Delhi Viral Video Fight over Parking : दिल्लीमध्ये वाहन पार्क करण्यावरून भांडण होणं, हाणामाऱ्या होणं नेहमीचंच झालं आहे. अनेकदा ही भांडणं इतकी विकोपाला जातात की दोन टोळ्यांचे एकमेकांवर हल्ले झाल्याच्या घटना पाहायला मिळाल्या आहेत. अशातच दिल्लीमधील वाहनांच्या पार्किंवरून एक मोठं भांडण झाल्याचा व्हिडीओ समोर आला आहे. हा व्हिडीओ समाजमाध्यमांवर तुफान व्हायरल होत आहे. या व्हिडीओत एक तरुणी व तिची आई एका तरुणाबरोबर वाद घालताना दिसत आहेत. तरुणी या तरुणाला शिवीगाळ करताना दिसतेय. मायलेकी तरुणाला धमकावताना व माझी दुसरी मुलगी आयपीएस अधिकारी असून तुला तुरुंगात खडी फोडायला पाठवू अशा प्रकारच्या धमक्या देताना दिसत आहेत. तसेच सदर महिला तरुणाला म्हणाली, “मी एक महिला आहे, मी १०० चुका केल्या तरी मी अडकणार (कायद्याच्या कचाट्यात) नाही. मात्र तू पुरूष आहेस तूच अडकशील. पोलीस तुलाच अटक करतील”.

पार्किंगवरून एक महिला व तिची मुलगी तरुणाबरोबर भांडत असून तरुणाने मात्र त्यांना प्रत्युत्तर देण्याऐवजी या घटनेचा व्हिडीओ चित्रित केला. या व्हिडीओमध्ये तरूण स्वतःची बाजू मांडत असल्याचं आणि त्या दोघींची वाहन पार्क करताना नेमकी काय चूक झाली ते सांगण्याचा प्रयत्न करत असल्याचं दिसत आहे. या महिलेने कार चुकीच्या पद्धतीने पार्क केली होती. त्यावर तरुणाने आक्षेप घेतला. मात्र, या मायलेकी संतापल्या व त्या तरुणाला शिवीगाळ करू लागल्या. यावर त्या दोघी म्हणाल्या, आम्ही चूक केली असेल तर त्याने प्रेमाने सांगायला हवं होतं. तो आम्हाला उलट-सुलट बोलतोय. ज्या तरुणाबरोबर या मायलेकीचं भांडण झालं तो तरुण भांडणाचा व्हिडीओ चित्रीत करत आहे. तर तरुणी त्याला शिवीगाळ करताना दिसत आहे. तसेच तुला जे काय करायचं असेल ते कर असं आव्हान देताना दिसत आहे.

Shocking video of young man abuse young girl for denying his proposal viral video
VIDEO: प्रपोज नाकारला म्हणून त्याने अक्षरश: हद्दच पार केली! भररस्त्यात तिच्याबरोबर केलं असं काही की…, तरुणाचं कृत्य पाहून येईल संताप
AAP defeat in Delhi polls is a setback to Uddhav Thackeray and Sharad Pawar
Delhi Assembly Election: पराभव ‘आप’चा, धक्का उद्धव ठाकरे…
viral video
Video : हे काय चाललंय पुण्यात! वाहतूक पोलिसाच्या अंगावर धावून आली व्यक्ती, नेमकं काय प्रकरण काय?
Delhi Metro couple Video couple romance on metro Woman Has A Verbal Fight With A Couple video
मेट्रोच्या गर्दीत कपल गुपचूप करत होतं रोमान्स; तेवढ्यात महिलेनं पकडलं अन् पुढे झाला एकच राडा, VIDEO पाहून तुम्हीच सांगा चूक कुणाची?
Shocking video Young Man Risks His Life By Climbing 30-Ft Hoarding On Highway For Instagram Reel In UP's Saharanpur
“हे सगळं करताना एकदाही आई-वडील आठवत नाहीत?” तरुणानं रीलसाठी अक्षरश: कळस गाठला; VIDEO पाहून थरकाप उडेल
Young woman threatened suicide did scene in road accused man for making her private video viral
“का केलेस माझे खासगी व्हिडीओ व्हायरल?” तरुणीनं भर रस्त्यात घातला राडा; शेवटी आत्महत्येची धमकी दिली अन्.., पाहा धक्कादायक VIDEO
Shocking video a Lady Ran away after hitting a Pedestrian with Scooter in Indonesia
माणुसकी संपली! तरुणीनं रस्त्यानं जाणाऱ्या महिलेला धडक दिली अन् मदत करायची सोडून काय केलं पाहा; संतापजनक VIDEO व्हायरल
Robbers snatched the girl phone from outside the house video goes viral
Shocking video: अशी चोरी तुम्ही आजपर्यंत पाहिली नसेल; मोबाईल चोरी करण्याची “ही” नवी पद्धत पाहा आणि आत्ताच सावध व्हा

हे ही वाचा >> Live-In Registration Mandatory : लिव्ह-इन जोडप्यांनाही लग्नाप्रमाणे नोंदणी करावी लागणार! ‘आधार’ अनिवार्य, २६ जानेवारीपासून UCC चे नवे नियम लागू होण्याची शक्यता

नेमकं काय घडलं?

दुसऱ्या बाजूला सदर महिला तरुणाला म्हणाली की “महिलेशी चुकीच्या पद्धतीने बोलशील तर तूच आत (तुरुंगात) जाशील. माझ्या १०० चुका असल्या तरी तुझी चूक आधी आहे. माझी मुलगी आयपीएस अधिकारी आहे”. त्यानंतर तिला वारंवार विचारण्यात आलं की तुझ्या आयपीएस अधिकारी असलेल्या मुलीचं नाव काय? मात्र तिने आपल्या मुलीचं नाव सांगण्यास नकार दिला. भांडण व शिवीगाळ अधिक तीव्र झाल्यानंतर आसपास उभ्या लोकांनी मध्यस्थी करून भांडण थांबवण्याचा प्रयत्न केला. दरम्यान, हा व्हिडीओ दिल्लीतल्या नेमक्या कोणत्या भागातला आहे ते समजू शकलेलं नाही. तसेच पार्किंगवरून भांडण झालं असलं तरी चूक नेमकी कोणाची होती ते समजलेलं नाही.

Story img Loader