भाईंदर :– मिरा भाईंदर महापालिकेचे आयुक्त संजय काटकर यांच्या नावाचे बनावट व्हाट्सअप्प क्रमांकावरून पैसे मागितल्याचा प्रकार समोर आला आहे. पालिकेने प्रसिद्धी पत्रक काढून अशा कोणत्याही संदेशाला बळी न पडण्याचे आवाहन प्रशासनाने केले आहे.

देशभरात सायबर गुन्हाच्या प्रकरणात मोठी वाढ झाली आहे.यात एखाद्या व्यक्तीच्या नावे बनावट मोबाईल क्रमांक तयार करून पैसे उकळण्याचे काम हे सायबर भामटे करत असतात. आता या भामट्यानी चक्क मिरा भाईंदर महानगरपालिकेचे आयुक्त संजय काटकर यांच्या नावे  बनावट व्हाट्सअप क्रमांक  (+91-7069458206)तयार  केला आहे.आणि पालिकेच्याच अधिकाऱ्यांना व शहराती प्रतिष्ठित नागरिकांकडे पैश्याची मागणी करण्यात येत आहे.त्यामुळे अशा संदेशाला बळी न पडता  थेट पोलिस ठाण्यात तक्रार करावी असे आवाहन पालिकेच्या जनसंपर्क विभागाकडून करण्यात आले आहे.

Commissioner Shekhar Singh orders closure of RO project in Pimpri pune news
अखेर पिंपरीतील ‘आरओ’ प्रकल्प बंद; आयुक्तांचा आदेश
AAP defeat in Delhi polls is a setback to Uddhav Thackeray and Sharad Pawar
Delhi Assembly Election: पराभव ‘आप’चा, धक्का उद्धव ठाकरे…
lavasa loksatta news,
लवासा प्रकरण : सीबीआय चौकशीची मागणी कशाच्या आधारे ? उच्च न्यायालयाची याचिकाकर्त्यांना विचारणा
beed politics Devendra Fadnavis Suresh Dhas pankaja munde dhananjay munde
माध्यमांमध्ये ‘ आवाज’ बनलेल्या सुरेश धस यांच्या पाठिशी देवेंद्र फडणवीस
cm Devendra fadnavis marathi news
Supriya Sule : राज्य सरकारवर खासदार सुप्रिया सुळेंचा गंभीर आरोप, म्हणाल्या…!
ulhasnagar municipal corporation headquarters building deemed dangerous and Deputy CM Shinde ordered its immediate relocation
उल्हासनगर पालिका इमारत अतिधोकादायक, मुख्यालय दुसऱ्या जागेत स्थलांतरित करण्याचे आदेश
citizens affected by garbage fires in kolhapur
कोल्हापुरात कचरा आगीने त्रस्त नागरिकांकडून संताप; प्रशासक धारेवर, पालकमंत्र्यांचीही भेट
Dont just see illegal banner display also report it Ambernath Municipality appeals to citizens
बेकायदा बॅनरबाजी फक्त बघू नका, तक्रारही करा; अंबरनाथ नगरपालिकेचे नागरिकांना आवाहन
Story img Loader