वर्धा: आपले केस नीटस दिसावे म्हणून महिलाच नव्हे तर पुरुष पण दक्ष असतात.केस पांढरे व्हायला आले तर त्यावर कलप फिरवून ते आकर्षक करण्याची सोय असतेच.त्यासाठी तर आता मोठ्या शहराप्रमाणे लहान गावात पण सुसज्ज केश कर्तनालय सज्ज आहेत.पण तिथे गेल्यावर जर वाईट अनुभव आला तर भांडण व्हायला वेळ लागत नाही.
आर्काइव्हमधील सर्व बातम्या मोफत वाचण्यासाठी कृपया रजिस्टर करा
Already have a account? Sign in
कारण केसच विद्रूप झाले तर चांगले दिसणार कसे,हा प्रश्न.हिंगणघाट तालुक्यातील नांदगाव येथील कटिंगच्या दुकानात गौतम फुलकर हे केस कापण्यासाठी व दाढी करण्यास पोहचले.मात्र ते झाल्यावर त्यांची केस नीट कापले गेले नसल्याची भावना झाली.त्यातून वाद उद्भवला.तो शिगेवर गेला.आणि त्याच तिरीमिरीत फुलकर हे रमेश आडेवर भिडले.खुर्चीला असलेल्या मान टेकविण्याचा गुटका काढून आडेवर प्रहार केला.त्यात ते चांगलेच जखमी झाल्याने त्यांनी हिंगणघाट पोलीसांकडे धाव घेतली.
First published on: 04-08-2023 at 09:36 IST
Nagpur News (नागपूर / विदर्भ न्यूज), Maharashtra News, Marathi News (मराठीतील बातम्या) वाचण्यासाठी डाउनलोड करा लोकसत्ताचं Marathi News App.
Web Title: Assault due to not cutting hair properly pmd 64 amy