Shankar Lal Berwa INC
Nimbahera Anjana Udayalal INC
Nimbahera Gopal Dhakad Right to Recall Party
Nimbahera Gulabchand IND
Nimbahera Labh Chandra Kumhar Bahujan Mukti Party
Nimbahera Prakash Chandra Meghwal Akhil Bharatiya Congress Dal (Ambedkar)
Nimbahera Radheshyam Meghwal BSP
Nimbahera Ramesh Chandra Kumawat IND
Nimbahera Shakir Miya AAP
Nimbahera Shambhu Lal Rashtriya Loktantrik Party
Nimbahera Shrichand Kriplani BJP
Churu Asharam BSP
Churu Atma Ram IND
Churu Dinesh Kumar Rashtriya Loktantrik Party
Churu Harlal Saharan BJP
Churu Mohammed Husain National Janmandal Party
Churu Rafique Mandelia INC
Churu Ram Chandra Abhinav Rajasthan Party
Churu Ramsingh IND
Churu Sampat Singh IND
Churu Sanjay Khan AAP
Ratangarh Abhinesh Maharshi BJP
Ratangarh Devilal Meghwal IND
Ratangarh Dr. Sanju Bala AAP
Ratangarh Lala Ram Bhat IND
Ratangarh Naresh Kumar Godara Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Ratangarh Niraj Ratangarh BSP
Ratangarh Poosaram Godara INC
Ratangarh Radheshyam Prajapat IND
Ratangarh Sanjay Kumar Jangir IND
Ratangarh Sanwarmal CPI
Ratangarh Shishpal Singh Rana IND
Sadulpur Dharmveer Singh Bahujan Mukti Party
Sadulpur Gajanand Soni IND
Sadulpur Krishna Poonia INC
Sadulpur Manoj Kumar S/O Keshar Dev IND
Sadulpur Manoj Kumar S/O Swai Singh BSP
Sadulpur Raj Kumar Soni IND
Sadulpur Rajender Singh IND
Sadulpur Santosh Kanwar IND
Sadulpur Satyavan Singh Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Sadulpur Sumitra Poonia BJP
Sadulpur Sunil Kumar S/O Deepchand IND
Sadulpur Sunil Kumar S/O Ram Pal CPI(M)
Sardarshahar Anil Kumar Sharma INC
Sardarshahar Chhagan Lal Choudhary CPI(M)
Sardarshahar Om Prakash BSP
Sardarshahar Rajender Kumar Bhambhu IND
Sardarshahar Rajkaran Choudhary IND
Sardarshahar Rajkumar Rinwa BJP
Sujangarh (sc) Babulal Kuldeep Rashtriya Loktantrik Party
Sujangarh (sc) Dharmachand Nayak IND
Sujangarh (sc) Manoj Kumar INC
Sujangarh (sc) Pratap Rana IND
Sujangarh (sc) Rajendra Kumar Nayak IND
Sujangarh (sc) Ram Kumar IND
Sujangarh (sc) Santosh Meghwal BJP
Sujangarh (sc) Santosh Meghwal W/O Poornamal IND
Taranagar Chhotu Ram BSP
Taranagar Co. Nirmal Kumar CPI(M)
Taranagar Manju IND
Taranagar Mukesh Laata Rashtriya Loktantrik Party
Taranagar Narendra Budania INC
Taranagar Niranjan Singh Rathore IND
Taranagar Rajendra Rathore BJP
Taranagar Sandeep Saharan Zaildar IND
Taranagar Vinay Kumar Jannayak Janta Party
Bandikui Akash Gupta IND
Bandikui Bhagchand Tankda BJP
Bandikui Bhawani Singh Mall BSP
Bandikui Bhorilal IND
Bandikui Gajraj Khatana INC
Bandikui Hamir Singh (Guruji ) IND
Bandikui Jamaluddin IND
Bandikui Kavita Sharma IND
Bandikui Pankaj Muhi Rashtriya Loktantrik Party
Bandikui Rajesh Kumar Meena IND
Dausa Ashok Kumar Rashtriya Janata Sena
Dausa Bharat Lal Meena Bhartiya Janta Dal
Dausa Deshraj Bairwa Rajasthan Democratic Front
Dausa Mohan Lal Bhankri IND
Dausa Murari Lal Meena INC
Dausa Radhe Shyam Meena Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Dausa Rameshwar Prasad Gurjar BSP
Dausa Rukmani Abhinav Loktantra Party
Dausa Shankar Lal Sharma BJP
Lalsot (st) Dwarka Prasad Meena BSP
Lalsot (st) Parsadilal INC
Lalsot (st) Rambilas BJP
Mahuwa Ashutosh Jhalani Jannayak Janta Party
Mahuwa Banwari Lal Santha BSP
Mahuwa Ghanshyam Sharma Lok Janshakti Party(Ram Vilas)
Mahuwa Har Sahai Meena Peoples Party of India (Democratic)
Mahuwa Hari Singh Rajasthan Vikas Party
Mahuwa Kamla IND
Mahuwa Mukul Bhadana Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Mahuwa Omprakash Hudla INC
Mahuwa Rajendra BJP
Mahuwa Ramniwas Goyal IND
Mahuwa Savita Bairwa Janata Congress
Mahuwa Vimla Bahujan Shoshit Samaj Sangharsh Samta Party
Sikrai (sc) Ashok BSP
Sikrai (sc) Leela Ram IND
Sikrai (sc) Mamta Bhupesh INC
Sikrai (sc) Manisha Devi Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Sikrai (sc) Radheshyam Bairwa IND
Sikrai (sc) Ramotar Bairwa IND
Sikrai (sc) Renu Kumari Mahawar Bahujan Shoshit Samaj Sangharsh Samta Party
Sikrai (sc) Vikram Bansiwal BJP
Sikrai (sc) Vishram Babu IND
Bari Dr. Amar Singh Kushwah AAP
Bari Dr. Sakshi Singh IND
Bari Girraj Singh BJP
Bari Jasvant Singh IND
Bari Jaswant Singh Gurjar BSP
Bari Lalla Babu IND
Bari Prashant Singh Parmar INC
Bari Rajkumar Pachouri IND
Bari Rambo Kumari Rashtriya Loktantrik Party
Bari Satish IND
Baseri (sc) Daulat Ram BSP
Baseri (sc) Dwarika Prasad IND
Baseri (sc) Guddi Maurya IND
Baseri (sc) Khiladi Lal Bairwa IND
Baseri (sc) Panjab Singh IND
Baseri (sc) Sanjay Kumar INC
Baseri (sc) Sukhram BJP
Baseri (sc) Sultan Singh Rajasthan Vikas Party
Dholpur Abdulsiraj IND
Dholpur Asharam IND
Dholpur Dr. Shivcharan Singh Kushwaha BJP
Dholpur Gaffaruddin IND
Dholpur Nasiruddin Khan Azad Samaj Party
Dholpur Pramod Kumar IND
Dholpur Rajkumar IND
Dholpur Ritesh Sharma BSP
Dholpur Sagir Khan IND
Dholpur Shashi Singh IND
Dholpur Shobharani Kushwah INC
Dholpur Sweta SP
Rajakhera Bhanvarpal IND
Rajakhera Mahaveer Tyagi IND
Rajakhera Neerja Sharma BJP
Rajakhera Rajkumar Parihar IND
Rajakhera Rohit Bohra INC
Rajakhera Rohit Dagur IND
Rajakhera Vinay Sikarvar Indian Peoples Green Party
Aspur (st) Dileep Kumar BSP
Aspur (st) Gopichand BJP
Aspur (st) Mukesh IND
Aspur (st) Mukesh Kumar Ahari AAP
Aspur (st) Rakesh Roat INC
Aspur (st) Umesh Meena Bharat Adivasi Party
Chorasi (st) Mahendra Barjod IND
Chorasi (st) Rajkumar Roat Bharat Adivasi Party
Chorasi (st) Ranchhodlal Tabiyad Bhartiya Tribal Party
Chorasi (st) Shankarlal AAP
Chorasi (st) Shankarlal Bamaniya Indian Peoples Green Party
Chorasi (st) Sushil Katara BJP
Chorasi (st) Tarachand Bhagora INC
Chorasi (st) Uday Kumar IND
Chorasi (st) Vijaypal BSP
Dungarpur (st) Banshilal Katara BJP
Dungarpur (st) Devendra Katara AAP
Dungarpur (st) Devram Roat IND
Dungarpur (st) Dr. Deepak Ghogra Bhartiya Tribal Party
Dungarpur (st) Ganesh Ghogra INC
Dungarpur (st) Gotamlal CPI(M)
Dungarpur (st) Jeevan Lal BSP
Dungarpur (st) Kantilal Roat Bharat Adivasi Party
Dungarpur (st) Vijaya Abhinav Loktantra Party
Sagwara (st) Amritlal Ahari Bahujan Mukti Party
Sagwara (st) Dalji Dendor (Meena) BSP
Sagwara (st) Devilal Ahari IND
Sagwara (st) Govardhan Nanoma IND
Sagwara (st) Kailash Kumar Roat INC
Sagwara (st) Mansingh Roat IND
Sagwara (st) Mohanlal Dendor Bhartiya Tribal Party
Sagwara (st) Mohanlal Roat Bharat Adivasi Party
Sagwara (st) Pannalal Dodiyar IND
Sagwara (st) Shankarlal Decha BJP
Sagwara (st) Shivlal AAP
Anupgarh (sc) Krishan Lal Magwal BSP
Anupgarh (sc) Omprakash Majdoor Kisan Akali Dal
Anupgarh (sc) Santosh Bawri BJP
Anupgarh (sc) Shimla Bawri IND
Anupgarh (sc) Shimla Devi INC
Anupgarh (sc) Shobha Singh CPI(M)
Anupgarh (sc) Sunder Pal Rashtriya Loktantrik Party
Ganganagar Ankur Maglani INC
Ganganagar Aruna Chandak IND
Ganganagar Ashok Kumar Grover IND
Ganganagar Harish Chand Kapoor IND
Ganganagar Harish Raheja AAP
Ganganagar Jagdish Thakur IND
Ganganagar Jaideep IND
Ganganagar Jaydeep Bihani BJP
Ganganagar Jitender Mohan Kamra IND
Ganganagar Karuna Ashok Chandak IND
Ganganagar Krishan Kumar IND
Ganganagar Lalit Kumar IND
Ganganagar Parmanand BSP
Ganganagar Radheshyam IND
Ganganagar Rajnesh Goyal IND
Ganganagar Vijay Kumar Rashtriya Jatigat Aarakshan Virodhi Party
Karanpur Ashok Kumar BSP
Karanpur Balkaran Singh Shiromani Akali Dal (Amritsar)(Simranjit Singh Mann)
Karanpur Chhinderpal Singh IND
Karanpur Chuki Devi IND
Karanpur Gurmeet Singh Kooner INC
Karanpur Kala Singh IND
Karanpur Krishan Kumar National Janmandal Party
Karanpur Prithipal Singh AAP
Karanpur Sukhram IND
Karanpur Surender Nagpal IND
Karanpur Surenderpal Singh BJP
Karanpur Titar Singh IND
Raisinghnagar (sc) Balvir Singh Luthra BJP
Raisinghnagar (sc) Chetram IND
Raisinghnagar (sc) Darshan Singh Rashtriya Loktantrik Party
Raisinghnagar (sc) Dhannaram AAP
Raisinghnagar (sc) Goga Devi IND
Raisinghnagar (sc) Jasaprit BSP
Raisinghnagar (sc) Nahar Singh Majdoor Kisan Akali Dal
Raisinghnagar (sc) Rajender Singh IND
Raisinghnagar (sc) Shamsher Singh Jai Hind Congress Party
Raisinghnagar (sc) Shyopat Ram CPI(M)
Raisinghnagar (sc) Sohan Lal Nayak INC
Raisinghnagar (sc) Vinod Kumar Rashtravadi Bharat Party
Sadulshahar Divakar Walia IND
Sadulshahar Gurveer Singh BJP
Sadulshahar Gurvinder Kour AAP
Sadulshahar Harbans Singh IND
Sadulshahar Jagdish IND
Sadulshahar Jagdish Chander INC
Sadulshahar Naresh Garg IND
Sadulshahar Om Bishnoi IND
Sadulshahar Rai Sahab Republican Party of India (Athawale)
Sadulshahar Rajendra Kumar BSP
Suratgarh Ankush Gaba IND
Suratgarh Dungarram Gedar INC
Suratgarh Gurchhinder Singh IND
Suratgarh Liladhar AAP
Suratgarh Mahavir Parsad Pareek Alias Tiwari IND
Suratgarh Mahender Kumar IND
Suratgarh Mahinder Singh Bhadoo BSP
Suratgarh Manphul Khan IND
Suratgarh Prem Kumar IND
Suratgarh Prithviraj Meel Jannayak Janta Party
Suratgarh Pushpa Devi IND
Suratgarh Rajender Singh Bhadu IND
Suratgarh Rampratap Kasania BJP
Suratgarh Sharvanram Bheem Tribal Congress
Suratgarh Uma Shankar IND
Bhadra Ajeet Singh Beniwal INC
Bhadra Bajrang Saharan IND
Bhadra Balwan Poonia CPI(M)
Bhadra Balwan Singh IND
Bhadra Kartikey Dudi Jannayak Janta Party
Bhadra Mukesh Kumar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Bhadra Rajender Prasad Jalandhra IND
Bhadra Ramnath Sharma BSP
Bhadra Roop Nath AAP
Bhadra Sanjeev Kumar BJP
Hanumangarh Amit Sahu BJP
Hanumangarh Ganeshraj Bansal IND
Hanumangarh Jagdev Singh Indian Peoples Green Party
Hanumangarh Kailash BSP
Hanumangarh Kanaram IND
Hanumangarh Mohammad Rafeek Jai Hind Congress Party
Hanumangarh Mohan Singh IND
Hanumangarh Mohmmed Emamdeen IND
Hanumangarh Niranjan Singh IND
Hanumangarh Raghuveer Singh CPI(M)
Hanumangarh Rajesh Kumar Singla IND
Hanumangarh Sachin AAP
Hanumangarh Vinod Kumar INC
Nohar Abhishek Matoria BJP
Nohar Amit Chachan INC
Nohar Asarail Abhinav Loktantra Party
Nohar Ghanshyam IND
Nohar Mangej Choudhary CPI(M)
Nohar Niranaram Swami Rashtriya Loktantrik Party
Nohar Rakesh Kumar Swami Rashtriya Janata Sena
Nohar Ram Parsad BSP
Nohar Vinod Nayak IND
Pilibanga (sc) Dharmendra Kumar BJP
Pilibanga (sc) Kaluram BSP
Pilibanga (sc) Rattiram IND
Pilibanga (sc) Sunil Kumar Rashtriya Loktantrik Party
Pilibanga (sc) Varinder Kumar AAP
Pilibanga (sc) Vinod Kumar INC
Sangaria Abhimanyu INC
Sangaria Anupreet Kaur Indian Peoples Green Party
Sangaria Dhrampal Hindustan Janta Party
Sangaria Dr. Param Navdeep Singh Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Sangaria Gulab Sinwar IND
Sangaria Gurdeep Singh BJP
Sangaria Jagjeet Singh IND
Sangaria Mejar Singh National Janmandal Party
Sangaria Rajesh IND
Sangaria Sandeep Singh AAP
Sangaria Shiv Kumar IND
Sangaria Surendra Kumar IND
Sangaria Vijay Kumar BSP
Adarsh Nagar Chagan Lal Parivartan Party of India
Adarsh Nagar Dilip Singh Gour IND
Adarsh Nagar Gautam Sharma IND
Adarsh Nagar Japhar Akhtar All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Adarsh Nagar Kailash Chandra Mishra IND
Adarsh Nagar Love Inderjeet Arora IND
Adarsh Nagar Pukhraj Gupta Rashtriya Janata Sena
Adarsh Nagar Rafeek Khan INC
Adarsh Nagar Rakesh Kumar Meena IND
Adarsh Nagar Ravi Kumar Nayyar BJP
Adarsh Nagar Rumana Qureshi IND
Adarsh Nagar Sanjay Kumar Balmiky Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Adarsh Nagar Saurabh Chhajer IND
Adarsh Nagar Umaradaraj AAP
Amber Ayyub Kureshi Aam Aadmi Parivartan Party
Amber Hem Chand Saini IND
Amber Kalu Ram Bhawariya IND
Amber Kishan Lal Jangid IND
Amber Mohd Shafique IND
Amber Mukesh Kumar Sharma BSP
Amber Murari Lal Meena IND
Amber Om Prakash Saini IND
Amber P. S. Tomar AAP
Amber Prakash Kumar Sharma IND
Amber Prashant Sharma INC
Amber Raj Kumar Sharma IND
Amber Ravinder Kumar Yadav IND
Amber Satish Poonia BJP
Amber Vinod Jat Rashtriya Loktantrik Party
Bagru (sc) Amit Kumar Rashtriya Janata Sena
Bagru (sc) Dr. Bhawani Shanker Pipliwal BSP
Bagru (sc) Ganga Devi INC
Bagru (sc) Harish Dabi Jannayak Janta Party
Bagru (sc) Kailash Chand Verma BJP
Bagru (sc) Madhulata Devi IND
Bagru (sc) Meghlal Koli Lok Janshakti Party(Ram Vilas)
Bagru (sc) Ramesh Kumar IND
Bagru (sc) Ravi Vedwal Peoples Party of India (Democratic)
Bagru (sc) Ritu Sanwariya AAP
Bagru (sc) Sohan Lal Bairwa IND
Bagru (sc) Tarachand Raigar Rashtriya Loktantrik Party
Bassi (st) Anju Devi Dhanka IND
Bassi (st) Chandramohan Meena BJP
Bassi (st) Dhansingh Meena IND
Bassi (st) Jitendra Meena IND
Bassi (st) Laxman INC
Bassi (st) Magan Chand Meena BSP
Bassi (st) Maliram Nayak IND
Bassi (st) Mohan Lal IND
Bassi (st) Ram Chandar Meena IND
Bassi (st) Ramesh Chand Dhanka IND
Bassi (st) Rameshwar AAP
Bassi (st) Sonu Kumar Dhanka IND
Bassi (st) Suresh Kumar Rashtriya Loktantrik Party
Chaksu (sc) Anuj Kumar BSP
Chaksu (sc) Ram Avatar Bairwa IND
Chaksu (sc) Ramavtar BJP
Chaksu (sc) Ved Prakash Solanki INC
Chaksu (sc) Vikesh Kholia Rashtriya Loktantrik Party
Chomu Ashok Choudhary IND
Chomu Chhuttan Lal Yadav Rashtriya Loktantrik Party
Chomu Dr. Shikha Meel Barala INC
Chomu Hemant Kumar Kumawat AAP
Chomu Kailash Raj Saini BSP
Chomu Lala Ram Choudhary IND
Chomu Ram Lal Sharma BJP
Chomu Sunil Kumar Yadav IND
Chomu Vinod Kumar Godavara IND
Civil Lines Afik Mohammad IND
Civil Lines Archit Gupta AAP
Civil Lines Gajendra Singh Rajasthan Democratic Front
Civil Lines Gopal Sharma BJP
Civil Lines Kailash Palawat IND
Civil Lines Kirti Rathore IND
Civil Lines Lakshmi Kanwar Shekhawat IND
Civil Lines Najamin Begam Indian Peoples Green Party
Civil Lines Narayan Singh Rashtriya Loktantrik Party
Civil Lines Pratap Singh Khachariyavas INC
Dudu (sc) Babulal Nagar INC
Dudu (sc) Dr. Prem Chand Bairwa BJP
Dudu (sc) Hanuman Prasad Bairwa Rashtriya Loktantrik Party
Dudu (sc) Teekam Chand Bairwa BSP
Hawamahal Anoop Aam Aadmi Parivartan Party
Hawamahal Balmukundachary BJP
Hawamahal Firozuddin Welfare Party Of India
Hawamahal Jameel Ahmed Khan All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Hawamahal Pappu Qureshi AAP
Hawamahal Rewati Raman Tiwari (R.R. Tiwari) INC
Hawamahal Sunil Saini Rashtriya Janata Sena
Hawamahal Sunita Devi Choudhary Lok Janshakti Party(Ram Vilas)
Hawamahal Surendra Singh Republican Party of India (Athawale)
Hawamahal Yaqub Khan IND
Jamwa Ramgarh (st) Advocate Man Singh Meena IND
Jamwa Ramgarh (st) Girraj Prasad Meena IND
Jamwa Ramgarh (st) Gopal Lal Meena INC
Jamwa Ramgarh (st) Kalu Ram Meena IND
Jamwa Ramgarh (st) Mahendra Pal Meena BJP
Jamwa Ramgarh (st) Meera Devi IND
Jamwa Ramgarh (st) Ramesh Solanki Rashtriya Loktantrik Party
Jamwa Ramgarh (st) Suman Meena IND
Jhotwara Abhishek Choudhary INC
Jhotwara Aditya Prakash Sharma Right to Recall Party
Jhotwara Anand Kumar Saini IND
Jhotwara Arjun Lal Kumawat IND
Jhotwara Ashu Singh Surpura IND
Jhotwara Beni Prasad Kaushik Rashtriya Sawarn Dal
Jhotwara C.A. Bhuvnesh Kumar Goyal IND
Jhotwara Col. Rajyavardhan Rathore BJP
Jhotwara Deen Dayal Jakhar Jannayak Janta Party
Jhotwara Dr Ashok Kumar Sharma BSP
Jhotwara Hari Kishan Tiwari IND
Jhotwara Jeewanram Jat Rashtriya Loktantrik Party
Jhotwara Naveen Kumar Sharma Rashtriya Janata Sena
Jhotwara Prasanna Maheshwari IND
Jhotwara Praveen Kumar Sharma IND
Jhotwara Rajesh Kumar Yadav IND
Jhotwara Surgyan Singh Ghoslya IND
Jhotwara Yogi Jeetendra Nath Indian Peoples Green Party
Kishanpole Amin Kagzi INC
Kishanpole Azam Ali Khan IND
Kishanpole Chandra Manohar Batwara Advocate BJP
Kishanpole Harinarayan Jadiya BSP
Kishanpole Kamal Bhargav AAP
Kishanpole Rafiq Khan Khandelvi All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Kishanpole Sunil Kumar Sharma IND
Kishanpole Vinod Kumar Tinkar IND
Kotputli Ashok Kumar Saini IND
Kotputli Hansraj Patel BJP
Kotputli Laxmi IND
Kotputli Mukesh Goyal IND
Kotputli Prakash Chand Saini BSP
Kotputli Rajendra Singh Yadav INC
Kotputli Ram Singh Kasana IND
Kotputli Ramniwas Yadav Jannayak Janta Party
Kotputli Satish Kumar Mandaiya Rashtriya Loktantrik Party
Malviya Nagar Archana Sharma INC
Malviya Nagar Nav Hind Party
Malviya Nagar Harish IND
Malviya Nagar Kalicharan Saraf BJP
Malviya Nagar Kishor Kumar Rashtriya Vyapari Party
Malviya Nagar Lavesh Kumar Goyal IND
Malviya Nagar Mahendra Kumar BSP
Malviya Nagar Ramswaroop Mourya IND
Malviya Nagar Sharad Kumar Godha IND
Malviya Nagar Vineet Sankhla Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Phulera Amit Rashtriya Janata Sena
Phulera Gopal Lal Ambedkarite Party of India
Phulera Ikaramuddin BSP
Phulera Nirmal Kumawat BJP
Phulera Pokhar Mal Bhamania IND
Phulera Rakesh Joya Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Phulera Sanwarmal IND
Phulera Vidhyadhar Singh INC
Sanganer Amit Dadhich AAP
Sanganer Babita Wadhwani IND
Sanganer Bhai Vijay Sharma IND
Sanganer Bhajan Lal Sharma BJP
Sanganer Dr. Buddhi Prakash Bairwa Abhinav Loktantra Party
Sanganer Dr. Vishnu Kumar Gupta Rashtra Bhakt Dal
Sanganer Hari Narayan Meena IND
Sanganer Kavita Sharma IND
Sanganer Mahesh Saini Rashtriya Loktantrik Party
Sanganer Mohasin IND
Sanganer Nishant Mathur IND
Sanganer Pushpendra Bhardwaj INC
Sanganer Nav Hind Party
Sanganer Ranjeet Singh Gahlot IND
Sanganer Rohitas Yadav Rashtriya Janata Sena
Sanganer Shashank Arya Right to Recall Party
Shahpura Alok Beniwal IND
Shahpura Hari Prasad Baliwal Rashtriya Loktantrik Party
Shahpura Manish Yadav INC
Shahpura Rameshwar Prasad AAP
Shahpura Tulsi Das Chintamani BSP
Shahpura Upen Yadav BJP
Vidhyadhar Nagar Akshay Saini Republican Party of India (Athawale)
Vidhyadhar Nagar Dheeraj Kumar Mishra IND
Vidhyadhar Nagar Diya Kumari BJP
Vidhyadhar Nagar Dr Sanjay Biyani AAP
Vidhyadhar Nagar Er. Rajiv Garg Loktantrik Janshakti Party
Vidhyadhar Nagar Jitendra Saini IND
Vidhyadhar Nagar Mohammad Saifullah Ambedkarite Party of India
Vidhyadhar Nagar Monika Chandel Rashtriya Loktantrik Party
Vidhyadhar Nagar Pawan Kumar IND
Vidhyadhar Nagar Rajpal Singh Shekhawat Parivartan Party of India
Vidhyadhar Nagar Rupak Singh Dahima IND
Vidhyadhar Nagar Sitaram Agarwal INC
Vidhyadhar Nagar Sushila Jangid National Janmandal Party
Viratnagar Bheem Sahan Gurjar IND
Viratnagar Chandra Prakash Saini IND
Viratnagar Col. Surajpal Singh Shekhawat IND
Viratnagar Dhoonee Lal IND
Viratnagar Indraj Singh Gurjar INC
Viratnagar Jaisingh BSP
Viratnagar Kuldeep BJP
Viratnagar Mahaveer Prasad Kumawat IND
Viratnagar Mahendra Kumar IND
Viratnagar Ramchandra Saradhana Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Viratnagar Tina Yadav IND
Jaisalmer Beenjaram Bheem Tribal Congress
Jaisalmer Chhotu Singh BJP
Jaisalmer Manohar Lal Hingda IND
Jaisalmer Poonam Singh IND
Jaisalmer Raghuveer Singh Rashtriya Loktantrik Party
Jaisalmer Ruparam INC
Jaisalmer Shahbaz Ali IND
Jaisalmer Sikander Khan IND
Jaisalmer Yudishthir IND
Pokaran Devi Lal Rashtriya Loktantrik Party
Pokaran Pemi Devi IND
Pokaran Pratap Puri BJP
Pokaran Punam Giri Bheem Tribal Congress
Pokaran Shale Mohmmad INC
Pokaran Sikander Khan IND
Ahore Ashok Kumar Abhinav Rajasthan Party
Ahore Bhera Ram IND
Ahore Bhudar Mal IND
Ahore Chandan Singh IND
Ahore Chhagan Singh Rajpurohit BJP
Ahore Chhagna Ram Gana Suraksha Party
Ahore Gopal Parmar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Ahore Hanuman Singh IND
Ahore Karan Raika IND
Ahore Karan Singh Thanwla IND
Ahore Masara Ram BSP
Ahore Ram Dev Dewasi IND
Ahore Saroj Choudhary INC
Ahore Suraj Rathore IND
Bhinmal Krishna Kumar Rajpurohit Abhinav Rajasthan Party
Bhinmal Poora Ram BJP
Bhinmal Ramesh Kumar IND
Bhinmal Ramesh Kumar Bhandari IND
Bhinmal Samarjit Singh INC
Bhinmal Tikma Ram Bhati IND
Jalore (sc) Bhagwanaram IND
Jalore (sc) Jogeshwar Garg BJP
Jalore (sc) Om Prakash Chouhan BSP
Jalore (sc) Pavani Devi IND
Jalore (sc) Ramila Kumari INC
Jalore (sc) Ramlal Meghwal IND
Raniwara Amritlal Rajpurohit IND
Raniwara Bharat Kumar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Raniwara Lakharam BSP
Raniwara Masruram IND
Raniwara Narapat Singh Bahujan Mukti Party
Raniwara Narayan Singh Dewal BJP
Raniwara Parasa Ram IND
Raniwara Ramesh Kumar Garg Swatantrata Abhivyakti Party
Raniwara Ratan Devasi INC
Sanchore Devji Patel BJP
Sanchore Dinesh Singh IND
Sanchore Dr Shamsher Ali Sayyed BSP
Sanchore Dr Suresh Sagar Rashtriya Loktantrik Party
Sanchore Gordhan Ram IND
Sanchore Jiva Ram Choudhary IND
Sanchore Ram Lal Bishnoi AAP
Sanchore Shankar Lal Darji IND
Sanchore Sukhram Vishnoi INC
Dag (sc) Anil AAP
Dag (sc) Badrilal Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Dag (sc) Chetraj INC
Dag (sc) Daluram BSP
Dag (sc) Kaluram BJP
Dag (sc) Ramchandra Sunariwal IND
Jhalrapatan Makasud BSP
Jhalrapatan Pawan Kumar Mehar Indian Peoples Green Party
Jhalrapatan Ramlal INC
Jhalrapatan Vasundhara Raje BJP
Khanpur Ajay Kumar IND
Khanpur Deepesh Kumar AAP
Khanpur Kanhaiyalal IND
Khanpur Narendra Nagar BJP
Khanpur Sanju BSP
Khanpur Suresh Gurjar INC
Manohar Thana Chander Singh BSP
Manohar Thana Govind Prasad BJP
Manohar Thana Kailash Chand IND
Manohar Thana Nemichand Meena INC
Manohar Thana Onkar Lal Meena IND
Manohar Thana Rajkumar Bhartiya Tribal Party
Manohar Thana Roshan Singh IND
Jhunjhunu Abhimanyu Singh IND
Jhunjhunu Brijendra Singh Ola INC
Jhunjhunu Lokpal IND
Jhunjhunu Mahendra Singh BSP
Jhunjhunu Nisheet Kumar BJP
Jhunjhunu Pankaj Dhankhar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Jhunjhunu Rajendra Singh Bhamboo IND
Jhunjhunu Rashid Khan AAP
Jhunjhunu Suman Bahujan Mukti Party
Khetri Dharmpal BJP
Khetri Dharmsingh IND
Khetri Kapil Jangir IND
Khetri Manisha INC
Khetri Manoj Ghumaria BSP
Khetri Pooranmal Saini IND
Khetri Prakash IND
Khetri Rahul Ghumriya IND
Khetri Satyanarayan IND
Mandawa Advocate Rohit Prajapati Abhinav Rajasthan Party
Mandawa Akhtar Hussain IND
Mandawa Daleep Singh IND
Mandawa Dr. Ram Krishan Suman IND
Mandawa Kumari Rita Chaudhary INC
Mandawa Mohammad Sadique BSP
Mandawa Narendra Kumar BJP
Mandawa Narendra Singh IND
Mandawa Satish Kumar Arya IND
Mandawa Satyanarayan IND
Mandawa Sunil Kumar IND
Mandawa Vinod Pujari IND
Nawalgarh Ashok Kumar IND
Nawalgarh Aslam Khan IND
Nawalgarh Budhram Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Nawalgarh Dr. Rajkumar Sharma INC
Nawalgarh Gulam Nabi BSP
Nawalgarh Karmendu Shishir Pandey Right to Recall Party
Nawalgarh Pramod Kumar IND
Nawalgarh Sanjay IND
Nawalgarh Shivnath Singh IND
Nawalgarh Subhash Rashtriya Jankranti Party
Nawalgarh Tej Kumar IND
Nawalgarh Vijendra Singh AAP
Nawalgarh Vikram Singh Jakhal BJP
Pilani (sc) Dharmpal BSP
Pilani (sc) Kailash Chand Meghwal IND
Pilani (sc) Kailash Chandra IND
Pilani (sc) Pitram Singh Kala INC
Pilani (sc) Rajendra Prasad AAP
Pilani (sc) Rajesh Kumar Dahia BJP
Pilani (sc) Ramswaroop Singh Rashtriya Loktantrik Party
Pilani (sc) Ratan Singh IND
Surajgarh Dara Singh BSP
Surajgarh Liyakat Ali IND
Surajgarh Nandlal Verma IND
Surajgarh Norang Dangi IND
Surajgarh Omprakash Jharoda CPI(M)
Surajgarh Ravindra Lamba Abhinav Rajasthan Party
Surajgarh Santosh Ahalawat BJP
Surajgarh Shakun Jilowa Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Surajgarh Sharwan Kumar INC
Surajgarh Sharwan Kumar S/O Leelaram IND
Surajgarh Shrawan IND
Udaipurwati Bhagawana Ram Saini INC
Udaipurwati Meenu IND
Udaipurwati Nisha Kanwar IND
Udaipurwati Rajendra Singh Gudha S/O Madho Singh Shiv Sena
Udaipurwati Rajendra Singh Gudha S/O Norang Ram IND
Udaipurwati Ramsingh Bahujan Mukti Party
Udaipurwati Sandeep Kumar Saini BSP
Udaipurwati Subhkaran Choudhary BJP
Udaipurwati Vikas Gill Rashtriya Loktantrik Party
Bhopalgarh (sc) Geeta Barwar INC
Bhopalgarh (sc) Kamsa Meghwal BJP
Bhopalgarh (sc) Pukhraj Garg Rashtriya Loktantrik Party
Bhopalgarh (sc) Ramparsad Bawari Ratkuria Abhinav Rajasthan Party
Bhopalgarh (sc) Ranjeet Chouhan BSP
Bhopalgarh (sc) Subhash Indian Peoples Green Party
Bilara (sc) Arjun Lal BJP
Bilara (sc) Jagdish Kadela Rashtriya Loktantrik Party
Bilara (sc) Mohanlal Katariya INC
Bilara (sc) Pukharaj Sonel IND
Bilara (sc) Santosh Jaipal IND
Bilara (sc) Shyam Lal BSP
Jodhpur Aniruddh Singh IND
Jodhpur Atul Bhansali BJP
Jodhpur Dr. Ajay Trivedi Rashtriya Loktantrik Party
Jodhpur Mahabub IND
Jodhpur Manisha Panwar INC
Jodhpur Mohammad Ateek Belim Welfare Party Of India
Jodhpur Rita Patwa CPI
Jodhpur Rohit Kumar Joshi AAP
Jodhpur Sunita Choudhary BSP
Jodhpur Varsha Peoples Liberal Party
Lohawat Bhanwarlal BSP
Lohawat Gajendra Singh BJP
Lohawat Jagdish Bheem Tribal Congress
Lohawat Kishna Ram Vishnoi INC
Lohawat Satya Narayan Bishnoi Rashtriya Loktantrik Party
Lohawat Shravan Kumar Vishnoi IND
Lohawat Vishek Vishnoi IND
Luni Badrilal Rashtriya Loktantrik Party
Luni Jogaram Patel BJP
Luni Mahendra Bishnoi INC
Luni Rajuram BSP
Luni Ugmaram Bheel Bheem Tribal Congress
Osian Bhera Ram Choudhary (Siyol) BJP
Osian Bhomaram Abhinav Rajasthan Party
Osian Divya Maderna INC
Osian Shyam Naveen BSP
Osian Sohan Ram IND
Osian Vishal Singh Rathore IND
Phalodi Abdul Mehboob Urf Pappu Khiljee Rashtriya Loktantrik Party
Phalodi Bhupat Singh IND
Phalodi Colonel R S Rajpurohit IND
Phalodi Dr. Nirnjan Mehra IND
Phalodi Gopalram Meghwal IND
Phalodi Hariram BSP
Phalodi Pabba Ram Bishnoi BJP
Phalodi Prakash Chandra Chhangani INC
Phalodi Subodh Urf S.L. Vyas IND
Phalodi Teeku Ram Bheel Bheem Tribal Congress
Sardarpura Akash IND
Sardarpura Asaraph Khan IND
Sardarpura Ashok Gehlot INC
Sardarpura Balveer Singh Gehlot IND
Sardarpura Dalpat Chouhan BSP
Sardarpura Dr. Mahendra Rathore BJP
Sardarpura Harlal Singh Rajpurohit IND
Sardarpura Labu Ram Bishnoi IND
Sardarpura Shaitan Singh Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Sardarpura Suraiya Begam Indian Peoples Green Party
Shergarh Babu Singh IND
Shergarh Babu Singh Rathor BJP
Shergarh Jetharam Bheel Bheem Tribal Congress
Shergarh Jora Ram Rashtriya Loktantrik Party
Shergarh Junjaram BSP
Shergarh Kheman Singh Indian Peoples Green Party
Shergarh Meena Kanwar INC
Shergarh Tagaram Bhartiya Tribal Party
Soorsagar Devendra Joshi BJP
Soorsagar Dwarkesh Vyas CPI
Soorsagar Er. Shahzad Aiyub Khan INC
Soorsagar Gajendra Singh Panwar IND
Soorsagar Imtiyaz Ahmmed Jannayak Janta Party
Soorsagar Kamal Shyamwani IND
Soorsagar Prabhakar Vyas Theloji IND
Soorsagar Rajendra Singh Chundawat BSP
Soorsagar Sabir Bhai Silawat IND
Soorsagar Satyendra Vyas Aam Aadmi Parivartan Party
Soorsagar Shyamlal Deora IND
Soorsagar Sunil Bhandari IND
Soorsagar Varsha Peoples Liberal Party
Soorsagar Vikas IND
Hindaun (sc) Anita Jatav INC
Hindaun (sc) Brajesh Kumar Jatav BSP
Hindaun (sc) Dharmendra Kumar Jatav Rashtriya Loktantrik Party
Hindaun (sc) Gayatri Koli Jannayak Janta Party
Hindaun (sc) Kusum Lata Bahujan Shoshit Samaj Sangharsh Samta Party
Hindaun (sc) Mahesh Chand Joshi Hindustan Janta Party
Hindaun (sc) Rajeev Kalsadiya Parivartan Party of India
Hindaun (sc) Rajkumari Jatav BJP
Hindaun (sc) Roop Singh Jatav IND
Karauli Bhoopsingh IND
Karauli Darshan Singh BJP
Karauli Dhan Singh IND
Karauli Heena AAP
Karauli Lakhan Singh INC
Karauli Madanlal IND
Karauli Mukesh IND
Karauli Nandlal Mali IND
Karauli Pappu Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Karauli Ramesh Bahujan Mukti Party
Karauli Ravindra BSP
Sapotra (st) Amit Kumar IND
Sapotra (st) Hansraj Meena BJP
Sapotra (st) Imrat Lal IND
Sapotra (st) Kedar IND
Sapotra (st) Prem Singh AAP
Sapotra (st) Ramesh Chand Meena INC
Sapotra (st) Seema Meena IND
Sapotra (st) Uday Singh IND
Sapotra (st) Vijay Kumar Alias Kallu BSP
Todabhim (st) Asha Ram AAP
Todabhim (st) Ghanshyam INC
Todabhim (st) Kalpana BSP
Todabhim (st) Raghav Ram Meena IND
Todabhim (st) Rajaram Meena IND
Todabhim (st) Rajnish Mehar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Todabhim (st) Ramniwas Meena BJP
Kota North Bhim Singh Kuntal BSP
Kota North Prahlad Gunjal BJP
Kota North Saifullah Welfare Party Of India
Kota North Shanti Dhariwal INC
Kota North Sohan Lal IND
Kota North Tarun Right to Recall Party
Kota North Yogesh Kumar Sharma IND
Kota South Dr. Krishnanand Sharma BSP
Kota South Habibulla IND
Kota South Hanuman Mina IND
Kota South Irshad Ahamad IND
Kota South Mohammmad Farid IND
Kota South Om Prakash Shakwal IND
Kota South Pintu Bajrangi IND
Kota South Rakhi Gautam INC
Kota South Sandeep Sharma BJP
Ladpura Bhawani Singh Rajawat IND
Ladpura Dinesh Kumar Sharma Right to Recall Party
Ladpura Ghanshyam Joshi Marxist Communist Party of India (United)
Ladpura Harish Kumar Lahri BSP
Ladpura Kalpana Devi BJP
Ladpura Mohammad Rafik IND
Ladpura Naimuddin Guddu INC
Ladpura Uchchhab Lal Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Pipalda Chetan Patel Kolana INC
Pipalda Dilip Kumar AAP
Pipalda Mahaveer Sharma Abhinav Loktantra Party
Pipalda Prem Shankar Nagar IND
Pipalda Premchand Gochar BJP
Pipalda Shyam Lal BSP
Ramganj Mandi (sc) Deshraj Ragontha IND
Ramganj Mandi (sc) Dr. Bharat Kumar Marmath(Bairwa) BSP
Ramganj Mandi (sc) Madan Dilawar BJP
Ramganj Mandi (sc) Mahendra Rajoriya INC
Ramganj Mandi (sc) Mukesh IND
Sangod Bhanu Pratap Singh INC
Sangod Deepak Meghwal IND
Sangod Heeralal Nagar BJP
Sangod Prabhulal BSP
Sangod Rakeshakumar Right to Recall Party
Sangod Ramavtar Verma Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Deedwana Chetan Singh Chaudhary INC
Deedwana Jitendra Singh BJP
Deedwana Ramdayal IND
Deedwana Rameshvar BSP
Deedwana Ramniwas Royal AAP
Deedwana Sahdew Siwal Abhinav Rajasthan Party
Deedwana Virendar Jadam IND
Deedwana Yoonus Khan IND
Degana Ajay Singh BJP
Degana Chhoturam IND
Degana Ganga Ram IND
Degana Ghanshyam Singh (Banwada) Aam Janmat Party
Degana Laxmansingh Muwal Rashtriya Loktantrik Party
Degana Lunaram Meghwal (Jaroda) IND
Degana Omprakash Dadhich IND
Degana Rameshwarlal Prajapati IND
Degana Ramkaran Devasi Rashtravadi Bharat Party
Degana Sonu BSP
Degana Surendra Meghwal IND
Degana Vakil Ganesh Ram AAP
Degana Vijaypal Mirdha INC
Jayal (sc) Bhanwarlal Bhati Rashtriya Loktantrik Party
Jayal (sc) Dr. Manju Baghmar BJP
Jayal (sc) Dr. Manju Devi INC
Jayal (sc) Jaikaran Meghwal IND
Jayal (sc) Likhamaram Gunsaiwal IND
Jayal (sc) Premraj IND
Jayal (sc) Ramudi Devi BSP
Jayal (sc) Sanjay Nayak Abhinav Rajasthan Party
Jayal (sc) Sohan IND
Khinvsar Dr. Ashok Choudhary Abhinav Rajasthan Party
Khinvsar Durg Singh IND
Khinvsar Hanuman Beniwal Rashtriya Loktantrik Party
Khinvsar Nema Ram BSP
Khinvsar Nimba Ram Bharatiya Mulnivasi Aazad Party
Khinvsar Rewant Ram Danga BJP
Khinvsar Tejpal Mirdha INC
Ladnun Bhagirath Mal CPI(M)
Ladnun Karni Singh BJP
Ladnun Mukesh Bhakar INC
Ladnun Niyaj Mohammad Khan BSP
Makrana Amar Singh Rashtriya Loktantrik Party
Makrana Diparam IND
Makrana Himmatsingh IND
Makrana Jaipal Meghawal IND
Makrana Jakir Hussain Gesawat INC
Makrana Khemaram BSP
Makrana Mohammd Sadiq IND
Makrana Sirajuddin All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Makrana Sumita Bhinchar BJP
Makrana Suresh Choudhary IND
Merta (sc) Chandanmal BSP
Merta (sc) Indira Devi Rashtriya Loktantrik Party
Merta (sc) Laxman Ram BJP
Merta (sc) Madan Lal Balotiya Abhinav Rajasthan Party
Merta (sc) Ramavtar Aam Janmat Party
Merta (sc) Shivratan (Chiman Valmiki) INC
Nagaur Ashish Kumar IND
Nagaur Bajarang Ram IND
Nagaur Bhanwarai BSP
Nagaur Habiburrehman Ashrafi Lamba IND
Nagaur Harendra Mirdha INC
Nagaur Jyoti Mirdha BJP
Nagaur Meharam Abhinav Rajasthan Party
Nagaur Rashtraputra Hindu IND
Nagaur Surendra Dotar IND
Nagaur Suresh Kumar IND
Nawan Amar Singh Bhagwanpura IND
Nawan Gajendra Singh Kukanwali AAP
Nawan Govind Kumawat National Janmandal Party
Nawan Govind Ram Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Nawan Kanaram CPI(M)
Nawan Mahendra Choudhary INC
Nawan Navin Kumar Jain Rashtriya Loktantrik Party
Nawan Ravi Meghwal Lunwa IND
Nawan Vijay Singh BJP
Parbatsar Chenaram Ranwa IND
Parbatsar Jitender Singh BSP
Parbatsar Lachchharam Badarda Rashtriya Loktantrik Party
Parbatsar Mansingh Kinsariya BJP
Parbatsar Ramniwas Gawriya INC
Bali Babulal Bharatiya Nav Kranti Party
Bali Badriram Jakhar INC
Bali Hemant Kumar BSP
Bali Lal Singh Dewasi AAP
Bali Mohit Suthar IND
Bali Munglaram Bhartiya Tribal Party
Bali Nenaram Bharat Adivasi Party
Bali Pushpendra Singh BJP
Bali Shailesh Kumar Mousalpuriya Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Jaitaran Avinash Gehlot BJP
Jaitaran Bhagwansingh Bharat Lok Sewak Party
Jaitaran Dilip Choudhary Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Jaitaran Gopalsingh Abhinav Rajasthan Party
Jaitaran Mukut Singh IND
Jaitaran Nathusingh Naruka Abhinav Loktantra Party
Jaitaran Saroj Meghwal BSP
Jaitaran Surendra Goyal INC
Jaitaran Yogi Laxman Nath IND
Marwar Junction Dhanna Ram IND
Marwar Junction Gajraj Kawar BSP
Marwar Junction Indra Singh IND
Marwar Junction Kanaram IND
Marwar Junction Kesaram Choudhary BJP
Marwar Junction Khushveer Singh INC
Marwar Junction Manohar Das Jai Maha Bharath Party
Marwar Junction Narpat Singh AAP
Marwar Junction Vaja Ram Parihar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Pali Basti Ram Indian Peoples Green Party
Pali Bheem Raj Bhati INC
Pali Dr. Ramlal Mohbarsha Indian Indira Congress (R)
Pali Dungar Ram Rashtriya Loktantrik Party
Pali Gyanchand Parakh BJP
Pali Sandesh Panwar BSP
Pali Shravan Ram Dewasi Abhinav Rajasthan Party
Sojat (sc) Ashok Kumar Khandpa IND
Sojat (sc) Govind Ram Khatak IND
Sojat (sc) Gunesh Rawal IND
Sojat (sc) Kailash Chand IND
Sojat (sc) Manju Jalwaniya IND
Sojat (sc) Niranjan Arya INC
Sojat (sc) Om Prakash AAP
Sojat (sc) Pradeep Meghwal IND
Sojat (sc) Ramchandre Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Sojat (sc) Rekha Avinash Panwar IND
Sojat (sc) Shobha Chauhan BJP
Sojat (sc) Surajmal BSP
Sumerpur Arif Khan IND
Sumerpur Hariram Ghanchi Rashtriya Loktantrik Party
Sumerpur Harishankar INC
Sumerpur Jeevaram Rana BSP
Sumerpur Jetaram Dewasi IND
Sumerpur Joraram Kumawat BJP
Sumerpur Shanker Lal Narban IND
Dhariawad (st) Kaluram AAP
Dhariawad (st) Kanhaiya Lal S/O Goutam Lal BJP
Dhariawad (st) Kanhaiyalal BSP
Dhariawad (st) Nagraj INC
Dhariawad (st) Puran Mal CPI(ML)(L)
Dhariawad (st) Rajkumar IND
Dhariawad (st) Thavar Chand Bharat Adivasi Party
Dhariawad (st) Vishesh Kumar Meena IND
Pratapgarh (st) Hemant Meena BJP
Pratapgarh (st) Kamal Meena BSP
Pratapgarh (st) Mangi Lal Meena Bharat Adivasi Party
Pratapgarh (st) Ramlal Meena INC
Pratapgarh (st) Ramsingh Damor Bahujan Mukti Party
Pratapgarh (st) Rang Lal Meena CPI(ML)(L)
Bhim Ghanshyam Singh IND
Bhim Govindsingh Lok Janshakti Party(Ram Vilas)
Bhim Hari Singh Rawat S/O Nathu Singh IND
Bhim Hari Singh Rawat S/O Panna Singh IND
Bhim Harisingh Rawat S/O Panna Singh BJP
Bhim Hukmaram Salvi BSP
Bhim Manohar Singh Rawat AAP
Bhim Rawat Dilip Singh Sisodiya IND
Bhim Sudarshan Singh Rawat S/O Lakshman Singh INC
Bhim Sudarshan Singh Rawat S/O Pushpendra Singh Chouhan IND
Kumbhalgarh Anop Singh IND
Kumbhalgarh Chamnaram Bhartiya Tribal Party
Kumbhalgarh Narayan Lal Balai BSP
Kumbhalgarh Neeraj Singh Ranawat IND
Kumbhalgarh Prakash Chandra Vaishnav IND
Kumbhalgarh Ramhari Bharat Adivasi Party
Kumbhalgarh Surendra Singh Rathore BJP
Kumbhalgarh Tejraj Kalal IND
Kumbhalgarh Yogendra Singh Parmar INC
Nathdwara Babulal Salvi BSP
Nathdwara C. P. Joshi INC
Nathdwara Jitendra Kumar Khatik IND
Nathdwara Moti Singh Chadana IND
Nathdwara Vishvaraj Singh Mewar BJP
Rajsamand Deepti Kiran Maheshwari BJP
Rajsamand Dinesh Badala IND
Rajsamand Dr. Ghanashyam Murdia AAP
Rajsamand Jitendra Kumar Khatik IND
Rajsamand Manish Pandey Right to Recall Party
Rajsamand Manoj Kumawat IND
Rajsamand Narayan Singh Bhati INC
Rajsamand Vinod Sonwal BSP
Bamanwas (st) Indra INC
Bamanwas (st) Manoj Kumar BSP
Bamanwas (st) Rajendra BJP
Bamanwas (st) Shyam Lal Meena IND
Bamanwas (st) Vikas IND
Gangapur Chhote Lal Meena IND
Gangapur Chhote Lal Saini IND
Gangapur Dhramraj Bairwa IND
Gangapur Ghanshyam AAP
Gangapur Gopal Bhai Gupta IND
Gangapur Hari Mohan IND
Gangapur Krishnakant IND
Gangapur Mansingh Gurjar BJP
Gangapur Mukesh Kumar Bairwa Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Gangapur Om Prakash Jannayak Janta Party
Gangapur Pankhilal All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Gangapur Prakash IND
Gangapur Raghuveer Prasad Meena IND
Gangapur Ramkesh INC
Gangapur Ranglal Meena BSP
Gangapur Vijendra Bharat Adivasi Party
Khandar (sc) Ankita Verma Rashtriya Loktantrik Party
Khandar (sc) Ashok INC
Khandar (sc) Ashok Kumar Bairwa IND
Khandar (sc) Jitendra Kumar Gothwal BJP
Khandar (sc) Manphool Bairwa AAP
Khandar (sc) Mohan BSP
Khandar (sc) Molaram Bairwa IND
Khandar (sc) Virendra Singh IND
Sawai Madhopur Asha IND
Sawai Madhopur Asha Meena Badolas IND
Sawai Madhopur Banai Singh Vijoriya BSP
Sawai Madhopur Bhrat Lal CPI
Sawai Madhopur Danish Abrar INC
Sawai Madhopur Deepak Kumar Meena Samrat Mihir Bhoj Samaj Party
Sawai Madhopur Dr. Azizuddin Azad IND
Sawai Madhopur Kirodi Lal BJP
Sawai Madhopur Manoj Kumar Raigar IND
Sawai Madhopur Mukesh Bhupremi AAP
Sawai Madhopur Shajadee Bano IND
Sawai Madhopur Uttam Krishan Indian Peoples Green Party
Sawai Madhopur Zafar Ahamed All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Danta Ramgarh Amraram CPI(M)
Danta Ramgarh Ashok Kumar Verma IND
Danta Ramgarh Banshi Lal Kataria IND
Danta Ramgarh Budhram AAP
Danta Ramgarh Dhirendra Kumar Ummeed Party of India
Danta Ramgarh Gajanand Kumawat BJP
Danta Ramgarh Kamal Kishor Rar IND
Danta Ramgarh Rita Singh Chaudhary Jannayak Janta Party
Danta Ramgarh Santosh Kanwar IND
Danta Ramgarh Subhash Balai BSP
Danta Ramgarh Vikram Singh IND
Danta Ramgarh Virendra Singh INC
Dhod (sc) Bhagirath IND
Dhod (sc) Bimla Parivartan Party of India
Dhod (sc) Gordhan BJP
Dhod (sc) Gordhan IND
Dhod (sc) Hanuman Prasad Raigar Bahujan Mukti Party
Dhod (sc) Jagdish Prasad Danodia INC
Dhod (sc) Kalu Ram BSP
Dhod (sc) Mahesh Mordia Rashtriya Loktantrik Party
Dhod (sc) Manoj IND
Dhod (sc) Pema Ram CPI(M)
Dhod (sc) Vijendra Bharatiya Yuva Jan Ekta Party
Fatehpur Abdul Rashid Khan IND
Fatehpur Arvind Choudhary Bharat Adivasi Party
Fatehpur Balbir Singh IND
Fatehpur Chothmal IND
Fatehpur Gulab Albela Kumhar Rajasthan Vikas Party
Fatehpur Hakam Ali Khan INC
Fatehpur Harlal Singh Abhinav Rajasthan Party
Fatehpur Javed Ali Khan All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Fatehpur Madhu Sudan IND
Fatehpur Nand Kishore Maharia Jannayak Janta Party
Fatehpur Rakesh Kumar BSP
Fatehpur S. P. Singh IND
Fatehpur Sharawan Choudhary S/O Prem Singh BJP
Fatehpur Sharwan Choudhary S/O Pitharam IND
Khandela Banshidhar Khandela IND
Khandela Bhanwar Singh Ghosalya IND
Khandela Mahadev Singh INC
Khandela Meena Saini IND
Khandela Phool Chand IND
Khandela Rajesh AAP
Khandela Sanwarmal BSP
Khandela Sardar Singh Arya Jannayak Janta Party
Khandela Subhash Meel BJP
Khandela Vikaram Singh IND
Lachhmangarh Advocate Mahesh Moond BSP
Lachhmangarh Ajay Pal Dhaka IND
Lachhmangarh Arif Khan IND
Lachhmangarh Comrade Vijendra Dhaka CPI(M)
Lachhmangarh Govind Singh Dotasra INC
Lachhmangarh Govinda Ram Sheshma Janata Congress
Lachhmangarh Navarang Choudhari Bharatiya Yuva Jan Ekta Party
Lachhmangarh Subhash IND
Lachhmangarh Subhash Maharia BJP
Lachhmangarh Vijay Pal Singh Rashtriya Loktantrik Party
Neem Ka Thana Ashvini Bhardwaj IND
Neem Ka Thana Dashrath Kumar Sain IND
Neem Ka Thana Geeta Saini BSP
Neem Ka Thana Mahendra Mandia AAP
Neem Ka Thana Nanda Ram Gujar IND
Neem Ka Thana Prem Singh Bajor BJP
Neem Ka Thana Raghuveer Singh Tanwar Jannayak Janta Party
Neem Ka Thana Rajesh Kumar Rashtriya Loktantrik Party
Neem Ka Thana Satish Insha IND
Neem Ka Thana Suresh Kumar Sharma IND
Neem Ka Thana Suresh Modi INC
Sikar Anil Kumar IND
Sikar Barkat Mohammad Jannayak Janta Party
Sikar Bhagavana Bhartiya Jan Satta Party
Sikar Jhabar Singh AAP
Sikar Laxmi Kant Bhartiya Janraj Party
Sikar Mohammad Jamil Janata Congress
Sikar Mohd. Kasim Khilji SDPI
Sikar Narendra Kumar IND
Sikar Rajender Kumar IND
Sikar Rajendra Pareek INC
Sikar Ratan Lal Jaldhari BJP
Sikar Shakil Ahmed BSP
Sikar Sitaram Rashtriya Loktantrik Party
Sikar Tarachand Dhayal IND
Sikar Usman Gani CPI(M)
Sikar Vijendra Bharatiya Yuva Jan Ekta Party
Srimadhopur Ashok Kumar Sharma AAP
Srimadhopur Balram IND
Srimadhopur Deependra Singh INC
Srimadhopur Jhabar Singh IND
Srimadhopur Jhabar Singh Kharra BJP
Srimadhopur Manoj Kumar Kuldeep Lok Janshakti Party(Ram Vilas)
Srimadhopur Nandu Kanwar IND
Srimadhopur Phoolchand Agarwal IND
Srimadhopur Sita Devi BSP
Pindwara Abu (st) Amarsingh Kalundha Bheem Tribal Congress
Pindwara Abu (st) Kapura Ram Meena IND
Pindwara Abu (st) Leelaram Grasiya INC
Pindwara Abu (st) Megharam Garasiya Bharat Adivasi Party
Pindwara Abu (st) Samaram BJP
Pindwara Abu (st) Surendra Kumar BSP
Reodar (sc) Ganpat Lal Bharat Adivasi Party
Reodar (sc) Gopal Dana IND
Reodar (sc) Jagsi Ram BJP
Reodar (sc) Motiram INC
Reodar (sc) Sangeeta Ralhan Bheem Tribal Congress
Reodar (sc) Veena Ram BSP
Sirohi Bhanwar Lal Gana Suraksha Party
Sirohi Bheraram Barar (Meghwal) IND
Sirohi Hemant Purohit IND
Sirohi Kaluram Rashtriya Rashtrawadi Party
Sirohi Meetha Ram IND
Sirohi Motilal Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Sirohi Natwar Lal IND
Sirohi Ota Ram Dewasi BJP
Sirohi Sanyam Lodha INC
Deoli-uniara Ashish Kumar Nagar Abhinav Loktantra Party
Deoli-uniara Dev Karan IND
Deoli-uniara Dr. Rajendra Singh Meena AAP
Deoli-uniara Govind Singh IND
Deoli-uniara Harish Chandra Meena INC
Deoli-uniara Jasram Meena IND
Deoli-uniara Kamlesh Kumar Mali Abhinav Rajasthan Party
Deoli-uniara Kanhaiya Lal Laxkar Rashtravadi Bharat Party
Deoli-uniara Manoj Kumar Pareek IND
Deoli-uniara Om Prakash Bairwa BSP
Deoli-uniara Raju Raigar Right to Recall Party
Deoli-uniara Ram Singh Meena IND
Deoli-uniara Vijay Singh Bainsla BJP
Deoli-uniara Vikram Singh Rashtriya Loktantrik Party
Malpura Ghasi Lal Choudhary INC
Malpura Gopal Gurjar IND
Malpura Jitendra Kumar BSP
Malpura Kanhaiyalal BJP
Malpura Naveen Kumar Jain Right to Recall Party
Niwai (sc) Babulal BSP
Niwai (sc) Durga Shankar Bareth IND
Niwai (sc) Kajod Asankhya Samaj Party
Niwai (sc) Lal Chand IND
Niwai (sc) Mahesh Kumar Bairwa (Parana) AAP
Niwai (sc) Prahlad Narayan Bairwa Rashtriya Loktantrik Party
Niwai (sc) Prashant Bairwa INC
Niwai (sc) Rajesh Paliwal IND
Niwai (sc) Ram Sahay Varma (Regar) BJP
Niwai (sc) Uma Bharti Bairwa IND
Tonk Abdul Latif SDPI
Tonk Ajit Singh Mehta BJP
Tonk Ashok Bairwa BSP
Tonk Ganesh Indian Peoples Green Party
Tonk Jagdish Prasad Sharma IND
Tonk Mohammad Shoeb Khan Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Tonk Sachin Pilot INC
Tonk Sitaram IND
Gogunda (st) Batti Lal Meena IND
Gogunda (st) Dalapat Ram Garasiya BSP
Gogunda (st) Dr. Mangi Lal Garasiya INC
Gogunda (st) Hema Ram AAP
Gogunda (st) Lahara CPI
Gogunda (st) Pratap Lal Bheel BJP
Gogunda (st) Prem Chand Gameti IND
Gogunda (st) Udai Lal Bhil Bharat Adivasi Party
Jhadol (st) Babulal Kharadi BJP
Jhadol (st) Dinesh Pandor Bharat Adivasi Party
Jhadol (st) Dr. Dev Vijay Bhartiya Tribal Party
Jhadol (st) Heeralal Darangi INC
Jhadol (st) Laduram IND
Jhadol (st) Nima Lal BSP
Jhadol (st) Prachi Meena IND
Jhadol (st) Prem Chand Pargi CPI(M)
Jhadol (st) Shanti Lal IND
Kherwara (st) Dr. Dayaram Parmar INC
Kherwara (st) Dr. Savita IND
Kherwara (st) Durgesh Kumar Meena Ummeed Party of India
Kherwara (st) Gautam Parmar AAP
Kherwara (st) Nana Lal Ahari BJP
Kherwara (st) Nimalal Bhil BSP
Kherwara (st) Praveen Kumar Parmar Bhartiya Tribal Party
Kherwara (st) Rajendra Kumar Meena Indian Peoples Green Party
Kherwara (st) Vinod Kumar Meena Bharat Adivasi Party
Mavli Angur Lal Bheel Bharat Adivasi Party
Mavli Dinesh Purohit IND
Mavli Dr. Raj Kumar Yadav BSP
Mavli Jeev Raj Sharma CPI
Mavli Krishnagopal Paliwal BJP
Mavli Kuldeep Singh Chundawat Rashtriya Loktantrik Party
Mavli Praveen Singh Asoliya IND
Mavli Pushkar Lal Dangi INC
Mavli Raju Puri IND
Mavli Ram Lal Gurjar IND
Salumber (st) Amritlal Meena BJP
Salumber (st) Durga Prasad Meena IND
Salumber (st) Govind Kalasuya IND
Salumber (st) Harjilal IND
Salumber (st) Jitesh Kumar Meena Bharat Adivasi Party
Salumber (st) Kalu Ram Meena CPI
Salumber (st) Kanheya Lal Meena BSP
Salumber (st) Prakash Meena Bhartiya Tribal Party
Salumber (st) Raghuvir Singh Meena INC
Salumber (st) Sewaram IND
Udaipur Arjun Upadhyay IND
Udaipur Ashu Agarwal IND
Udaipur Bhuri Singh Indian Peoples Green Party
Udaipur Dr Deepak Rawal IND
Udaipur Dr. Rajkumar Yadav BSP
Udaipur Manoj Labana AAP
Udaipur Narbada Bhati Bahujan Mukti Party
Udaipur Pramod Kumar Verma IND
Udaipur Prof. Gourav Vallabh INC
Udaipur Tarachand Jain BJP
Udaipur Tulsi Ram Gameti Bharat Adivasi Party
Udaipur Rural (st) Amit Kumar Kharadi Bharat Adivasi Party
Udaipur Rural (st) Dr. Vivek Katara INC
Udaipur Rural (st) Gebi Lal Damor CPI
Udaipur Rural (st) Heera Lal Pargi AAP
Udaipur Rural (st) Khemaraj Katara BSP
Udaipur Rural (st) Phool Singh Meena BJP
Udaipur Rural (st) Phula Alias Phool Chand Meena IND
Udaipur Rural (st) Shobha Lal Gameti IND
Vallabhnagar Mohan Singh Rawat IND
Vallabhnagar Preeti Gajendra Singh Shaktawat INC
Vallabhnagar Puja Alias Puran Singh Rawat IND
Vallabhnagar Ra. Deependra Kunwar Bhindar Janta Sena Rajasthan
Vallabhnagar Roop Lal Menaria IND
Vallabhnagar Sukhsampat Bagdi Meena Bharat Adivasi Party
Vallabhnagar Suresh Kumar Meghwal BSP
Vallabhnagar Udailal Dangi BJP
Rajasthan Schedule
Polling
25
NOV2023
Counting
03
DEC2023
Nominations starts
6 NOV 2023
Nominations ends
7 NOV 2023
Last date of withdrawl
8 NOV 2023

सर्वाधिक वाचले

विधानसभा निवडणूक

तुम्ही या बातम्या वाचल्या आहेत का? ×