scorecardresearch

तेलंगणा निवडणूक २०२३

ताज्या बातम्या

२०१८ मध्ये झालेल्या विधानसभा निवडणुकांमध्ये निवडून आलेल्या उमेदवारांचा कार्यकाळ ६ जानेवारी २०२४ रोजी पूर्ण होत आहे. तेव्हा या राज्यामध्ये विधानसभेच्या ११९ जागांसाठी निवडणुका घेण्याचा निर्णय निवडणुक आयोगाने घेतला आहे. ३० नोव्हेंबर रोजी तेलंगणामध्ये ११९ मतदार संघांसाठी मतदान होणार आहे. यातील १९ जागा या अनुसूचित जातीच्या उमेदवारांसाठी आणि १२ जागा अनुसूचित जमातीच्या उमेदवारांसाठी राखीव ठेवण्यात आल्या आहेत. नोव्हेंबर २०२३ च्या शेवटी मतदान झाल्यानंतर मतमोजणी पूर्ण होऊन निकाल ३ डिसेंबर २०२३ रोजी जाहीर केला जाईल. सध्या तेलंगणामध्ये मतदान करण्याची पात्रता असलेले ३ कोटी नागरिक आहेत.

Telangana मतदारसंघाचा नकाशा

Telangana मतदारसंघ यादी

मतदारसंघाचे नावविद्यमान खासदारपक्ष
Adilabad Aggimalla Ganesh Dharma Samaj Party
Adilabad Alluri Sanjeeva Reddy IND
Adilabad Annam Prem Devender IND
Adilabad Aslam IND
Adilabad Banu Rajeshwar Rao IND
Adilabad Bedodkar Ganesh IND
Adilabad Bhupender Alliance of Democratic Reforms Party
Adilabad Elcharwar Sathyanarayana Baliraja Party
Adilabad Gedam Janardhan IND
Adilabad Gudepelly Gnanesh Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Adilabad Jogu Ramanna BRS
Adilabad Kalamadugu Vijay Kumar IND
Adilabad Kamle Bhagavan Republican Party of India
Adilabad Kandi Srinivasa Reddy INC
Adilabad Kema Srinivas Praja Ektha Party
Adilabad Munde Praveen Kumar IND
Adilabad Naganna Galipelli IND
Adilabad Payal Shanker BJP
Adilabad Subash Navate IND
Adilabad Suryavamshi Vidhyasagar Bahujan Mukti Party
Adilabad Takbide Pandit Rao IND
Adilabad Taksande Dharmapal IND
Adilabad Thumram Chandra Shav Gondvana Gantantra Party
Adilabad Vagmare Abishek IND
Adilabad Voter Car Suresh Yuga Thulasi Party
Boath (st) Aade Gajender INC
Boath (st) Ade Sunil Kumar Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Boath (st) Anil Jadhav BRS
Boath (st) Badu Naitham Gondvana Gantantra Party
Boath (st) Jadhav Bhojya Naik IND
Boath (st) Mesram Jangubapu BSP
Boath (st) Soyam Bapurao BJP
Boath (st) Todasam Dhanalaxmi IND
Boath (st) Uhikea Heeraji Rashtriya Jankranti Party
Boath (st) Uikke Umesh Dharma Samaj Party
Aswaraopeta (st) Adinarayana Jare INC
Aswaraopeta (st) Angothu Krishna IND
Aswaraopeta (st) Arjunarao Pittala CPI(M)
Aswaraopeta (st) Kanneboina Venkatanarsaiah Gondvana Gantantra Party
Aswaraopeta (st) Kishor Kalluri IND
Aswaraopeta (st) Kunja Nagamani IND
Aswaraopeta (st) Madakam Prasad BSP
Aswaraopeta (st) Manugonda Venkata Mutyam Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Aswaraopeta (st) Mecha Nageswara Rao BRS
Aswaraopeta (st) Muyyaboina Uma Devi Janasena Party
Aswaraopeta (st) Paddam Venkata Ramana Alliance of Democratic Reforms Party
Aswaraopeta (st) Thamballa Ravi IND
Aswaraopeta (st) Uke Ravi Gondwana Dandkaranya Party
Aswaraopeta (st) Vuke Muktheswararao IND
Bhadrachalam (st) Aruna Chintha Gondwana Dandkaranya Party
Bhadrachalam (st) Dr. Tellam Venkata Rao BRS
Bhadrachalam (st) Irpa Ravikumar BSP
Bhadrachalam (st) Karam Pullaiah CPI(M)
Bhadrachalam (st) Kunja Dharmarao BJP
Bhadrachalam (st) Madakam Mithra Vidhyarthula Rajakiya Party
Bhadrachalam (st) Marmam Thirupathamma IND
Bhadrachalam (st) Nakka Saibabu IND
Bhadrachalam (st) Pandra Hemasundar IND
Bhadrachalam (st) Podem Veeraiah INC
Bhadrachalam (st) Punem Pradeep Kumar Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Bhadrachalam (st) Ravva Bhadramma Dharma Samaj Party
Bhadrachalam (st) Ubba Seetharamulu IND
Kothagudem Azam Shaik IND
Kothagudem Avutapalli Rama Lingeshwara Rao IND
Kothagudem Barla Venkat Rao IND
Kothagudem Buchaiah Komaram IND
Kothagudem Chennaiah Undeti IND
Kothagudem Doddapaneni Sheshagiri Rao IND
Kothagudem Emandi Uday Kumar IND
Kothagudem Gumalapuram Satyanarayana IND
Kothagudem Jalagam Venkat Rao All India Forward Bloc
Kothagudem Jeevan Koppula Dharma Samaj Party
Kothagudem Katukojwala Nageswara Rao IND
Kothagudem Koyyala Saritha IND
Kothagudem Kunamneni Sambasiva Rao CPI
Kothagudem Lenin Kalthi IND
Kothagudem Maloth Srinivas IND
Kothagudem Mukku Venkata Narsareddy Pyramid Party of India
Kothagudem Narsaiah Sravanaboina IND
Kothagudem Potru Praveen Kumaru Yuva Taram Party
Kothagudem Ramana Reddy Sureddy IND
Kothagudem Ramesh Banotu IND
Kothagudem Sanapa Koteswara Rao Gondwana Dandkaranya Party
Kothagudem Srinivasa Rao Kavudagani Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Kothagudem Srinivasa Reddy Maram IND
Kothagudem Surendar Rao Lakkineni Janasena Party
Kothagudem Tallada Venkateswarlu Alliance of Democratic Reforms Party
Kothagudem Thandra Venkateshwarlu IND
Kothagudem Thummalapalli Rambabu IND
Kothagudem Vanama Venkateswara Rao BRS
Kothagudem Venugopal Reddy Gujjula IND
Kothagudem Yerra Kamesh BSP
Pinapaka (st) Alem Venkateswarlu Aabaad Party
Pinapaka (st) Allem Narendra(Koti) IND
Pinapaka (st) Balaraju Podium BJP
Pinapaka (st) Banoth Jagga Rao IND
Pinapaka (st) Durga Palvancha IND
Pinapaka (st) Eesam Krishna IND
Pinapaka (st) Guguloth Ramesh Vidhyarthula Rajakiya Party
Pinapaka (st) Jabba Krishna IND
Pinapaka (st) Kantha Rao Rega BRS
Pinapaka (st) Kodem Venkateswarlu IND
Pinapaka (st) Kunja Durga Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Pinapaka (st) Kunja Krishna Rao IND
Pinapaka (st) Payam Venkateswarlu INC
Pinapaka (st) Punem Rajesh IND
Pinapaka (st) Uke Muddaraju IND
Pinapaka (st) Vajja Jyothi Basu Gondwana Dandkaranya Party
Pinapaka (st) Vajja Samulu BSP
Pinapaka (st) Vasam Mangaiah IND
Yellandu (st) Anuradha Gummadi IND
Yellandu (st) Arem Vijay Chandar IND
Yellandu (st) Badavath Prathap BSP
Yellandu (st) Banoth Hari Priya BRS
Yellandu (st) Bikshamaiah Jare Aabaad Party
Yellandu (st) Cheemala Venkateswarlu All India Forward Bloc
Yellandu (st) Dharavath Ravinder Naik BJP
Yellandu (st) Guguloth Sai Kumar IND
Yellandu (st) Gugulothu Bhadru IND
Yellandu (st) Kodi Nagaraju Gondwana Dandkaranya Party
Yellandu (st) Koram Kanakaiah INC
Yellandu (st) Krishna Duggi CPI(M)
Yellandu (st) Messu Usharani IND
Yellandu (st) Mokalla Krishna IND
Yellandu (st) Mukti Raju IND
Yellandu (st) Muthi Muthamma IND
Yellandu (st) Poleboina Ravi IND
Yellandu (st) Prasad Lakavath Vidhyarthula Rajakiya Party
Yellandu (st) Ramanala Lakshmaiah Bahujan Mukti Party
Yellandu (st) Vaasam Rama Krishna Dora Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Parkal A. Ravindar Reddy IND
Parkal Abbadi Buchi Reddy Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Parkal Amudalapelly Mallesham BSP
Parkal Ande Kumaraswamy IND
Parkal Arsham Ashok IND
Parkal B. Ramchandar Rao IND
Parkal Bochu Krupakar IND
Parkal Bollu Rajireddy IND
Parkal Challa Dharma Reddy BRS
Parkal Chimmani Devaraju IND
Parkal Devaraju Pendela Rashtriya Praja Congress (Secular)
Parkal Donthula Sravan Bhartiya Swadeshi Congress
Parkal Gajji Vishnu IND
Parkal Ganipaka Kornel IND
Parkal Gone Raju IND
Parkal Gunda Ramu IND
Parkal Kali Prasad Rao Pagadala BJP
Parkal Kolagani Suresh IND
Parkal Kumaraswamy Gone Marxist Communist Party of India (United)
Parkal Nallella Sathish IND
Parkal P. Janardhan IND
Parkal Pendela Kumarswamy IND
Parkal Prasad Sanghi IND
Parkal Purella Ramesh Dharma Samaj Party
Parkal Ramesh Babu Shanigarapu Peoples Party of India (Democratic)
Parkal Revuri Prakash Reddy INC
Parkal T. Rammurthi IND
Parkal Yuvaraju Sangekari Vidhyarthula Rajakiya Party
Warangal West Bommagani Bhargav IND
Warangal West Dasyam Vinay Bhasker BRS
Warangal West Gaddam Nagarjuna Marxist Communist Party of India (United)
Warangal West Gujjula Srinivas Reddy IND
Warangal West Gurram Jakkaiah IND
Warangal West Ilapuram Venuchary Telangana Dravida Prajala Party
Warangal West Krishna. K IND
Warangal West Mohammed Khalee Uddin IND
Warangal West Naini Rajender Reddy INC
Warangal West P. Sathya Prakash IND
Warangal West Padma Rao BJP
Warangal West Ravi Kumar Madarapu BSP
Warangal West Roopa Kogila Dharma Samaj Party
Warangal West Syed Shaji Hashir Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Warangal West Yougendar Goud Alliance of Democratic Reforms Party
Amberpet Amuda Arun Kumar IND
Amberpet Andrapu Sudarshan Gangaputra IND
Amberpet Anwar Khan BSP
Amberpet Arukal Mahendar Goud IND
Amberpet Chenaboyanna Krishna Yadav BJP
Amberpet Devaruppala Srikanth IND
Amberpet Dharmender Tiwari Praja Ektha Party
Amberpet Dr. Rohin Kumar Reddy.C INC
Amberpet Eada Bhaskar Rao Alliance of Democratic Reforms Party
Amberpet Kaleru Venkatesh BRS
Amberpet L. Srinath IND
Amberpet M. Srinivas IND
Amberpet Malik Moqther Mohiuddin Dravida Jananayaga Makkal Katchi
Amberpet Mangilipally Shanker IND
Amberpet Muppidi Vasudeva Rao Indian Praja Congress
Amberpet Nalla Uday Kumar Dharma Samaj Party
Amberpet Om Singh Rajpurohit Yuga Thulasi Party
Amberpet P Rajesh IND
Amberpet Navarang Congress Party
Amberpet V.Santosh IND
Bahadurpura Aliya Begum Majlis Markaz-e-Siyasee Party
Bahadurpura Navarang Congress Party
Bahadurpura Irigi Mallesh Dharma Samaj Party
Bahadurpura Mir Inayath Ali Baqri BRS
Bahadurpura Mohammed Mubeen All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Bahadurpura Mohammed Waheed Ali All India Majlis-E-Inquilab-E-Millat
Bahadurpura Mohd Azharuddin Quadari All India Forward Bloc
Bahadurpura Racharla Kumar IND
Bahadurpura Rajesh Kumar Pulipati INC
Bahadurpura Shaik Shaheen Jai Maha Bharath Party
Bahadurpura Sikender Ullah Khan Majlis Bachao Tahreek
Bahadurpura Y. Naresh BJP
Chandrayangutta Abdul Rahaman Mantrala Dharma Samaj Party
Chandrayangutta Adala Karuna Yuga Thulasi Party
Chandrayangutta Akbar Uddin Owaisi All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Chandrayangutta Amjad Khan IND
Chandrayangutta Anitha Mali Jai Maha Bharath Party
Chandrayangutta Navarang Congress Party
Chandrayangutta B.Nagesh INC
Chandrayangutta D. Bhanu Chander IND
Chandrayangutta Gandham Satyanarayana IND
Chandrayangutta Gorla Bharath Raj IND
Chandrayangutta Kowdi Mahender BJP
Chandrayangutta M. Ramcharan Das BSP
Chandrayangutta Muppi Seetharam Reddy BRS
Chandrayangutta Rashed Hashmi Majlis Bachao Tahreek
Charminar Abrar Hussain Azad BSP
Charminar Anil Sen IND
Charminar Jyoti Sharma Gana Suraksha Party
Charminar Kousar Ali Mirza All India Majlis-E-Inquilab-E-Millat
Charminar Kuldeep Sharma Yuga Thulasi Party
Charminar Megha Rani Agarwal BJP
Charminar Mir Zulfeqar Ali All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Charminar Mohammed Aman Ullha Shareef IND
Charminar Mohammed Mujeebullah Shareef INC
Charminar Mohammed Salauddin Lodhi BRS
Charminar Singa Panga Jaya Krishna Dharma Samaj Party
Charminar Uppu Venu IND
Charminar Yerrolla Dharshan IND
Charminar Navarang Congress Party
Goshamahal Ashok Kumar Mamba IND
Goshamahal B. Srinivas Praja Ektha Party
Goshamahal B.V.Ramesh Babu Socialist Party (India)
Goshamahal Chandra Shekhar Rao Gajula IND
Goshamahal Khaja Mansoor Janata Congress
Goshamahal Linga Swamy Singaram Dharma Samaj Party
Goshamahal Mekala Vivek Yadav Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Goshamahal Milind Raj Singh IND
Goshamahal Mogili Sunitha INC
Goshamahal Mohammed Abdul Azeem All India Majlis-E-Inquilab-E-Millat
Goshamahal Mohammed Osman IND
Goshamahal Muthyala Sangeetha Laxmi IND
Goshamahal Nand Kishore Vyas BRS
Goshamahal Narsingh Singh IND
Goshamahal Peddamyathari Anil IND
Goshamahal Pradeep Raj Kolla IND
Goshamahal Priya Sahu Jai Maha Bharath Party
Goshamahal Navarang Congress Party
Goshamahal Shravan Kumar Burra IND
Goshamahal T. Raja Singh BJP
Goshamahal Thakur Yuvraj Singh IND
Jubilee Hills Anand Rao IND
Jubilee Hills Dr.Gudoori Chenna Reddy Indian Praja Congress
Jubilee Hills Gonti Srikanth Samaikyandhra Parirakshana Samithi
Jubilee Hills Koneti Sujatha BSP
Jubilee Hills Lankala Deepak Reddy BJP
Jubilee Hills M.D. Rashed Farazuddin All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Jubilee Hills Navarang Congress Party
Jubilee Hills Machcherla Venkat Reddy IND
Jubilee Hills Maganti Gopinath BRS
Jubilee Hills Mohammed Akbaruddin IND
Jubilee Hills Mohammed Azharuddin INC
Jubilee Hills Mohammed Ismail Khan IND
Jubilee Hills Nanda Kishore Tallada Alliance of Democratic Reforms Party
Jubilee Hills Shaik Kareem IND
Jubilee Hills Shaik Shareef IND
Jubilee Hills Shiv Shankar Reddy.S IND
Jubilee Hills Siddhartha Chakravarthy IND
Jubilee Hills Surabhi Singh IND
Jubilee Hills Vanaparthy Rambabu IND
Karwan Addala Karthik Yuga Thulasi Party
Karwan Aindala Krishna BRS
Karwan Allepu Anjaiah BSP
Karwan Amar Singh BJP
Karwan Ande Usha Kanna IND
Karwan Avula Srikanth All India Forward Bloc
Karwan Bommaganti Hari Babu IND
Karwan Gogikar Anil Vidhyarthula Rajakiya Party
Karwan K. M. Gurucharan Bahujana Rashtra Samithi
Karwan K. Prabhakar IND
Karwan Kausar Mohiuddin All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Karwan Kondapally Ramu IND
Karwan Matangi Ramesh Kumar IND
Karwan Modi Ramesh Dharma Samaj Party
Karwan Mohammed Laiq Majlis Bachao Tahreek
Karwan Narsingh Rao Vulkundakar Praja Ektha Party
Karwan Osman Bin Mohammed Al Hajri INC
Karwan Syeda Zainab Naqvi Jai Maha Bharath Party
Khairatabad Abdul Hameed IND
Khairatabad Aepuri Vikram Babu Dharma Samaj Party
Khairatabad Akshay Raghuram Kotian IND
Khairatabad Anand Chakrapani Chary Sunkoju Kothapally Nationalist Janshakti Party
Khairatabad Ch. Swarna Kumari IND
Khairatabad Chintala Rama Chandra Reddy BJP
Khairatabad D. Nagaraju Yuga Thulasi Party
Khairatabad Danam Nagender BRS
Khairatabad Dr. Aman Preet Singh Alagh Gana Suraksha Party
Khairatabad Huma Abbasi Jai Maha Bharath Party
Khairatabad Kodimela Ramesh IND
Khairatabad Kurakula Jyothi Socialist Unity Centre Of India (COMMUNIST)
Khairatabad Mettu Manjula IND
Khairatabad Midde Krishna BSP
Khairatabad Mohammed Abdul Khadeer Majlis Markaz-e-Siyasee Party
Khairatabad Mohammed Khaja Janata Congress
Khairatabad Mohd Majid IND
Khairatabad P Vijaya Reddy INC
Khairatabad Pasham Madhukar Yadav IND
Khairatabad Navarang Congress Party
Khairatabad Puram Venkatesham IND
Khairatabad R.S. Ranjeet Kumar IND
Khairatabad Shabad Ramesh IND
Khairatabad Susheel Lal Raju Prasad India Praja Bandhu Party
Khairatabad T. Shankar Das Bahujan Republican Socialist Party
Malakpet A. Rajeshwar Yadav IND
Malakpet Adam Ahmed Shaik Vidhyarthula Rajakiya Party
Malakpet Ahmed Bin Abdullah Balala All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Malakpet Ajeet Reddy. T BRS
Malakpet Algola Ramesh BSP
Malakpet Ambi Hanumanth Rao Socialist Party (India)
Malakpet Bhargavi Kajjayam IND
Malakpet Boggulla Suniithha IND
Malakpet Gaddam Anitha Gana Suraksha Party
Malakpet Guvvala Satish Kumar IND
Malakpet I. Latha Yuga Thulasi Party
Malakpet J. Shyam Sunder Rao IND
Malakpet Khaja Moinuddin All India Majlis-E-Inquilab-E-Millat
Malakpet Kondrapally Manjula Dharma Samaj Party
Malakpet Konenti Sudershan India Praja Bandhu Party
Malakpet L. Ashoknath IND
Malakpet M. Kiran IND
Malakpet Navarang Congress Party
Malakpet Mohammed Akram Ali Khan IND
Malakpet Mohammed Saadullah Khan IND
Malakpet Pendekanti Ravi Kumar Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Malakpet Polkam Srinivas IND
Malakpet Samreddy Surender Reddy BJP
Malakpet Shaik Akbar INC
Malakpet Syed Ali Raj Mohammed Aabaad Party
Malakpet Syed Anwar Anna YSR Congress Party
Malakpet Syed Bilal IND
Musheerabad Anjan Kumar Yadav Mandadi INC
Musheerabad Bokinala Koteswara Rao IND
Musheerabad Cheepirishetti Ramesh IND
Musheerabad Chekka Shyam Kumar Dalita Bahujana Party
Musheerabad Dasharatham Maddela CPI(M)
Musheerabad Etikyala Nagesh Baliraja Party
Musheerabad Janagama Anitha IND
Musheerabad Kaja.Poorna Chander Indian Praja Congress
Musheerabad Karanam Rajesh Kumar IND
Musheerabad Laxmi Narayana Yaprala IND
Musheerabad M.Gopal All India Hindustan Congress Party
Musheerabad Madhava Chary Gottimukkala IND
Musheerabad Mallampati Rajendar All India Forward Bloc
Musheerabad Mohd Aijaz IND
Musheerabad Murali Mohan Chappati IND
Musheerabad Muta Gopal BRS
Musheerabad Muthyala Rajesh Dharma Samaj Party
Musheerabad P.Narender BSP
Musheerabad Palamakula Madhu India Praja Bandhu Party
Musheerabad Pasham Santosh Reddy Yuga Thulasi Party
Musheerabad Perumalla Samuel Gnanasunder IND
Musheerabad R Hemalatha Jai Maha Bharath Party
Musheerabad Raju Poosa BJP
Musheerabad Ravi Kumar Vodela IND
Musheerabad Reddymalla Parvathi IND
Musheerabad S.Ravi Praja Ektha Party
Musheerabad Sg Poorna Chander Rao IND
Musheerabad Shaik Abdul Ayub Aabaad Party
Musheerabad Navarang Congress Party
Musheerabad Uttam Praveen Kumar IND
Musheerabad Vutkuri Sai Laxmi Narayana Goud Jana Rajyam Party
Nampally Alli Shiva Kumar Dharma Samaj Party
Nampally Amina Majid IND
Nampally Anjum Begum IND
Nampally Arukala Baba IND
Nampally Basapalli Shyam Rao IND
Nampally Billam Narender IND
Nampally Boppi Ganesh Pyramid Party of India
Nampally Ch Anand Kumar Goud BRS
Nampally Deenawale Shivraj Singh IND
Nampally Dhanraj V Bhartiya Swadeshi Congress
Nampally Diddi Pentaiah IND
Nampally Farhana Begum IND
Nampally Jakati Laxmi Rahul Chandra BJP
Nampally Jakkula Vijayalaxmi IND
Nampally K Shankar IND
Nampally M Narender IND
Nampally Navarang Congress Party
Nampally Marutha Chandra Shekar IND
Nampally Md Nazeer Ahmed Ansari Bahujan Mukti Party
Nampally Mohammed Abdul Azeem IND
Nampally Mohammed Feroz Khan INC
Nampally Mohammed Majid Hussain All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Nampally Mohd Shafee Ahmed BSP
Nampally P Veera Babu IND
Nampally Rebba Ashwin Kumar IND
Nampally Ruthu Chekka IND
Nampally S.Anjali Kumari IND
Nampally Samreen Jai Maha Bharath Party
Nampally Shazanullah IND
Nampally Shiraz Ameena IND
Nampally Sujaath Ali Khan IND
Nampally Syed Zia Ul Hasan IND
Nampally T Devender Sing IND
Nampally Vishal Singh D IND
Sanathnagar A.Srinivas IND
Sanathnagar Chamakura Sujatha Jai Maha Bharath Party
Sanathnagar Devendar Konne IND
Sanathnagar Gowlikar Sony Social Justice Party of India
Sanathnagar Gunneboina Akhilesh BSP
Sanathnagar Kanchanamala IND
Sanathnagar Karthik Medi Dharma Samaj Party
Sanathnagar Kota Neelima INC
Sanathnagar Kummari Venkateswarlu All India Forward Bloc
Sanathnagar Marri Shashidhar Reddy BJP
Sanathnagar Rangapuram Markondaiah IND
Sanathnagar S.Varun Raj IND
Sanathnagar Sararapu Srisailam Telangana Rajya Samithi
Sanathnagar Syed Khader Majlis Markaz-e-Siyasee Party
Sanathnagar Talasani Srinivas Yadav BRS
Sanathnagar Yesu Babu Pavuluri India Praja Bandhu Party
Secunderabad Adam Santhosh Kumar INC
Secunderabad Navarang Congress Party
Secunderabad Banal Manjula Alliance of Democratic Reforms Party
Secunderabad Bhavani.P IND
Secunderabad Burugula John Dinakar IND
Secunderabad Charan Raj Valparaj Telangana Prajaa Jeevana Rythu Party
Secunderabad Gunja Vijaya Kumari Loktantrik Janta Dal
Secunderabad Kante Srinivas Rao (Ksr) IND
Secunderabad Kanuganti Raju All India Forward Bloc
Secunderabad Krishna Golakonda Dharma Samaj Party
Secunderabad M.A. Arun Kumar India Praja Bandhu Party
Secunderabad Mekala Sarangapani BJP
Secunderabad Mohammed Abdul Khader IND
Secunderabad Mohammed Afzal IND
Secunderabad Mohan. K IND
Secunderabad Mudugula Sunitha IND
Secunderabad P N Arun Kumar Indian Believers Party (IBP)
Secunderabad P. Naveen Babu Vidhyarthula Rajakiya Party
Secunderabad Padma Rao. T BRS
Secunderabad Pasula Venu Yohan IND
Secunderabad Prakash Velpula BSP
Secunderabad Rahul Kodarapu IND
Secunderabad Sravanthi S Marxist Communist Party of India (United)
Secunderabad V.G. Sharma IND
Secunderabad Cantt. (sc) B. Kiran Kumar IND
Secunderabad Cantt. (sc) Budida Karunakar BSP
Secunderabad Cantt. (sc) Eillandula Sathish IND
Secunderabad Cantt. (sc) Gattu Kumar Karthik IND
Secunderabad Cantt. (sc) Jajula Bhaskar Shramajeevi Party
Secunderabad Cantt. (sc) Lasya Nanditha Sayanna BRS
Secunderabad Cantt. (sc) Paidi Raju India Praja Bandhu Party
Secunderabad Cantt. (sc) Pushpanjali Suraram Indian Praja Congress
Secunderabad Cantt. (sc) Sriganesh. N BJP
Secunderabad Cantt. (sc) Venela Gaddar INC
Yakutpura Abdul Jaleel IND
Yakutpura Amjed Ullah Khan Majlis Bachao Tahreek
Yakutpura Aushetty Rajani IND
Yakutpura Bangari Manik Rao BSP
Yakutpura C.K. Krishna IND
Yakutpura Habeeb Osman Bin Jeelani IND
Yakutpura Jaffar Hussain All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Yakutpura K. Ravi Raj INC
Yakutpura K. Sudershan IND
Yakutpura Kasa Somaiah All India Majlis-E-Inquilab-E-Millat
Yakutpura Layeeq Ahmed Khan IND
Yakutpura Mallepakula Saidulu Dharma Samaj Party
Yakutpura Mohammed Abdul Aziz Khan IND
Yakutpura Mohammed Akram Ali Khan IND
Yakutpura Mohammed Ashfaq India Praja Bandhu Party
Yakutpura Mohammed Osman IND
Yakutpura N Veerender Babu Yadav BJP
Yakutpura Nandala Anil Kumar Vidhyarthula Rajakiya Party
Yakutpura Racharla Vishnu Praja Ektha Party
Yakutpura Rahman Shareef IND
Yakutpura Renu Keswani IND
Yakutpura S. Surya Prakash IND
Yakutpura S.K. Khaja All India Forward Bloc
Yakutpura Sama Srinivas Rao IND
Yakutpura Sama Sunder Reddy BRS
Yakutpura Saritha Agaldivitykhar IND
Yakutpura Siliveru Naresh Praja Shanthi Party
Dharmapuri (sc) Adluri Laxman Kumar INC
Dharmapuri (sc) Akshay Kumar Mekala IND
Dharmapuri (sc) Bhuthkuri Kantha All India Forward Bloc
Dharmapuri (sc) Duda Mahipal IND
Dharmapuri (sc) Duda Thirupathi Dharma Samaj Party
Dharmapuri (sc) Jadi Premsagar IND
Dharmapuri (sc) Koppula Eshwar BRS
Dharmapuri (sc) Kumar. S BJP
Dharmapuri (sc) Kuntala Narsaiah IND
Dharmapuri (sc) Medapatla Dubbaiah IND
Dharmapuri (sc) Mothe Naresh IND
Dharmapuri (sc) Mudugam Rajalingu IND
Dharmapuri (sc) Nakka Vijay Kumar BSP
Dharmapuri (sc) Sherla Mahendar IND
Dharmapuri (sc) Theegala Shekhar IND
Jagtial Ankam Srinivas Mana Telangana Rashtra Samaikya Party
Jagtial Balkam Mallesham Yadav BSP
Jagtial Bhukya Nandu Vidhyarthula Rajakiya Party
Jagtial Boga Shravani BJP
Jagtial Bollam Satish Kumar B. C. United Front
Jagtial Cheeti Shyamala IND
Jagtial Dr. Sanjay BRS
Jagtial Dr. Vadlamani Sathyanarayana Murthy Pyramid Party of India
Jagtial Dubba Chaithanya Kumar Dharma Samaj Party
Jagtial Gopi Chandraiah IND
Jagtial Jeevan Reddy. T INC
Jagtial Kotagiri Mohan IND
Jagtial Mohd. Jameel IND
Jagtial Ramadevi Rangu Alliance of Democratic Reforms Party
Jagtial Thirupathi Thoomu IND
Koratla Alle Panduranga Loktantrik Janta Dal
Koratla Are Rajendar IND
Koratla Arvind Dharmapuri BJP
Koratla Dandu Dhanunjay Uttara Raashtra Telangana Party
Koratla Kalvakuntla Sanjay BRS
Koratla Manuka Pravin IND
Koratla Md. Rasheed Khan IND
Koratla Muthyam Raghu IND
Koratla Narsinga Rao Juvvadi INC
Koratla Nishanth Karthikeya Pudhari BSP
Koratla Podeti Ramesh Dharma Samaj Party
Koratla Raghuveer Kumar Dayya Bahujan Mukti Party
Koratla Saikrishna Murthy Guyya Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Koratla Srinivas Rao Chennamaneni All India Forward Bloc
Koratla Vemula Vikram Reddy IND
Ghanpur (station) (sc) Anil Kumar Gadepaka IND
Ghanpur (station) (sc) Ar Nena Prem Ready Ripeeka Mana Telangana Rashtra Samaikya Party
Ghanpur (station) (sc) Baskula Nagaraju IND
Ghanpur (station) (sc) Chiluka Varsha Prudhvi IND
Ghanpur (station) (sc) Chinta Swamy All India Forward Bloc
Ghanpur (station) (sc) Chityala Rajinikanth Vidhyarthula Rajakiya Party
Ghanpur (station) (sc) Dandem Rathnam IND
Ghanpur (station) (sc) Gunde Vijaya Rama Rao BJP
Ghanpur (station) (sc) Indira Singapuram INC
Ghanpur (station) (sc) Kadiyam Srihari BRS
Ghanpur (station) (sc) Kalakoti Yadagiri Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Ghanpur (station) (sc) Kotte Yesebu Dharma Samaj Party
Ghanpur (station) (sc) Kunti Laxmaiah Jai Swaraj Party
Ghanpur (station) (sc) Marapaka Ramesh Republican Party of India (A)
Ghanpur (station) (sc) Mothukupelly Prabhakar IND
Ghanpur (station) (sc) Mundrathi Srikanth IND
Ghanpur (station) (sc) Navya Kursapelly IND
Ghanpur (station) (sc) Shaga Raju IND
Ghanpur (station) (sc) Tatikayala Sujit Kumar Telangana Republican Party
Jangaon Anjaiah Cheguri IND
Jangaon Arutla Deshmantha Reddy BJP
Jangaon Banuka Naresh IND
Jangaon Boora Bhavana Rushi IND
Jangaon Chiranjeevi Gollapalli Dharma Samaj Party
Jangaon Dr.Banoth Raju IND
Jangaon Gandamala Isthari India Praja Bandhu Party
Jangaon Kalluri Kranthi Alliance of Democratic Reforms Party
Jangaon Kanaka Reddy Moku CPI(M)
Jangaon Karunakar Reddy Nalla Bahujana Left Party
Jangaon Kommuri Pratap Reddy INC
Jangaon Kottoju Srinivas IND
Jangaon Manthena Naresh Republican Party of India (A)
Jangaon Nalla Srikanth Telangana Rajya Samithi
Jangaon Palla Rajeshwar Reddy BRS
Jangaon Parvatha Satheesh Kumar Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Jangaon Sadam Madhan Mohan Yadav IND
Jangaon Sujatha Janga IND
Jangaon Yasarapu Karnakar IND
Palakurthi Anil Kumar Gadepaka IND
Palakurthi Bhujender Manyapu IND
Palakurthi Budida Sunil Dharma Samaj Party
Palakurthi Ch. Bhupalgoud All India Backward People Sunami Party
Palakurthi Dayakar Rao Errabelli BRS
Palakurthi Dr. Narendar Vankudothu Bahujan Mukti Party
Palakurthi Elishala Rajesh Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Palakurthi Jarpula Ravender Alliance of Democratic Reforms Party
Palakurthi Madavapeddi Venkat Reddy IND
Palakurthi Mamindla Ramesh Raja CPI(ML)(L)
Palakurthi Panikara Raju IND
Palakurthi Puligilla Bixapathi IND
Palakurthi Ram Mohan Reddy Lega BJP
Palakurthi Upendar Jeripothula IND
Palakurthi Yashaswini Mamidala INC
Bhupalpalle Adlakonda Sravanthi Aabaad Party
Bhupalpalle Allam Mahesh IND
Bhupalpalle Asraf Mahmad Marxist Communist Party of India (United)
Bhupalpalle C. Keerthi Reddy BJP
Bhupalpalle Chepuri Odelu Yadav Bharath Samaj Devlop Party
Bhupalpalle Devaraju Pendela Rashtriya Praja Congress (Secular)
Bhupalpalle G. Rajini IND
Bhupalpalle Gajji Jithender BSP
Bhupalpalle Gandra Satyanarayana Rao INC
Bhupalpalle Gandra Venkata Ramana Reddy BRS
Bhupalpalle Kothuri Ravinder Dharma Samaj Party
Bhupalpalle Koutam Ravindar IND
Bhupalpalle Laxman Vavilala IND
Bhupalpalle Mallaiah Marapelli CPI(ML)(L)
Bhupalpalle Ponnam Buchaiah IND
Bhupalpalle Ramesh Goud Tallapally Alliance of Democratic Reforms Party
Bhupalpalle Rathna Poshamma Social Justice Party of India
Bhupalpalle S. Ramesh Gupta Bhartiya Swadeshi Congress
Bhupalpalle Sada Akhil Reddy Jana Shankhaaraavam Party
Bhupalpalle Sahith Godugu IND
Bhupalpalle Sampath Manthena IND
Bhupalpalle Siripalli Rajaiah IND
Bhupalpalle Vangara Sambaiah Telangana Communist Party of India
Alampur (sc) Ayyappagari Sunil Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Alampur (sc) Beesanna IND
Alampur (sc) Dr. S.A.Sampath Kumar INC
Alampur (sc) Dr.R.Prasanna Kumar BSP
Alampur (sc) H Vijay Babu Alliance of Democratic Reforms Party
Alampur (sc) K Gopal IND
Alampur (sc) Laxmanna Dharma Samaj Party
Alampur (sc) Linganna R P All India Forward Bloc
Alampur (sc) Maddileti All India Samata Party
Alampur (sc) Perapogu Prasangi Pyramid Party of India
Alampur (sc) Rajagopal Perumallu BJP
Alampur (sc) Raju IND
Alampur (sc) Vijayudu BRS
Gadwal Athikur Rahaman BSP
Gadwal B Eshwar IND
Gadwal Bandla Krishna Mohan Reddy BRS
Gadwal Br Thimmanna IND
Gadwal Budida Anil Kumar IND
Gadwal Ediga Parameshwar Goud IND
Gadwal Navarang Congress Party
Gadwal G. Ranjith Kumar All India Forward Bloc
Gadwal K Srinivasulu S/O K Krishna Murthy IND
Gadwal K Srinivasulu S/O K Sunkanna IND
Gadwal K. Krishna Bhartiya Swadeshi Congress
Gadwal Malicheti Venkat Reddy Vidhyarthula Rajakiya Party
Gadwal N Venkatesh Naik IND
Gadwal Raghavendrudu IND
Gadwal Raju Gaddegothram IND
Gadwal Saritha W/O Srinivas Goud IND
Gadwal Saritha W/O Thirupataiah INC
Gadwal Shiva Reddy BJP
Gadwal Subba Rao Pyramid Party of India
Gadwal Upari Ravi Kumar IND
Jukkal (sc) Anil Kumar Buddi IND
Jukkal (sc) Aruna Thara T BJP
Jukkal (sc) Baabu. R Bahujan Bal Party
Jukkal (sc) Bhoomaiah Ponagantiwari Dharma Samaj Party
Jukkal (sc) Bogudameeda Sailu Telangana Rajya Samithi
Jukkal (sc) Ekambekar Pragna Kumar BSP
Jukkal (sc) G Laxmi IND
Jukkal (sc) Gaikwad Prakash IND
Jukkal (sc) Gaini Prem Kumar IND
Jukkal (sc) Gajge Raju India Praja Bandhu Party
Jukkal (sc) Gama Sanjeev IND
Jukkal (sc) Gattugalla Vittal IND
Jukkal (sc) Hanmant Shinde BRS
Jukkal (sc) Jupaka Shyamala IND
Jukkal (sc) Kandarpally Kashinath Bahujan Mukti Party
Jukkal (sc) Laxmi Kantha Rao Thota INC
Jukkal (sc) Navarang Congress Party
Kamareddy Akula Hanmandlu Praja Sena Party
Kamareddy Akula Hareesh IND
Kamareddy Anumula Revanth Reddy INC
Kamareddy Arrolla Naresh IND
Kamareddy Baabu R Bahujan Bharat Party
Kamareddy Banthilal Manja IND
Kamareddy Barigela Shiva IND
Kamareddy Bhargavi Mangilipally IND
Kamareddy Bodasu Narsimlu IND
Kamareddy Chandra Sekhar Chalika IND
Kamareddy Chevula Parshuramulu IND
Kamareddy Dandu Dhanunjay Uttara Raashtra Telangana Party
Kamareddy Dodle Rajender IND
Kamareddy Gabbula Nagendar IND
Kamareddy Hassan Shaik IND
Kamareddy Jukanti Anjal Reddy IND
Kamareddy Kalvakuntla Chandrashekar Rao BRS
Kamareddy Kante Sayanna IND
Kamareddy Kanuganti Raju All India Forward Bloc
Kamareddy Kanyaka Prasanna S Bahujan Mukti Party
Kamareddy Katikam Sanga Reddy IND
Kamareddy Katipally Venkata Ramana Reddy BJP
Kamareddy Kotagiri Srinivas Yuga Thulasi Party
Kamareddy Kunta Ravi IND
Kamareddy Madishetty Thirupathi IND
Kamareddy Mohammad Taher Bin Ahmed IND
Kamareddy Mohammed Arif Republican Party of India
Kamareddy Mohammed Khaleelullah IND
Kamareddy Naik B.B IND
Kamareddy Nila Nagaraju IND
Kamareddy Pampari Narsimha Narender Rajyadhikara Party
Kamareddy Rajagiri Santhosh Reddy IND
Kamareddy Ravi Nayak Bhukya IND
Kamareddy Rupavath Kondaiah IND
Kamareddy Shaik Abdul Wahed IND
Kamareddy Siddiramulu Sirigadha Bahujana Left Party
Kamareddy Udthawar Suresh Goud BSP
Kamareddy Ugrawai Boleshwer Dharma Samaj Party
Kamareddy Venkanna Gugulothu IND
Yellareddy Amar Singh Baman IND
Yellareddy Balraju Talari Praja Shanthi Party
Yellareddy Banswada Subhash Reddy BJP
Yellareddy Gurrapu Peddakolla Jai Kumar Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Yellareddy Jamuna Rathla BSP
Yellareddy Madan Mohan Rao. K INC
Yellareddy Mudricha Subhash Gana Suraksha Party
Yellareddy Myathari Sanjeevulu IND
Yellareddy Shambugalla Laxmaiah Dharma Samaj Party
Yellareddy Srinivas Badhavath Vidhyarthula Rajakiya Party
Yellareddy Surendar Jajala BRS
Choppadandi (sc) Akkenapalli Sathish IND
Choppadandi (sc) Bangari Madhava Pyramid Party of India
Choppadandi (sc) Bejjanki Prashanth Kumar Peoples Party of India (Democratic)
Choppadandi (sc) Dasari Vidyasagar IND
Choppadandi (sc) Dumpala Narshim Babu Jai Swaraj Party
Choppadandi (sc) Gowru Ajay Kumar IND
Choppadandi (sc) Jangam Sadhana Dharma Samaj Party
Choppadandi (sc) Kallepelly Vijaya Raju IND
Choppadandi (sc) Konkati Shekhar BSP
Choppadandi (sc) Lakkam Ajay Vidhyarthula Rajakiya Party
Choppadandi (sc) Medipally Sathyam INC
Choppadandi (sc) Ravi Shankar Sunke BRS
Choppadandi (sc) Shobha Galanna Bodiga BJP
Choppadandi (sc) Vijay Kumar Muthyala All India Forward Bloc
Huzurabad Abbu Mahipal Reddy IND
Huzurabad Anil Gouda IND
Huzurabad Barige Gattaiah Yadav IND
Huzurabad Bisadi Mukunda Rao IND
Huzurabad Challa Thirupathi Reddy IND
Huzurabad Chiluveri Rakesh Dharma Samaj Party
Huzurabad Chintha Anilkumar Pyramid Party of India
Huzurabad Devunoori Srinivasu Dalita Bahujana Party
Huzurabad Eatala Rajendar BJP
Huzurabad Emmadi Sathish IND
Huzurabad Gangarapu Thirupathi Peoples Party of India (Democratic)
Huzurabad Kaushik Reddy Padi BRS
Huzurabad Madhavarani Barige IND
Huzurabad Molugu Venkatesh New India Party
Huzurabad Moutam Sampath Alliance of Democratic Reforms Party
Huzurabad Palle Prashanth Goud BSP
Huzurabad Rameshbabu Shanigarapu Baliraja Party
Huzurabad Rapole Ram Kumar Bharadwaj IND
Huzurabad Srikanth Siliveru IND
Huzurabad Thirupathi Bavu Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Huzurabad Veeraswamy Goud Jakke Marxist Communist Party of India (United)
Huzurabad Voditala Pranav INC
Karimnagar Ambati Joji Reddy All India Forward Bloc
Karimnagar Aqeel Shahed Mohammed IND
Karimnagar Babban IND
Karimnagar Banda Kishore Reddy IND
Karimnagar Bandi Sanjay Kumar BJP
Karimnagar Bandi Srinivas India Janshakti Party
Karimnagar Bellapu Karunakar IND
Karimnagar Cheeti Venkat Ramana Rao IND
Karimnagar Dr. K. Nagesh IND
Karimnagar Dr. Penchala Srinivas IND
Karimnagar Durgabai Bangaru Prajarajya Samithi
Karimnagar Ellaiah Nagunoori IND
Karimnagar Gangula Kamalakar BRS
Karimnagar Gavvala Laxmi IND
Karimnagar Gorre Sampath Kumar IND
Karimnagar Gorre Thara IND
Karimnagar Gurram Kamalaker IND
Karimnagar Kota Shyam Kumar IND
Karimnagar Modumpalli Srikanth Dharma Samaj Party
Karimnagar Mohan Durgam Bahujan Mukti Party
Karimnagar Moin Mechanik IND
Karimnagar Nallala Srinivas BSP
Karimnagar Narmada Thotapally Pyramid Party of India
Karimnagar Pallella Devaraju IND
Karimnagar Purumalla Srinivas INC
Karimnagar Shafi IND
Karimnagar Theety Sudhakar Rao IND
Manakondur (sc) Arepally Mohan BJP
Manakondur (sc) Boge Padma All India Mahila Empowerment Party
Manakondur (sc) Dr. Kavvampally Satyanarayana INC
Manakondur (sc) Dubbasi Mahendar India Praja Bandhu Party
Manakondur (sc) Erupula Balakishan BRS
Manakondur (sc) Jakkanapally Ganesh, Advocate All India Forward Bloc
Manakondur (sc) Nisani Ramachandram BSP
Manakondur (sc) Nishani Krishna Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Manakondur (sc) Shanigarapu Yuvaraju IND
Manakondur (sc) Thodeti Pavithra Socialist Party (India)
Khammam Ajay Kumar Puvvada BRS
Khammam Ajaya Kumar Annabathula IND
Khammam Anthoni Suresh IND
Khammam Banala Laxmana Chary IND
Khammam Banoth Prasad IND
Khammam Bathula Nagesh Bahujan Republican Socialist Party
Khammam Gudikandula Satyanarayana IND
Khammam Gunti Nagaraju IND
Khammam Gurram Satyanarayana IND
Khammam Inapanuri Durga IND
Khammam Jameel Shaik IND
Khammam Kukkala Ajay Hardik IND
Khammam Kukkala Nagamani Alliance of Democratic Reforms Party
Khammam Likki Krishna Rao Bahujana Left Party
Khammam Marakapudi Srinivasulu IND
Khammam Miriyala Ramakrishna Janasena Party
Khammam Mutyam Arjun Raju IND
Khammam Nakirikanti Suresh Kumar IND
Khammam Nazima Begum IND
Khammam Palvancha Ramarao All India Forward Bloc
Khammam Raice Anwar IND
Khammam Ramala Swarupa Indian Believers Party (IBP)
Khammam Ramavajhala Ravi Kumar IND
Khammam Rodda Shivaiah Dalita Bahujana Party
Khammam Sailaja Katepalli Pyramid Party of India
Khammam Seema Rambabu IND
Khammam Shabnam Republican Party of India (A)
Khammam Sreenivas Rao Ayitgani BSP
Khammam Sunil Yechu Vidhyarthula Rajakiya Party
Khammam Tummala Nageswara Rao INC
Khammam Vikas Mandhadapu Yuga Thulasi Party
Khammam Yarra Srikanth CPI(M)
Madhira (sc) Amboju Buddaiah Alliance of Democratic Reforms Party
Madhira (sc) Balavanthapu Kalyan Kumar Pyramid Party of India
Madhira (sc) Bhaskar Paladugu CPI(M)
Madhira (sc) Bhatti Vikramarka Mallu INC
Madhira (sc) Bommera Ramamurthy All India Forward Bloc
Madhira (sc) Inapanuri Ruben Pradeep Kumar IND
Madhira (sc) Kamal Raju Lingala BRS
Madhira (sc) Kanakapudi Nageswara Rao Yuva Taram Party
Madhira (sc) Kanakapudi Stanly Jonathan IND
Madhira (sc) Koppula Sreenivasa Rao Praja Shanthi Party
Madhira (sc) Kothapalli Babu IND
Madhira (sc) Perumallapalli Vijayaraju BJP
Madhira (sc) Rama Dasu Markapudi IND
Madhira (sc) Ramachandraiah Jangam IND
Madhira (sc) Stalin Chilakabattini IND
Palair Achuta Rao Nelluri IND
Palair Ajmeera Kishan IND
Palair Allika Venkateswar Rao BSP
Palair Amaragani Malsoor Goud IND
Palair Bari Ashok IND
Palair Bhairavabhotla Srinivasa Rao IND
Palair Bhukya Parvathi IND
Palair Dulam Venkatnarayana Prajavani Party
Palair Edurugattla Chitti Mallu IND
Palair Gaddam Veerababu IND
Palair Gopoju Ramesh IND
Palair Halavath Rama Rao Pyramid Party of India
Palair Kandala Upender Reddy BRS
Palair Koini Amarendra IND
Palair Kukkala Nagaiah Alliance of Democratic Reforms Party
Palair Maruthi Babu. Kesani IND
Palair Matti Prasad Bahujan Mukti Party
Palair Pamba Suryanarayana IND
Palair Papetla Ramamurthy Sakala Janula Party
Palair Pasumarthy Srinivas IND
Palair Ponguleti Srinivasa Reddy INC
Palair Prasad Komma Dalita Bahujana Party
Palair Rajendar Islavath IND
Palair Ramasahayam Madhavi Reddy IND
Palair Ramireddy Sunki Reddy IND
Palair Ravi Kumar Nunna BJP
Palair Ravindar Islavath @ Islavath Ravindar Naik IND
Palair Sanjeeva Rao Manda IND
Palair Shaik Sirajuddin IND
Palair Shobhan Babu Halavath IND
Palair Sreenivasu Annabathula IND
Palair Suresh Gugulothu @ Guguloth Suresh IND
Palair Tejavath Balakrishna Bhartiya Swadeshi Congress
Palair Telagamalla Rambabu IND
Palair Vankudoth Thirupathi Naik IND
Palair Veerabhadram Thammineni CPI(M)
Palair Venkateswarlu Kampati Marxist Communist Party of India (United)
Sathupalle (sc) Akula Paul Pyramid Party of India
Sathupalle (sc) Amboju Sumalatha Alliance of Democratic Reforms Party
Sathupalle (sc) Bharathi Macharla CPI(M)
Sathupalle (sc) Isanapalli Rama Rao IND
Sathupalle (sc) Jadi Chokkarao IND
Sathupalle (sc) K Bala Prasad Sakala Janula Party
Sathupalle (sc) Kanakapudi Nagarjuna IND
Sathupalle (sc) Kolikapogu Swamy Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Sathupalle (sc) Lajar Birelli IND
Sathupalle (sc) Madugula China Krishnaiah IND
Sathupalle (sc) Matta Ragamayee INC
Sathupalle (sc) Medi Basavaiah Dharma Samaj Party
Sathupalle (sc) Mikkili Gandhi Bahujan Mukti Party
Sathupalle (sc) Modugu Chalapathi Rao Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Sathupalle (sc) Nama Vijay IND
Sathupalle (sc) Namburi Ramalingeswara Rao BJP
Sathupalle (sc) Narapogu Deepthi IND
Sathupalle (sc) Pathakoti Aruna IND
Sathupalle (sc) Prasad Babu Narapogu Mana Telangana Rashtra Samaikya Party
Sathupalle (sc) Sandra Venkata Veeraiah BRS
Sathupalle (sc) Seelam Venkateswara Rao BSP
Sathupalle (sc) Siddela Rambabu IND
Sathupalle (sc) Veeraiah Chippalapalli IND
Wyra (st) Banoth Durga Prasad Indian Praja Congress
Wyra (st) Bhukya Veerabhadram CPI(M)
Wyra (st) Guguloth Bhavsingh Vidhyarthula Rajakiya Party
Wyra (st) Guguloth Thavurya IND
Wyra (st) Madanlal Banoth BRS
Wyra (st) Malothu Syamlal Nayak Alliance of Democratic Reforms Party
Wyra (st) Noonavath Veeru CPI(ML)(L)
Wyra (st) Rambabu Bhanothu BSP
Wyra (st) Ramdas Maloth INC
Wyra (st) Ramulu Varsa IND
Wyra (st) Sampath Naik Janasena Party
Wyra (st) Venkateswarlu Danasari Gondwana Dandkaranya Party
Asifabad (st) Ajmeera Athmarao BJP
Asifabad (st) Ajmera Ram Nayak Praja Shanthi Party
Asifabad (st) Ajmera Shyam INC
Asifabad (st) Athram Govardhan Gondvana Gantantra Party
Asifabad (st) Bhukya Pallavi Bahujan Mukti Party
Asifabad (st) Govind Bukya Janata Congress
Asifabad (st) Kanaka Prabhakar BSP
Asifabad (st) Kotnaka Kishanrao IND
Asifabad (st) Kotnaka Vijay Kumar IND
Asifabad (st) Kova Laxmi BRS
Asifabad (st) Mesram Naveen Kumar IND
Asifabad (st) Nunavat Tirupati Vidhyarthula Rajakiya Party
Asifabad (st) Pusam Sonerao IND
Asifabad (st) Rebbana Nagaraju IND
Asifabad (st) Shidam Dharmu IND
Asifabad (st) Sidam Anniga IND
Asifabad (st) Vasanth Singh Jadhav IND
Sirpur Dasari Venkatesh IND
Sirpur Dongri Praveen Kumar All India Forward Bloc
Sirpur Dr.Deshagani Sambashiva Goud IND
Sirpur Dr.Palvai Harish Babu BJP
Sirpur Gamtidas Khobragade New India Party
Sirpur Jadi Deepak Republican Party of India
Sirpur Kamra Nagesh India Praja Bandhu Party
Sirpur Koneru Konappa BRS
Sirpur Parchaki Keshav Rao Gondvana Gantantra Party
Sirpur R.S. Praveen Kumar BSP
Sirpur Ramtenki Ajay Kumar Prabuddha Republican Party
Sirpur Rraavi Srinwass INC
Sirpur Yelumule Manohar IND
Dornakal (st) Badavath Rajesh Republican Party of India
Dornakal (st) Banothu Linganna Blue India Party
Dornakal (st) Bhukya Gopikrishna IND
Dornakal (st) Bhukya Sangeetha BJP
Dornakal (st) Dharamsoth Redya Naik BRS
Dornakal (st) Guguloth Naresh IND
Dornakal (st) Guguloth Parvathi Naik BSP
Dornakal (st) Gugulothu Ravindar Bahujan Mukti Party
Dornakal (st) Jatoth Ram Chander Naik INC
Dornakal (st) Mahendar Bhukya Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Dornakal (st) Ratna Azmeera IND
Dornakal (st) Ravi Kumar Vankudothu Telangana Jaghir Party
Dornakal (st) Tagore Ravindar Naik Islavath IND
Dornakal (st) Tejavath Somanna Yuga Thulasi Party
Mahabubabad (st) Banoth Shankar Naik BRS
Mahabubabad (st) Battu Binnamma IND
Mahabubabad (st) Bitchanayak Jatoth Marxist Communist Party of India (United)
Mahabubabad (st) Dr. Murali Naik Bhukya INC
Mahabubabad (st) Dv Naik IND
Mahabubabad (st) Guguloth Shekar Naik BSP
Mahabubabad (st) Hussain Naik Jatothu BJP
Mahabubabad (st) Jatoth Chakravarthy Dharma Samaj Party
Mahabubabad (st) Nunavath Ramesh IND
Mahabubabad (st) Ramdasu Ponaka Republican Party of India (Athawale)
Mahabubabad (st) Vattam Upender Bahujan Mukti Party
Mahabubabad (st) Venkanna Gugulothu IND
Devarkadra A. Venkateshwar Reddy IND
Devarkadra Alla Venkateswar Reddy BRS
Devarkadra B.Madhu Sudhan Reddy Jana Shankhaaraavam Party
Devarkadra Badaramoni Jangaiah Dharma Samaj Party
Devarkadra Basi Reddy Santhosh Reddy BSP
Devarkadra Bomma Raghavendra All India Forward Bloc
Devarkadra Gaddam Yallappa Praja Ektha Party
Devarkadra Gavinolla Madhusudan Reddy (Gmr) INC
Devarkadra Gunti Palli Kathialah Valmki Boya Vidhyarthula Rajakiya Party
Devarkadra Konda Prashanth Reddy BJP
Devarkadra Mandadi Venkat Narshimha Reddy IND
Devarkadra Ramu IND
Jadcherla A. Ravi Kumar IND
Jadcherla Adla Balavardhan Goud All India Forward Bloc
Jadcherla Anand Ummadi Bahujan Mukti Party
Jadcherla Aneel Kumar Jana Shankhaaraavam Party
Jadcherla Anirudh Reddy Janampalli INC
Jadcherla Charlakola Laxma Rreddy BRS
Jadcherla Chitaranjan Das. J BJP
Jadcherla K Narssingaraw Gana Suraksha Party
Jadcherla Kosgi Yadaiah Dharma Samaj Party
Jadcherla L. Mohan IND
Jadcherla M. Shankar IND
Jadcherla Maata Shree Jaanakamma Rashtra Samanya Praja Party
Jadcherla Shiva Kumar BSP
Jadcherla Srikanth Pillela Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Jadcherla Veljala Baswaiah Revolutionary Communist Party of India (Rasik Bhatt)
Mahbubnagar A.P. Mithun Kumar Reddy BJP
Mahbubnagar Ashok Kumar Gajbinkar IND
Mahbubnagar C. Srinivas Reddy Jana Shankhaaraavam Party
Mahbubnagar Iqbal Ahmed Khan Bahujan Mukti Party
Mahbubnagar K. Ramulu Dharma Samaj Party
Mahbubnagar Karukonda Srinivasulu IND
Mahbubnagar M.A. Khadar Pragatisheel Samaj Party
Mahbubnagar Mettukadi Sreenivasulu IND
Mahbubnagar Mohammed Imtiyaz Ahamad IND
Mahbubnagar Mohammed Shareef IND
Mahbubnagar Munnur Ravi All India Forward Bloc
Mahbubnagar P. Swapna BSP
Mahbubnagar T. Krishna Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Mahbubnagar V. Srinivas Goud BRS
Mahbubnagar Yennam Srinivas Reddy INC
Bellampalli (sc) Ambala Mahendar IND
Bellampalli (sc) Amurajula Sridevi BJP
Bellampalli (sc) Dagam Srinivas IND
Bellampalli (sc) Durgam Chinnaiah BRS
Bellampalli (sc) Durge Eshwar IND
Bellampalli (sc) Gaddam Vinod INC
Bellampalli (sc) Gogarla Shankar CPI(ML) Red Star
Bellampalli (sc) Jangapelly Ramaswamy Dharma Samaj Party
Bellampalli (sc) Narsaiah Jadi BSP
Bellampalli (sc) Padma Yedla Bahujan Mukti Party
Bellampalli (sc) Perugu Ravinder Socialist Party (India)
Bellampalli (sc) Ramagiri Sripathi Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Bellampalli (sc) Srinivas Ramtenki Republican Party of India
Chennur (sc) Asampally Sampath Kumar IND
Chennur (sc) Balka Suman BRS
Chennur (sc) Dasarapu Srinivas BSP
Chennur (sc) Dugam Sammaiah IND
Chennur (sc) Durgam Ashok BJP
Chennur (sc) Gaddam Vivekanand INC
Chennur (sc) Mothe Rajalingu Socialist Party (India)
Chennur (sc) Mulkalla Rajendra Prasad All India Mahila Empowerment Party
Chennur (sc) Nandipati Raju Dharma Samaj Party
Chennur (sc) Salluri Mahesh Prajarajya Samithi
Chennur (sc) Sogala Sanjeev All India Forward Bloc
Chennur (sc) Thungapindi Ramesh IND
Chennur (sc) Vadlakonda Rajam Telangana Rajya Samithi
Chennur (sc) Venugopal Moyyi Bahujan Mukti Party
Mancherial Adunuri Ramesh Dharma Samaj Party
Mancherial Ande Manga IND
Mancherial Cherukuri Shanthi Sree Bahujan Republican Socialist Party
Mancherial Diwakar Rao Nadipelli BRS
Mancherial Dommati Ravi Kumar All India Forward Bloc
Mancherial Gorlapally Suresh Vidhyarthula Rajakiya Party
Mancherial Hanumandla Shankar IND
Mancherial Kokkirala Premsagar Rao INC
Mancherial M. Krishna IND
Mancherial Md. Ifthakar Ahmed IND
Mancherial Naheem Pasha Md IND
Mancherial Pranay Gangareddy IND
Mancherial Raghunath Rao Verabelli BJP
Mancherial Rangu Mallesham IND
Mancherial Soulla Sandeep IND
Mancherial Talluri Venkateswarlu IND
Mancherial Thota Srinivas BSP
Medak A.Kumar IND
Medak Boddu Devadasu Indian Believers Party (IBP)
Medak Gaddameedi Nagaraju Goud IND
Medak Kommata Swamy IND
Medak Lambadi Tharya IND
Medak Lasmagalla Padma IND
Medak Laxmi Amsanpally BSP
Medak Mynampally Rohith INC
Medak Padma Devender Reddy.M BRS
Medak Patlolla Bhapu Reddy IND
Medak Pullaiah Vanam Marxist Communist Party of India (United)
Medak Vijay Kumar Panja BJP
Medak Wanaparthy Rohit Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Narsapur Aavula Raji Reddy INC
Narsapur Agamaiah Gourigari Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Narsapur Arragolla Murlidhar Yadav BJP
Narsapur Bidimatta Laxmi IND
Narsapur Chekurthi Laxma Reddy IND
Narsapur Dodla Narayana Reddy IND
Narsapur E.Madhavi IND
Narsapur Janapati Narsimlu India Praja Bandhu Party
Narsapur K. Narsimhulu BSP
Narsapur Pillutla Lakshmi IND
Narsapur Vakiti Sunitha BRS
Kukatpalle Achyuthanand Praja Ektha Party
Kukatpalle Alyana Dilleshwari IND
Kukatpalle Bandarigalla Sanjeeva Rao BSP
Kukatpalle Bandi Ramesh INC
Kukatpalle Bashetty Narsing Rao IND
Kukatpalle Bhakthavatsalam Loktantrik Janta Dal
Kukatpalle Bhoj Raj Koyalkar Shramajeevi Party
Kukatpalle C. Chandra Sekhar IND
Kukatpalle Ch.Thirupathi Marxist Communist Party of India (United)
Kukatpalle Chalika Parvathi IND
Kukatpalle Chukka Srinivas Rao IND
Kukatpalle Maamilla Anand India Praja Bandhu Party
Kukatpalle Madala Prasad Jatiya Jana Sena Party
Kukatpalle Madhavaram Krishna Rao BRS
Kukatpalle Mummareddy Prema Kumar Janasena Party
Kukatpalle Muttaiah Jerripothula IND
Kukatpalle Pawan Kalyan IND
Kukatpalle Sandra Sunil Kumar Dharma Samaj Party
Kukatpalle Satish Chary IND
Kukatpalle Seshamatam Naveen Kumar Telangana Rajya Samithi
Kukatpalle Sudhakar Mende Yadav IND
Kukatpalle Thoomu Yella Rao IND
Kukatpalle Varada Raju Kola IND
Kukatpalle Venkata Bala Krishna Arekapudi IND
Malkajgiri Aenugula Sai Kiran Reddy IND
Malkajgiri Ankani Mosha IND
Malkajgiri Bobbili Ramesh Bhartiya Swadeshi Congress
Malkajgiri C.N. Sridhar IND
Malkajgiri Chundi Shobhan Babu Telangana Prajaa Jeevana Rythu Party
Malkajgiri Dr. Ratnakar Pandu BSP
Malkajgiri Jajula Bhaskar Shramajeevi Party
Malkajgiri Jakkula Narsimulu Prabuddha Republican Party
Malkajgiri K. Padmaja Telangana Dravida Prajala Party
Malkajgiri Kattela Shiva Raju Dharma Samaj Party
Malkajgiri King William All India Forward Bloc
Malkajgiri Kondapaka Kanakaiah Telangana Rajya Samithi
Malkajgiri Malotu Shankar IND
Malkajgiri Marri Rajashekar Reddy BRS
Malkajgiri Mynampally Hanumanth Rao INC
Malkajgiri Padmaja Gaddam Praja Ektha Party
Malkajgiri Pampari Narsimha Narender Rajyadhikara Party
Malkajgiri Pasunoori Sandeep Reddy IND
Malkajgiri Pitla Mohaan Raj IND
Malkajgiri Polasa Ravi Kumar IND
Malkajgiri R. Srinivas IND
Malkajgiri Rajashekar Reddy Veeraiahgari IND
Malkajgiri Ramchander Rao N BJP
Malkajgiri Ramesh Loggari Praja Velugu Party
Malkajgiri Navarang Congress Party
Malkajgiri Ravikoti Madan Mohan IND
Malkajgiri Runjala John Abraham India Praja Bandhu Party
Malkajgiri Sagaram Sreedhar Republican Party of India (Athawale)
Malkajgiri Satyam Made IND
Malkajgiri Saudagar Bhikam Praveen IND
Malkajgiri Shaik Faiyaz Ahmed Desh Janhit Party
Malkajgiri Shaikh Chand Ahmed All India Hindustan Congress Party
Malkajgiri Vigneshwer Reddy Peesari IND
Medchal Boin Durga Prasad Yadav Shramajeevi Party
Medchal Chamakura Malla Reddy BRS
Medchal Chinthala Ankalamma Bharosa Party
Medchal Dr. Mohd Muslehuddin Desh Janhit Party
Medchal Gaddam Shyam Prasad IND
Medchal Hamid Ul Hak Chaudari IND
Medchal Jakata Srinivas Rashtra Samanya Praja Party
Medchal K. Penta Chary IND
Medchal Kante Sayanna IND
Medchal Mallepogu Vijaya Raju BSP
Medchal Martin Mudi Marxist Communist Party of India (United)
Medchal Mitta Narsaiah Goud IND
Medchal Mla Dasanna Telangana Rajya Samithi
Medchal Neetash Chary Masoji IND
Medchal Oruganti Venkateshwarlu Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Medchal R. Raj Kamal Maharaj Dharma Samaj Party
Medchal Ramancharla Srikanth IND
Medchal S Anil Kumar IND
Medchal Sadanandam Gaddam IND
Medchal Shamaik Sarilla IND
Medchal Thotakura Vajresh Yadav (Jangaiah Yadav) INC
Medchal Yenugu Sudarsan Reddy BJP
Quthbullapur Bagili Srinivas Reddy IND
Quthbullapur Choudhary Gari Swatika Vidhyarthula Rajakiya Party
Quthbullapur D. Durga Rao IND
Quthbullapur Dhontula Ramesh Mudiraj All India Forward Bloc
Quthbullapur K.P. Vivekanand BRS
Quthbullapur Kolan Hanmanth Reddy INC
Quthbullapur Kuna Srisailam Goud BJP
Quthbullapur Mekala Karthik Yadav Samaikyandhra Parirakshana Samithi
Quthbullapur Mohammed Ahmed Lamra BSP
Quthbullapur Mohammed Mahisan IND
Quthbullapur Navarang Congress Party
Quthbullapur Muthyapaga Shiva Kumar IND
Quthbullapur Ravindar Marxist Communist Party of India (United)
Quthbullapur Sai Kumar Panthula IND
Quthbullapur Thota Suvarna India Praja Bandhu Party
Uppal Adepu Govardan IND
Uppal Alamuri Timmaiah Chari Pyramid Party of India
Uppal Amirchetty Devender IND
Uppal Ashok Vudari IND
Uppal B Sandeep Kumar IND
Uppal Balavantha Chary Uppoji IND
Uppal Bandari Lakshma Reddy BRS
Uppal Bandari Lingam Goud IND
Uppal Banjapally Sudharani IND
Uppal Barla Swapna IND
Uppal Bethanabatla Shiva Kumar Vishwa Bharath Party
Uppal Bojja Yadagiri IND
Uppal Botla Sailu All India Hindustan Congress Party
Uppal Chintha Ganesh Dharma Samaj Party
Uppal Gattiegorla Narahari IND
Uppal Kanduru Anil Kumar Praja Shanthi Party
Uppal Karri Venkoji Rao IND
Uppal Laxma Reddy Manne Alliance of Democratic Reforms Party
Uppal M Jagdishraj IND
Uppal Manjula Vuppala IND
Uppal Md.Javeed Iqbal IND
Uppal N. Krishna Gopal IND
Uppal N.V.S.S. Prabhakar BJP
Uppal Okkasu Balnarasimha Prabuddha Republican Party
Uppal Parameshwar Reddy Mandumula INC
Uppal Ravi Moluguri Bhartiya Swadeshi Congress
Uppal Revu Chinna Dhana Raju IND
Uppal Runjala John Abraham India Praja Bandhu Party
Uppal Sukhender Reddy Narra Vidhyarthula Rajakiya Party
Uppal Sunkara Naresh BSP
Uppal V.R. Srinivas All India Mahila Empowerment Party
Uppal Vemula Pushpa Latha Republican Party of India (Athawale)
Mulug (st) Ajmeera Prahalad BJP
Mulug (st) Bangari Naresh IND
Mulug (st) Bhukya Jampanna BSP
Mulug (st) Chandru Nayak Nunavat Marxist Communist Party of India (United)
Mulug (st) Danasari Anasuya Seethakka INC
Mulug (st) Kapula Sammaiah IND
Mulug (st) Maddila Venkateshwarlu IND
Mulug (st) Malyala Manohar Dharma Samaj Party
Mulug (st) Nagajyothi Bade BRS
Mulug (st) Sammakka Vajja IND
Mulug (st) Vajja Jyothi Basu Gondwana Dandkaranya Party
Achampet (sc) Balraju Guddati Alliance of Democratic Reforms Party
Achampet (sc) Charagonda Krishnamma IND
Achampet (sc) Chikkudu Vamshi Krishna INC
Achampet (sc) Chintha Saibabu Dharma Samaj Party
Achampet (sc) Devani Sathyanarayana Alias Devani Satish Madiga BJP
Achampet (sc) Guvvala Balaraju BRS
Achampet (sc) Kondapally Ramulu Bahujan Mukti Party
Achampet (sc) Koyyala Srinivasulu Praja Shanthi Party
Achampet (sc) Kunda Mallikarjun Yuga Thulasi Party
Achampet (sc) Mothukuri Nagarjun BSP
Achampet (sc) N. Sathyam Aabaad Party
Achampet (sc) Praveen Kumar Narumolla IND
Achampet (sc) Ravi Arragadda IND
Achampet (sc) Ravikumar Bejavada IND
Kollapur A Harshavardhan Rao IND
Kollapur Aadi Sandhya Rani Dharma Samaj Party
Kollapur Aelleni Sudhakar Rao BJP
Kollapur Beeram Harshavardhan Reddy BRS
Kollapur Dagadala Vishnuvardhan Goud Alias Kondaraopally Vishnu Goud IND
Kollapur Gaganam Shekaraiah BSP
Kollapur Gounti Vikram Yadav Samaikyandhra Parirakshana Samithi
Kollapur Jupally Krishna Rao INC
Kollapur Karne Shireesha Alias Barrelakka IND
Kollapur Keesari Harshavardhan Reddy IND
Kollapur Neelam Krishna Swaero IND
Kollapur Navarang Congress Party
Kollapur Soppari Venkataswamy IND
Kollapur Talari Balavardhan IND
Nagarkurnool Bachipur Venkataiah Praja Ektha Party
Nagarkurnool Busi Reddy Sudhakar Reddy IND
Nagarkurnool C. Surender Reddy Vidhyarthula Rajakiya Party
Nagarkurnool Dannoji Aravind Dharma Samaj Party
Nagarkurnool Dr. Kuchkulla Rajesh Reddy INC
Nagarkurnool Gaddam Vijay Bahujan Mukti Party
Nagarkurnool J.Swamy Pyramid Party of India
Nagarkurnool Janaki Ram Reddy Kadukuntla IND
Nagarkurnool K Kumar BSP
Nagarkurnool Marri Janardhan Reddy BRS
Nagarkurnool Mudavath Balaraju Naik IND
Nagarkurnool Ramachandra Reddy. K IND
Nagarkurnool Shankar K Samaikyandhra Parirakshana Samithi
Nagarkurnool Vanga Laxman Goud Janasena Party
Nagarkurnool Vanguri Jayashanker Bahujan Republican Socialist Party
Devarakonda (st) Balu Naik Nenavath INC
Devarakonda (st) Dr. Mudavath Venkatesh BSP
Devarakonda (st) Kelavath Vashya IND
Devarakonda (st) Kethavath Babu Ram Vidhyarthula Rajakiya Party
Devarakonda (st) Kethavath Lalu BJP
Devarakonda (st) Kishan. E IND
Devarakonda (st) Korra Lakpathi Socialist Party (India)
Devarakonda (st) Mudavath Seethram IND
Devarakonda (st) Ramavath Gopal Krishna IND
Devarakonda (st) Ramesh Babu Kethavath Telangana Republican Party
Devarakonda (st) Ravi Naik Gugulothu Dharma Samaj Party
Devarakonda (st) Ravindra Kumar Ramavath BRS
Devarakonda (st) Sreenu Vadthya IND
Miryalaguda Julakanti Ranga Reddy CPI(M)
Miryalaguda Ashok Reddy Jana Shankhaaraavam Party
Miryalaguda Baaareddy Lakshma Reddy IND
Miryalaguda Bantu Ravi Pyramid Party of India
Miryalaguda Bathula Laxma Reddy INC
Miryalaguda Boddu Venkanna Yadav Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Miryalaguda Bolusani Krishnaiah IND
Miryalaguda Navarang Congress Party
Miryalaguda Gopi Vasukula Marxist Communist Party of India (United)
Miryalaguda Janaiah Nandipati Telangana Sakalajanula Party
Miryalaguda Janardanreddy Gundreddy IND
Miryalaguda Kola Saidulu Prajavani Party
Miryalaguda Kukudala Manoj Kumar Vidhyarthula Rajakiya Party
Miryalaguda Maheswaram Chiranjeevi IND
Miryalaguda Mallidi Venkata Rama Reddy IND
Miryalaguda Mattapally Ankulamma IND
Miryalaguda Nallamothu Bhaskar Rao BRS
Miryalaguda P. Yallaiah IND
Miryalaguda Pedda Anjaiah Vajjagiri Bahujan Mukti Party
Miryalaguda Sadineni Srinivasa Rao BJP
Miryalaguda Saida Lavuri IND
Miryalaguda Syed Farooq IND
Miryalaguda Thari Yallaiah Dharma Samaj Party
Munugode Achana Srinivasulu Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Munugode Ale Venkatesham Bhartiya Swadeshi Congress
Munugode Angothu Sikindar Naik IND
Munugode Anthati Hari Prasad Goud IND
Munugode Arruri Venkateshwarlu IND
Munugode Avvaru Venu Kumar Bahujana Left Party
Munugode Bheemanapally Venkataramana (Bvr) IND
Munugode Navarang Congress Party
Munugode Bushipaka Venkataiah IND
Munugode Chelamalla Krishna Reddy BJP
Munugode Cheruku Shiva Kumar IND
Munugode Depavath Parshuram Nayak IND
Munugode Donuri Narsi Reddy CPI(M)
Munugode Erpula Galaiah Dharma Samaj Party
Munugode Galenka Vijay Kumar IND
Munugode Jinkala Krishna Mudiraj Telangana Rajya Samithi
Munugode K.V. Goud Social Justice Party of India
Munugode Kambampati Satyanarayana Prajapathi National Nava Kranthi Party
Munugode Karamtoth Chandar IND
Munugode Katta Prabhakar Reddy Alliance of Democratic Reforms Party
Munugode Kinnera Yadaiah IND
Munugode Kolishetty Shiva Kumar Yuga Thulasi Party
Munugode Komatireddy Raj Gopal Reddy INC
Munugode Koosukuntla Prabhakar Reddy BRS
Munugode Kore Yadaiah IND
Munugode Kotha Venkataiah IND
Munugode Kumar Moddu IND
Munugode Madhagony Venkateshwarlu Goud IND
Munugode Megavath Chandu IND
Munugode Narasimha Giri Bahujan Republican Socialist Party
Munugode Narendra Vemula IND
Munugode Narri Swamy IND
Munugode Noone Suresh Vidhyarthula Rajakiya Party
Munugode Palleti Vinod Kumar IND
Munugode Satyanarayana Rapolu IND
Munugode Seenaiah Anthati IND
Munugode Udhari Mallesh IND
Munugode Vangala Venkat Reddy IND
Munugode Yerra Paramesh IND
Nagarjuna Sagar Anitha Masuna Alliance of Democratic Reforms Party
Nagarjuna Sagar Annapurna Nakirekanti Yuga Thulasi Party
Nagarjuna Sagar B. Rukmini Naik Jai Maha Bharath Party
Nagarjuna Sagar Chittipolu Surender IND
Nagarjuna Sagar Gavalapalli Subrahmanyam IND
Nagarjuna Sagar Giribabu Kukkala IND
Nagarjuna Sagar Jakkula Narsimha CPI(ML) Red Star
Nagarjuna Sagar Kankanala Nivedita BJP
Nagarjuna Sagar Kasaiah Pothuganti Marxist Communist Party of India (United)
Nagarjuna Sagar Kunduru Jayaveer INC
Nagarjuna Sagar Lokanaboyina Ramana Mudiraj BSP
Nagarjuna Sagar Mamidi Saidaiah Dharma Samaj Party
Nagarjuna Sagar Nomula Bhagath Kumar BRS
Nagarjuna Sagar Panugotu Lalsingh IND
Nagarjuna Sagar Vanam Vijay Kumar IND
Nakrekal (sc) Bandari Raju IND
Nakrekal (sc) Boda Ashwini Kumar IND
Nakrekal (sc) Chinnavenkulu Bojja CPI(M)
Nakrekal (sc) Chinthamalla Rambabu IND
Nakrekal (sc) Chirumarthy Lingaiah BRS
Nakrekal (sc) Gantepaka Swamy IND
Nakrekal (sc) Kadire Kiran Kumar Praja Shanthi Party
Nakrekal (sc) Kandukuri Naresh IND
Nakrekal (sc) Katta Srinivas IND
Nakrekal (sc) Kommu Shobharani IND
Nakrekal (sc) Medi Naresh Social Justice Party of India
Nakrekal (sc) Medi Priyadarshini BSP
Nakrekal (sc) Medi Shantosh Kumar Telangana Republican Party
Nakrekal (sc) Nakirekanti Mogulaiah BJP
Nakrekal (sc) Noone Venkat Swamy Bahujana Left Party
Nakrekal (sc) Panikera Lokesh IND
Nakrekal (sc) Pedamaya Madhu IND
Nakrekal (sc) Puram Santhosh Kumar Mana Telangana Rashtra Samaikya Party
Nakrekal (sc) Singapaka Suresh IND
Nakrekal (sc) Vemula Veeresham INC
Nakrekal (sc) Venkanna Yathakula Dharma Samaj Party
Nakrekal (sc) Venu Vura Jana Shankhaaraavam Party
Nakrekal (sc) Vijay Kumar Pandiri Yuga Thulasi Party
Nalgonda Chedubuddi Ramesh Praja Ektha Party
Nalgonda Chintakrindi Swamy Kumar IND
Nalgonda Cholleti Prabhakar IND
Nalgonda Gandikota Venkat Laxman IND
Nalgonda Goli Saidulu IND
Nalgonda Gopal Swamy Deshagani Janata Congress
Nalgonda Gudapuri Sanjeeva IND
Nalgonda Guntoju Venkata Chary IND
Nalgonda Janigala Ramulu Yadav IND
Nalgonda Kancharla Anand Reddy Alliance of Democratic Reforms Party
Nalgonda Kancharla Bhupal Reddy BRS
Nalgonda Kandimalla Bhaskar IND
Nalgonda Komati Reddy Venkat Reddy INC
Nalgonda Koti Nuni IND
Nalgonda Madagoni Srinivas Goud BJP
Nalgonda Maram Venkat Reddy IND
Nalgonda Merugu Venkateshwarlu Yuga Thulasi Party
Nalgonda Mohammed Majeed IND
Nalgonda Mohammed Naseer IND
Nalgonda Mudireddy Sudhakar Reddy CPI(M)
Nalgonda P Shankaraiah Dharma Samaj Party
Nalgonda Pagadala Bixapathi Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Nalgonda Pilli Rama Raju Yadav All India Forward Bloc
Nalgonda Polishetty Venkateshwarlu IND
Nalgonda Pottabathula Saidulu IND
Nalgonda Somavarapu Satyanarayana IND
Nalgonda Surarapu Paramesha IND
Nalgonda Syed Afroz IND
Nalgonda Navarang Congress Party
Nalgonda Thanniru Yadaiah IND
Nalgonda Walkee Kranthi Kumar IND
Makthal Anil IND
Makthal Bharath Kumar Bushanolla IND
Makthal Chittem Ram Mohan Reddy BRS
Makthal Gavinolla Venkatrama Reddy All India Forward Bloc
Makthal Jagannath Reddy Varkatam BSP
Makthal Jalander Reddy Madi Reddy BJP
Makthal K Laxmanna IND
Makthal M Balakrishna Nirudyogi IND
Makthal Myathari Dasharath Kumar Dharma Samaj Party
Makthal Paathinti Vishnuvardhan Reddy IND
Makthal Vakiti Srihari INC
Narayanpet Bodhigeli Srinivasulu BSP
Narayanpet Chittem Parnika Reddy INC
Narayanpet Eashwar Dharma Samaj Party
Narayanpet K.Rajender Reddy IND
Narayanpet K.Ratanga Pandu Reddy BJP
Narayanpet S.Rajender Reddy BRS
Narayanpet Sathyanarayana Banda IND
Khanapur (st) Asha Reddy Bontha Gondvana Gantantra Party
Khanapur (st) Athram Ravindar IND
Khanapur (st) Bansilal Rathod BSP
Khanapur (st) Jadhav Prabhas Dharma Samaj Party
Khanapur (st) Johnson Naik Bhukya BRS
Khanapur (st) Kuthati Vijaya Pyramid Party of India
Khanapur (st) Mohan IND
Khanapur (st) Nethavath Rajender IND
Khanapur (st) Pendoor Priyanka CPI(ML) Red Star
Khanapur (st) Ramesh Rathod BJP
Khanapur (st) Vedma Bhojju INC
Mudhole Baddam Bhoja Reddy All India Forward Bloc
Mudhole Bhosle Narayan Rao Patil INC
Mudhole Devidas Hasde Republican Party of India
Mudhole Elugudar Praveen IND
Mudhole Gaddigari Vittal Reddy BRS
Mudhole Gorekar Vijay India Praja Bandhu Party
Mudhole Jadhav Datturam IND
Mudhole Jadhav Devidas IND
Mudhole Kasaram Raju Dharma Samaj Party
Mudhole Manmohan Jadhav IND
Mudhole Potharaju Sudhakar IND
Mudhole Ram Rao Pawar BJP
Mudhole Sanju Hemle IND
Mudhole Vinod Kumar Sharadarao BSP
Nirmal Alleti Maheshwar Reddy BJP
Nirmal Allola Indrakaran Reddy BRS
Nirmal Burka Rajender IND
Nirmal Devatha Jagan Mohan BSP
Nirmal Devolla Raju IND
Nirmal Gorre Linganna Bahujan Mukti Party
Nirmal K. Srihari Rao INC
Nirmal Khaja Nayeem Uddin Mohammad IND
Nirmal Mallesh Maddikunta IND
Nirmal Manthena Indrakaran Reddy Alliance of Democratic Reforms Party
Nirmal Parikipandla Swadesh All India Forward Bloc
Nirmal Ravindhar Ramagiri Dharma Samaj Party
Nirmal Sudharshan IND
Armur Ashannagari Jeevan Reddy BRS
Armur Cheruku Prem Kumar Dharma Samaj Party
Armur Gandikota Rajanna BSP
Armur Gangadhar Myaka IND
Armur Kotagiri Srinivas IND
Armur Nyalapatla Pranay Goud IND
Armur Paidi Rakesh Reddy BJP
Armur Pallavula Rama Krishna Reddy Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Armur Prodduturi Vinay Kumar Reddy INC
Armur Ruthe Ravi Baliraja Party
Armur Sk Majid Majlis Bachao Tahreek
Armur Sunke Srinivas IND
Armur Tallapally Shekaraiah Vidhyarthula Rajakiya Party
Balkonda Abbagoni Ashok Goud Bahujana Left Party
Balkonda Annapurna Devi Aleti BJP
Balkonda Bhojanna Manglaram Dharma Samaj Party
Balkonda Chetpally Shekar Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Balkonda Gadde Srinivas Alliance of Democratic Reforms Party
Balkonda Pallikonda Narsaiah BSP
Balkonda Prashanth Reddy Vemula BRS
Balkonda Sunil Kumar Muthyala INC
Banswada Deme Subash IND
Banswada Eanugu Ravinder Reddy INC
Banswada Laxmi Narayana Yendala BJP
Banswada Neeradi Eshwar BSP
Banswada Putta Bhaskar IND
Banswada Srikanth Tota Dharma Samaj Party
Banswada Srinivas Reddy Parige (Pocharam) BRS
Bodhan A. Sudarshan Raj IND
Bodhan Amarnath Babu. M BSP
Bodhan D. Nagaraj All India Forward Bloc
Bodhan Hanmaji Bhoopal Reddy Alliance of Democratic Reforms Party
Bodhan Junaid Ahmed Khaleel IND
Bodhan Mohammed Shakil Aamir BRS
Bodhan Mohan Reddy Vaddi BJP
Bodhan Mosin Marxist Communist Party of India (United)
Bodhan Murali Sayam Dharma Samaj Party
Bodhan P. Sudarshan Reddy INC
Bodhan Rajitha Vani Pyramid Party of India
Bodhan Sharjeel Parvez All India Majlis-E-Inquilab-E-Millat
Bodhan Shek Jaleel IND
Bodhan Syed Asgar IND
Nizamabad (rural) Ara Sukesh Kumar IND
Nizamabad (rural) B.B.Naik IND
Nizamabad (rural) Balaraju Guguloth IND
Nizamabad (rural) Bhoopathi Reddy Rekulapally INC
Nizamabad (rural) Boddu Ganga Reddy IND
Nizamabad (rural) Chimarla Rajeshwar IND
Nizamabad (rural) Degavath Shivaram IND
Nizamabad (rural) Dinesh Kumar Kulachari BJP
Nizamabad (rural) Goverdhan Bajireddy BRS
Nizamabad (rural) Kala Srinivas Republican Party of India
Nizamabad (rural) Mattamla Shekhar BSP
Nizamabad (rural) Methri Rajashekar Marxist Communist Party of India (United)
Nizamabad (rural) Prasanna Kumar Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Nizamabad (rural) Prashanth Ravutla Dharma Samaj Party
Nizamabad (urban) Ali Mansoor Anna YSR Congress Party
Nizamabad (urban) Badavath Lalitha IND
Nizamabad (urban) Dandi Latha Bahujana Left Party
Nizamabad (urban) Datturam Khatal Rashtriya Samaj Paksha
Nizamabad (urban) Dhanpal Suryanarayana BJP
Nizamabad (urban) Fazal Kareem IND
Nizamabad (urban) Ganesh Bigala BRS
Nizamabad (urban) Gangale Sanjeev Republican Party of India
Nizamabad (urban) Lakka Ashok Uttara Raashtra Telangana Party
Nizamabad (urban) Md Azeem Qureshi IND
Nizamabad (urban) Mogili Rajkumar India Praja Bandhu Party
Nizamabad (urban) Mohammed Ali Shabbir INC
Nizamabad (urban) Mohammed Zaheer Uddin Majlis Bachao Tahreek
Nizamabad (urban) Nalluri Rajesh IND
Nizamabad (urban) Om Shankar Gandla Dharma Samaj Party
Nizamabad (urban) Padakanti Ramu IND
Nizamabad (urban) Ragi Anil IND
Nizamabad (urban) Rapelly Srinivas IND
Nizamabad (urban) Shaik Imran BSP
Nizamabad (urban) Yamaganti Kannaiah Goud Alliance of Democratic Reforms Party
Nizamabad (urban) Yamaganti Narendhar Goud Yuga Thulasi Party
Manthani Ajeeth Kumar Sagi All India Forward Bloc
Manthani Anvesh Pothula IND
Manthani Arikilla Ramakrishna IND
Manthani Arla Nagaraju Alliance of Democratic Reforms Party
Manthani Butti Damodar IND
Manthani Challa Laxman IND
Manthani Challa Narayana Reddy BSP
Manthani Chandrupatla Sunil Reddy BJP
Manthani Chityala Srinivas Dharma Samaj Party
Manthani Duddilla Sridhar Babu INC
Manthani Durgam Nageshwara Rao Prajarajya Samithi
Manthani Erugurala Santhosh Telangana Labour Party
Manthani Gattu Kishan Rao IND
Manthani Gorige Kiran Kumar IND
Manthani Konda Mahender Aabaad Party
Manthani Madem Venkatesh IND
Manthani Noone Rajesham IND
Manthani Nune Sanjeev Bhartiya Swadeshi Congress
Manthani Pothula Rajesh Khanna IND
Manthani Putta Madhukar BRS
Manthani Ranaveni Laxman IND
Peddapalle Amani Bachali Dharma Samaj Party
Peddapalle Bhuthagadda Naresh IND
Peddapalle Chiluka Anand IND
Peddapalle Chinthakunta Vijaya Ramana Rao INC
Peddapalle Chinthapandu Anil IND
Peddapalle Dasari Manohar Reddy BRS
Peddapalle Dasari Usha BSP
Peddapalle Dileshwar Reddy Gagireddy Pyramid Party of India
Peddapalle Donthravena Rajkumar Bhartiya Swadeshi Congress
Peddapalle Gunti Kumara Swamy IND
Peddapalle Janagama Thirupathi New India Party
Peddapalle Karapuri Naresh Kumar IND
Peddapalle Kokkisa Devendra Goud IND
Peddapalle Naveen Nukala IND
Peddapalle Pendyala Surender IND
Peddapalle Pradeep Kumar Dugyala BJP
Peddapalle Sravan Peddapelly IND
Ramagundam Ambati Naresh Yadav BSP
Ramagundam Bodas Chandra Sekhar IND
Ramagundam Gajjelli Venkateshwarlu IND
Ramagundam Gorre Ramesh Telangana Labour Party
Ramagundam Gudimalla Kirthi Kanth IND
Ramagundam Kampalli Raghu Babu IND
Ramagundam Kandula Sandya Rani BJP
Ramagundam Korukanti Chander Patel BRS
Ramagundam Lingala Shankar IND
Ramagundam Makkan Singh Raj Thakur INC
Ramagundam Manchikatla Dayakar IND
Ramagundam Mohammed Shakeer Baba IND
Ramagundam Neerati Shankar IND
Ramagundam Nelikanti Ramu IND
Ramagundam Paruvelli Jeevan Rao Jana Shankhaaraavam Party
Ramagundam Peddapalli Sandeep IND
Ramagundam Perumandla Wedhabhushan Pyramid Party of India
Ramagundam Rajkumar Pulipaka Dharma Samaj Party
Ramagundam Samala Aravind Alliance of Democratic Reforms Party
Ramagundam Sheelam Srinivas Bhartiya Swadeshi Congress
Ramagundam Somarapu Satyanarayana IND
Ramagundam Thammera Manmohan Vidhyarthula Rajakiya Party
Ramagundam Vemula Ashok New India Party
Sircilla Annaram Sai Kumar IND
Sircilla Bhumesh Pittala BSP
Sircilla Bhusapuram Praveen IND
Sircilla Donikeni Krishna IND
Sircilla Dosala Chandram India Praja Bandhu Party
Sircilla Dyapa Devaiah Pyramid Party of India
Sircilla Gogula Rani Rudrama BJP
Sircilla Goute Ganesh Shiv Sena (Uddhav Balasaheb Thackeray)
Sircilla Jangidi Madhu IND
Sircilla Kalvakuntla Taraka Rama Rao BRS
Sircilla Kesugani Parameshwari Dharma Samaj Party
Sircilla Koduri Balalingam IND
Sircilla Konda Ravikanth IND
Sircilla Kondam Karuna Mahender Reddy INC
Sircilla Nakka Hareesh IND
Sircilla Pathipaka Suresh All India Forward Bloc
Sircilla Ragula Ramulu Aabaad Party
Sircilla Reddymalla Srinivas Republican Party of India (Athawale)
Sircilla Rikkamalle Manoj Kumar IND
Sircilla Srinivas Lagishetty Vidhyarthula Rajakiya Party
Sircilla Thatipamula Srinivas IND
Vemulawada Aadi Srinivas INC
Vemulawada Angoori Ranjith IND
Vemulawada Chalimeda Lakshmi Narasimha Rao BRS
Vemulawada Chennamaneni Vikas BJP
Vemulawada Dr. Goli Mohan BSP
Vemulawada Gaddam Harish Dharma Samaj Party
Vemulawada Gudishe Mohan IND
Vemulawada Guggilla Ravi Goud All India Forward Bloc
Vemulawada Jakkani Bhupathi Pyramid Party of India
Vemulawada Jinka Srinivas IND
Vemulawada Katkoori Anose IND
Vemulawada Md. Akhil Pasha Alliance of Democratic Reforms Party
Vemulawada Merupula Rakesh Reddy IND
Vemulawada Puppala Mohan IND
Vemulawada Ramesh Babu Ajmeera Praja Shanthi Party
Vemulawada Ravi Naini Yuga Thulasi Party
Chevella (sc) Arakali Kiran Kumar Majlis Bachao Tahreek
Chevella (sc) Baindla Narsimulu IND
Chevella (sc) Beem Bharath Pamena INC
Chevella (sc) Durga Prasad. T Praja Velugu Party
Chevella (sc) Girigalla Chinna Manikyam Gana Suraksha Party
Chevella (sc) K S Ratnam BJP
Chevella (sc) Kale Yadaiah BRS
Chevella (sc) Maddela Sathyanarayana IND
Chevella (sc) Mekala Srinivas India Praja Bandhu Party
Chevella (sc) Raja Mahendra Varma BSP
Chevella (sc) Stalin Ravindra Maharaj Dharma Samaj Party
Chevella (sc) Tudumu Pandu IND
Ibrahimpatnam Amireddy Sandeep Reddy Vidhyarthula Rajakiya Party
Ibrahimpatnam Bachhigalla Saidulu Praja Velugu Party
Ibrahimpatnam Cheemala Kalavathi Yadav Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Ibrahimpatnam Gorige Mallesh BSP
Ibrahimpatnam Gosukonda Prudhviraju Telangana Republican Party
Ibrahimpatnam Navarang Congress Party
Ibrahimpatnam K. Kishan Reddy Alliance of Democratic Reforms Party
Ibrahimpatnam K. Ravinder Reddy IND
Ibrahimpatnam Kotha Shankar Reddy IND
Ibrahimpatnam Malothu Shiva IND
Ibrahimpatnam Malreddy Ranga Reddy INC
Ibrahimpatnam Manchireddy Kishan Reddy BRS
Ibrahimpatnam Manku Murali IND
Ibrahimpatnam Mirjapur Ravi IND
Ibrahimpatnam Muddagowni Rajyalaxmi IND
Ibrahimpatnam Nomula Dayanand BJP
Ibrahimpatnam Pagadala Yadaiah CPI(M)
Ibrahimpatnam Pareekshith Reddy IND
Ibrahimpatnam Prathap Simha Raidu. J (Chinna Raidu) Telangana Jaghir Party
Ibrahimpatnam Ravula Saikiran IND
Ibrahimpatnam Sapavat Devaram IND
Ibrahimpatnam Solipuram Venkat Ram Reddy IND
Ibrahimpatnam Syed Siddiqulla Husseni India Praja Bandhu Party
Ibrahimpatnam Tode Balachander IND
Ibrahimpatnam Tulasigari Ravinder Dharma Samaj Party
Ibrahimpatnam V. Sadananda Reddy People Protection Party
Ibrahimpatnam Vangeti Narendar Reddy IND
Ibrahimpatnam Yampalla Sudhakar Reddy Yuga Thulasi Party
Kalwakurthy A. Kumar IND
Kalwakurthy A.Chandra Swamy Bahujan Mukti Party
Kalwakurthy Adula Srinu Alliance of Democratic Reforms Party
Kalwakurthy Anjaneyulu Thagulla IND
Kalwakurthy Badepally Raju Goud Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Kalwakurthy Bhurya Vadthyavath Gana Suraksha Party
Kalwakurthy Gurka Jaipal Yadav BRS
Kalwakurthy Komma Srinivasulu BSP
Kalwakurthy Mamillapally Padma Jai Maha Bharath Party
Kalwakurthy Mangalapally Hanmadas IND
Kalwakurthy Mudavath Ravi IND
Kalwakurthy N. Thirupathamma Bahujana Left Party
Kalwakurthy Narayan Reddy Kasireddy INC
Kalwakurthy Paladi Kiran Kumar Socialist Unity Centre Of India (COMMUNIST)
Kalwakurthy Pandurangaiah M Bahujan Republican Socialist Party
Kalwakurthy Ramchander Telangana Communist Party of India
Kalwakurthy Ramesh Vankeshwaram Dharma Samaj Party
Kalwakurthy Shekhar Potharapally Aazad Samaj Party (Kanshi Ram)
Kalwakurthy Syed Ahmed Ali Yuga Thulasi Party
Kalwakurthy T.Subash IND
Kalwakurthy Thalloju Achari BJP
Kalwakurthy V. Rekya IND
Kalwakurthy Vaggu Vinay Vidhyarthula Rajakiya Party
Kalwakurthy Visanakarra Amarnath India Praja Bandhu Party
Lal Bahadur Nagar A Anjaneya Chary Telangana Jaghir Party
Lal Bahadur Nagar Abhilash Talpuri Jana Shankhaaraavam Party
Lal Bahadur Nagar Aniketh Koshiga Vidhyarthula Rajakiya Party
Lal Bahadur Nagar Ayyalasomayajula Naga Srinivas IND
Lal Bahadur Nagar Challa Ram Kalyan Bhartiya Krantisangh Party
Lal Bahadur Nagar Chamakura Rajaiah Alias Pidikili Raju Social Justice Party of India
Lal Bahadur Nagar Chennoju Srinivasulu Telangana Republican Party
Lal Bahadur Nagar Devireddy Sudheer Reddy IND
Lal Bahadur Nagar Devireddy Sudhir Reddy BRS
Lal Bahadur Nagar Dr. Marri Madhusudan Reddy IND
Lal Bahadur Nagar Dr. Veera Bhoga Vasantha Rayalu IND
Lal Bahadur Nagar Eesari Suryaprakash Reddy IND
Lal Bahadur Nagar Ergi Hanumanthu Dharma Samaj Party
Lal Bahadur Nagar Ginnam Venkateshwarlu IND
Lal Bahadur Nagar Giridhar Pochampally All India Forward Bloc
Lal Bahadur Nagar Guvvala Sai Rama Krishna Mudhiraj BSP
Lal Bahadur Nagar Hanmanthu Khatravath Naik IND
Lal Bahadur Nagar Hanuma Reddy IND
Lal Bahadur Nagar Jagadeshwar Dhidha India Praja Bandhu Party
Lal Bahadur Nagar Navarang Congress Party
Lal Bahadur Nagar Jella Nagarjuna IND
Lal Bahadur Nagar K Nagadeva IND
Lal Bahadur Nagar Kandala Pardha Saradhi Jana Rajyam Party
Lal Bahadur Nagar Kasireddy Phaninder IND
Lal Bahadur Nagar Koduru Ravi Blue India Party
Lal Bahadur Nagar Komati Reddy Venkat Ramana Reddy IND
Lal Bahadur Nagar Kothagundla Nagamani Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Lal Bahadur Nagar Madhu Yaskhi Goud INC
Lal Bahadur Nagar Manchala Srikanth IND
Lal Bahadur Nagar Mekala Jaipal Reddy Alliance of Democratic Reforms Party
Lal Bahadur Nagar Mohd Mubashir Prabuddha Republican Party
Lal Bahadur Nagar Mokuroju Paripurna Chary IND
Lal Bahadur Nagar Naresh Middela Praja Ektha Party
Lal Bahadur Nagar Novkat Bala Kirthi Rani Jai Maha Bharath Party
Lal Bahadur Nagar P Brahmaiah IND
Lal Bahadur Nagar Pandu Rangam Rayabandi Bahujana Left Party
Lal Bahadur Nagar Patiballa Anjali IND
Lal Bahadur Nagar Rupani Lingasvami Telangana Rajya Samithi
Lal Bahadur Nagar Sama Ranga Reddy BJP
Lal Bahadur Nagar Sapavat Suman IND
Lal Bahadur Nagar Shanmukha Chary Rangu IND
Lal Bahadur Nagar Srinivas Rao Hazari IND
Lal Bahadur Nagar Sudheer Reddy Dhepa IND
Lal Bahadur Nagar Venkatesh Yadav IND
Lal Bahadur Nagar Vinod Kumar Gorkanti Yuga Thulasi Party
Lal Bahadur Nagar Y Joshna Rani Indian Praja Congress
Lal Bahadur Nagar Y Shyam Sunder Reddy IND
Lal Bahadur Nagar Yamarthi Ratna Prasad Republican Party of India
Maheswaram Amarender Gundrapalli Dharma Samaj Party
Maheswaram Andela Sriramulu Yadav BJP
Maheswaram B. Ram Charan IND
Maheswaram C Bramhmam Reddy Pyramid Party of India
Maheswaram Chikkulla Shiva Prasad IND
Maheswaram Eeranki Sandeep Goud Praja Ektha Party
Maheswaram Eesari Suryaprakash Reddy IND
Maheswaram Huma Abbasi Jai Maha Bharath Party
Maheswaram K Laxma Reddy (K.L.R) INC
Maheswaram Kallem Laxma Reddy (K.L.R) Jana Shankhaaraavam Party
Maheswaram Kankanala Srikanth IND
Maheswaram Kathula Yadaiah IND
Maheswaram Kotha Manohar Reddy BSP
Maheswaram Kumbham Shuresh Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Maheswaram Laxmanachari Pokuri Jana Rajyam Party
Maheswaram Mallesh Pippala Kuruma Vidhyarthula Rajakiya Party
Maheswaram Mohammed Taj Desh Janhit Party
Maheswaram Narasimha Reddy Dyapa Telangana Republican Party
Maheswaram Pagilla Narasimha Reddy IND
Maheswaram Patlolla Sabitha Indra Reddy BRS
Maheswaram R. Raghuram Naik IND
Maheswaram Sabavath Savindar IND
Maheswaram Sabitha Maddi IND
Maheswaram Subramanya Rahul Gunturu IND
Maheswaram Syed Azeem Uddin All India Majlis-E-Inquilab-E-Millat
Maheswaram T Sriramulu Yadav Bhartiya Krantisangh Party
Maheswaram Uppula Mahender IND
Rajendranagar B.Ramulu Yadav All India Forward Bloc
Rajendranagar D Gopal Dandotikar Vidhyarthula Rajakiya Party
Rajendranagar Govind IND
Rajendranagar Gurrampally Kerith Kumari Bahujan Mukti Party
Rajendranagar Hema Jilloju IND
Rajendranagar Kandivanam Raju Mallesh Goud IND
Rajendranagar Karre Srinivas IND
Rajendranagar Kasturi Narender INC
Rajendranagar Kolukuri Srinivas Reddy IND
Rajendranagar Mahesh V Pyramid Party of India
Rajendranagar Mandagiri Swamy Yadav All India Majlis-E-Ittehadul Muslimeen
Rajendranagar Mohammed Abdul Azeem IND
Rajendranagar Mohammed Iqbal IND
Rajendranagar Mohammed Nawaz Desh Janhit Party
Rajendranagar Navarang Congress Party
Rajendranagar Mohd Amer Rashtriya Janmorcha
Rajendranagar Nallagoppula Harish Goud Marxist Communist Party of India (United)
Rajendranagar Palamakula Madhu India Praja Bandhu Party
Rajendranagar Ponugoti Bhavani Jai Maha Bharath Party
Rajendranagar Rachamalla Jaisimha BSP
Rajendranagar Srinivas Jennumahanthi Revolutionary Communist Party of India (Rasik Bhatt)
Rajendranagar Syed Aijaz Hussaini Prabuddha Republican Party
Rajendranagar T. Prakash Goud BRS
Rajendranagar Thokala Srinivas Reddy BJP
Rajendranagar Thotla Raghavender Dharma Samaj Party
Serilingampally Akarsh Sriramoju IND
Serilingampally Anil Kumar Tudum Marxist Communist Party of India (United)
Serilingampally Arekapudi Gandhi BRS
Serilingampally Beera Srinivasa Rao IND
Serilingampally Dudekula Imam Hussain All India Mahila Empowerment Party
Serilingampally Durga Prasad Saladi India Praja Bandhu Party
Serilingampally Navarang Congress Party
Serilingampally Gunji Vasu IND
Serilingampally J. Srinivasa Rao IND
Serilingampally Jagadeeswar Goud INC
Serilingampally Juvva Phani Kumar IND
Serilingampally Karthieek Gundla IND
Serilingampally Kokkonda Prudhvi Pathi Rao IND
Serilingampally Kondapally Ramulu Bahujan Mukti Party
Serilingampally M.Ravi Kumar Yadav BJP
Serilingampally Maramulla Gnana Raju IND
Serilingampally Mekala Venkata Subbamma IND
Serilingampally Mohammad Pasha IND
Serilingampally Nakka Prabhakar Praja Velugu Party
Serilingampally Nemmadi Sravan Kumar Dharma Samaj Party
Serilingampally O.Srinivas Yadav BSP
Serilingampally Parnandi Ramulu IND
Serilingampally Prasad V Pyramid Party of India
Serilingampally Raja Mahendra Katari IND
Serilingampally Ravinder Uppula IND
Serilingampally Raviteja Srirumula IND
Serilingampally Saikumar Narra Yuga Thulasi Party
Serilingampally Samba Siva Prasad M IND
Serilingampally Shaik Faruq IND
Serilingampally Syed Saber IND
Serilingampally Venu Nandimandalam IND
Shadnagar Ande Babaiah BJP
Shadnagar Anjaiah IND
Shadnagar Anjaiah Yelganamoni BRS
Shadnagar K Raghavendar IND
Shadnagar K Shankaraiah INC
Shadnagar Maddela Chandramouli IND
Shadnagar Manchala Bikshapathi Dharma Samaj Party
Shadnagar Md Rahamaddin All India Samata Party
Shadnagar Mohammed Khaja Mufeezuddin Jai Swaraj Party
Shadnagar Narsiimmhha IND
Shadnagar Palamur Vishnuvardhan Reddy All India Forward Bloc
Shadnagar Pasupula Prasant Kumar BSP
Shadnagar Thuppudu Narsaiah IND
Shadnagar Vinay Kumar Sara Vidhyarthula Rajakiya Party
Andole (sc) Babu Mohan Palli BJP
Andole (sc) Begari Amos IND
Andole (sc) Begari Ashok Yuga Thulasi Party
Andole (sc) C. Damodar Rajanarsimha INC
Andole (sc) Chanti Kranthi Kiran BRS
Andole (sc) Devadas Yerraram Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Andole (sc) Girukhabhavi Surekha IND
Andole (sc) Gummadi Laxman (John) Bahujan Mukti Party
Andole (sc) Krishna Pump IND
Andole (sc) Mupparam Prakasham BSP
Andole (sc) N. Kranthi Kumar IND
Andole (sc) Nadiminti Krishna IND
Andole (sc) P.Kranthi Kumar IND
Andole (sc) Pavan Kasala India Praja Bandhu Party
Andole (sc) Pottigalla Mohan IND
Andole (sc) Ramesh Begari IND
Andole (sc) V Siva Kumar IND
Andole (sc) Vatnagari Davidu IND
Narayankhed Abbenda Anja Goud IND
Narayankhed Alige Jeevan Dharma Samaj Party
Narayankhed B. Nageshwar IND
Narayankhed Bhutipil Narsimlu Bahujan Republican Socialist Party
Narayankhed Chouhan Ankosh Jatiya Jana Sena Party
Narayankhed Jenawade Sangappa BJP
Narayankhed Navarang Congress Party
Narayankhed Mahareddy Bhupal Reddy BRS
Narayankhed Mohd Alauddin BSP
Narayankhed Mudiraju Venkatesham IND
Narayankhed Neelakanti Ashok Kumar IND
Narayankhed P. Narsa Reddy IND
Narayankhed Patlolla Sanjeeva Reddy INC
Narayankhed Ponna Mala Rukmini Reddy IND
Narayankhed Prakash Rathod Bahujan Mukti Party
Narayankhed Putala Vithal IND
Narayankhed Satish. V IND
Narayankhed Satti. Gopal Reddy Yuga Thulasi Party
Patancheru Anangalla Ramulu Rashtra Samanya Praja Party
Patancheru Bandaru Govardhana Suryanarayana Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Patancheru Devaiah Paladi Socialist Unity Centre Of India (COMMUNIST)
Patancheru Ganapuram Venu Gopal IND
Patancheru Gudem Mahipal Reddy BRS
Patancheru Jonnalagadda Mallikarjuna Rao CPI(M)
Patancheru Karra Danaiah Marxist Communist Party of India (United)
Patancheru Kata Srinivas Goud INC
Patancheru Kathyayani Kumbha IND
Patancheru Khader Mohiuddin IND
Patancheru Lakshman Annela Dharma Samaj Party
Patancheru M. Ramulu IND
Patancheru Nandeeshwar Goud Thouti BJP
Patancheru Neelam Madhu BSP
Patancheru Penmets Madhavi Latha IND
Patancheru T. Padma Rao India Praja Bandhu Party
Sangareddy Bangaru Krishna IND
Sangareddy Chandramohan Telangana Communist Party of India
Sangareddy Chinta Prabhakar BRS
Sangareddy D. Srinivas Dharma Samaj Party
Sangareddy Dodla Venkat Telangana Praja Shakthi Party
Sangareddy G. Harikanth Reddy IND
Sangareddy Kiran Rathod IND
Sangareddy Kolkur Pratap IND
Sangareddy Kyasaram Pravin Kumar BSP
Sangareddy Mede Gopal IND
Sangareddy Methri Manohar Bahujan Republican Socialist Party
Sangareddy Mohamed Saheb Jani IND
Sangareddy Mohammed Jaweed Desh Janhit Party
Sangareddy Narsimlu Thota India Praja Bandhu Party
Sangareddy Neeradi Narsimulu IND
Sangareddy Patlolla Santosh Reddy IND
Sangareddy Police Ramchander All India Mahila Empowerment Party
Sangareddy Posanpally Bapu Reddy IND
Sangareddy Pulimamidi Raju BJP
Sangareddy Ramesh Yadav IND
Sangareddy Regoti Sharath Kumar Vidhyarthula Rajakiya Party
Sangareddy Sathyanarayana Nagusanpalli IND
Sangareddy Satkula Anjaneyulu IND
Sangareddy Satyanarayana Goud Kovuri Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Sangareddy Sheker Palpanoori Bahujan Mukti Party
Sangareddy T. Jayaprakash Reddy INC
Sangareddy Thummalapally Pruthviraj IND
Sangareddy V. Venkat Reddy IND
Zahirabad (sc) A.Chandrasekhar INC
Zahirabad (sc) B Chandrakanth Bahujan Mukti Party
Zahirabad (sc) Ch. Ruben Praja Velugu Party
Zahirabad (sc) Digwal Ramesh IND
Zahirabad (sc) Hemanand Tabla IND
Zahirabad (sc) Jangam Gopi BSP
Zahirabad (sc) K. Gundamma IND
Zahirabad (sc) Kishan Bhartiya Swadeshi Congress
Zahirabad (sc) Koninty Manik Rao BRS
Zahirabad (sc) Mark Babu India Praja Bandhu Party
Zahirabad (sc) Marri Durgesh Republican Party of India
Zahirabad (sc) Mogudam Pally Ashappa IND
Zahirabad (sc) Myatri Mahendar Dharma Samaj Party
Zahirabad (sc) Narsimulu Alliance of Democratic Reforms Party
Zahirabad (sc) Navodaya Sidhu (B. Sidharth) Vidhyarthula Rajakiya Party
Zahirabad (sc) Praveen IND
Zahirabad (sc) Ramchander Rajanarsimha Cilarapu BJP
Zahirabad (sc) Ramesh Telangana Praja Shakthi Party
Zahirabad (sc) Ramulu Huggelly IND
Zahirabad (sc) Shivashankar IND
Zahirabad (sc) Srinivas IND
Zahirabad (sc) Ullas IND
Dubbak Cheruku Srinivas Reddy INC
Dubbak Dutpala Naresh Praja Ektha Party
Dubbak Gondhi Bhujangam IND
Dubbak Gouti Mallesh Rashtra Samanya Praja Party
Dubbak Kotta Prabhakar Reddy BRS
Dubbak M Raghunandan Rao BJP
Dubbak Mahammad Umar IND
Dubbak Peddalinganna Gari Prasad IND
Dubbak Salkam Malaiah BSP
Dubbak Vemula Venkata Prasanna Dharma Samaj Party
Dubbak Vijay Kumar Gollapally Aabaad Party
Gajwel Ahemad Jana Shankhaaraavam Party
Gajwel Ashok Pothu Mana Telangana Rashtra Samaikya Party
Gajwel Baddam Srinivas Reddy IND
Gajwel Bakka Sadesh IND
Gajwel Bhanuchander Dasari IND
Gajwel D. Ellam IND
Gajwel Dasari Chendramohan IND
Gajwel Dasari Haribabu IND
Gajwel Navarang Congress Party
Gajwel Dubbaka Buggaraju Dharma Samaj Party
Gajwel Eatala Rajendar BJP
Gajwel Gabbula Nagender IND
Gajwel Gaddam Anitha Gana Suraksha Party
Gajwel Gaddam Ashok All India Hindustan Congress Party
Gajwel Gurrapu Ramulu IND
Gajwel Jakkani Sanjay Kumar BSP
Gajwel Jeedipally Srinivas IND
Gajwel Kalvakuntla Chandrashekar Rao BRS
Gajwel Karunkar Reddy Adiyala IND
Gajwel Kinnera Yadaiah IND
Gajwel Kiran Rathod IND
Gajwel Loggari Ramesh Patel IND
Gajwel Mamidi Narayanareddy IND
Gajwel Mekala Raghuma Reddy Yuga Thulasi Party
Gajwel Mekala Saritha Reddy IND
Gajwel Mukkera Krishna IND
Gajwel N. Prasad Blue India Party
Gajwel Navnanandi Limbareddy IND
Gajwel Nelapati Nagaraju Vidhyarthula Rajakiya Party
Gajwel Nirudi Swamy IND
Gajwel Pagidipala Rama Raju Yuva Taram Party
Gajwel Palleturu Prasad IND
Gajwel Poreddy Venugopal Aabaad Party
Gajwel R. Nikhil IND
Gajwel Racha Subhadra Reddy Socialist Party (India)
Gajwel Ragula Nagaraju Bharatha Chaitanya Yuvajana Party
Gajwel Raju Boggula IND
Gajwel Ranaveni Laxman (Rl Rao Gp) IND
Gajwel Rangannagari Jyothi India Praja Bandhu Party
Gajwel Sapavat Suman