Dipika Kakar Liver Cancer : टीव्ही अभिनेत्री दीपिका कक्कर दुसऱ्या टप्प्यातील यकृताच्या कर्करोगाने ग्रस्त आहे. एका महिन्यापूर्वी तिच्यावर शस्त्रक्रिया करण्यात आली होती ज्यामध्ये तिच्या यकृतातून टेनिस बॉलच्या आकाराचा ट्यूमर काढण्यात आला होता.

अलीकडेच दीपिका पुन्हा पती शोएब इब्राहिमसह रुग्णालयात गेली होती. आता एका नवीन व्लॉगमध्ये शोएब इब्राहिमने खुलासा केला आहे की ट्यूमर शस्त्रक्रियेदरम्यान दीपिकाच्या यकृताचा काही भाग देखील कापावा लागला.

नवीन व्लॉगमध्ये, दीपिका कक्कर आणि शोएब इब्राहिम त्यांचा मुलगा रुहान आणि पुतण्या हैदरसाठी खरेदी करताना दिसत आहेत. खरेदी केल्यानंतर घरी परतताना, दीपिका खूप थकलेली दिसते, ज्यावर शोएब म्हणतो “कधीकधी थकवा येतो आणि काहीही असो, शस्त्रक्रियेला फक्त एक महिना झाला आहे. यकृताचा एक भाग काढावा लागला.”

शोएब इब्राहिम हाताने आकार दाखवत पुढे म्हणतो “तिच्या यकृताचा इतका भाग गेला आहे, इतका मोठा ट्यूमर आणि इतका भाग गेला आहे.” यानंतर, दीपिका कक्कर म्हणते “आज माझे टाके देखील काढले गेले आहेत.” मग शोएब म्हणतो “डॉक्टर म्हणत होते की कधीकधी असा दिवस येतो जेव्हा तुम्हाला काहीही करावेसे वाटत नाही. आणि आता पुढच्या आठवड्यापासून जेव्हा उपचार सुरू होईल, तेव्हा मला माहित नाही की शरीर त्या गोष्टीवर कशी प्रतिक्रिया देईल.”

दीपिका म्हणते “शोएब दाखवत नाही पण तो आतून माझ्यापेक्षा जास्त घाबरलेला आहे. कारण त्यालाच ते सहन करावे लागते, माझ्याबरोबर जे काही घडायचे आहे ते घडेल.” यावर शोएब म्हणतो “नाही, ते सहन करण्याची गोष्ट नाही, पण असे होते ना की घरातील कोणताही कुटुंबातील सदस्य जर कोणत्याही गोष्टीबद्दल नाराज असेल, मग ती शारीरिकदृष्ट्या असो किंवा मनःस्थितीबद्दल असो, तर ते बरे वाटत नाही. अल्लाहच्या कृपेने घरातले सर्वजण आनंदी असले पाहिजेत असे वाटते.”

शोएब पुढे म्हणतो “प्रत्येकाने आनंदी असले पाहिजे आणि विशेषतः कोणीही आजारी असू नये. व्यावसायिकदृष्ट्या, काही चढ-उतार, नफा आणि तोटा या सर्व वेगवेगळ्या बाबी आहेत. पण शारीरिकदृष्ट्या, अल्लाह सर्वांना चांगले ठेवो.”

This quiz is AI-generated and for edutainment purposes only.