बॉलिवूड दिग्दर्शक संजय लीला भन्साली यांच्याविरुद्ध मुझफ्फरनगरमध्ये अटक वॉरंट जारी करण्यात आले आहे. संजय लीला भन्साली यांच्या ‘गलियों की रासलीला रामलीला’ या चित्रपटात धार्मिक तेढ निर्माण करणारे दृश्य दाखवल्याचा आरोप करण्यात आला आहे. भन्सालींसोबतच दीपिका पादुकोण, प्रियंका चोप्रा, रणवीर सिंग, निर्माता किशोर लुल्ला आणि चित्रपटाचे संगीतकार आणि गीतकार यांच्याविरोधातही अटक वॉरंट काढण्यात आले आहे.
न्यायालयाचे मुख्य सत्रन्यायाधीश एस. पी. सिंह यांनी मुंबई पोलीस आयुक्तांना याबाबतचे आदेश दिले आहे. या सर्वांना अटक करून ४ जूनपर्यंत न्यायालयात हजर करण्याचेही सांगण्यात आले आहे. भारतीय दंडविधानाच्या विविध कलमांअंतर्गत तक्रार नोंदवल्यानंतर हे वॉरंट जारी करण्यात आले आहे. हिंदू भावांना दुखावणारे प्रसंग या चित्रपटात असल्याचा आरोप करत वकील सुधीर कुमार ओझा यांनी मागील वर्षी तक्रार दाखल केली होती.
संग्रहित लेख, दिनांक 3rd May 2014 रोजी प्रकाशित
दीपिका, रणवीर, भन्सालींविरोधात अटक वॉरंट
बॉलिवूड दिग्दर्शक संजय लीला भन्साली यांच्याविरुद्ध मुझफ्फरनगरमध्ये अटक वॉरंट जारी करण्यात आले आहे.

आर्काइव्हमधील सर्व बातम्या मोफत वाचण्यासाठी कृपया रजिस्टर करा
Already have a account? Sign in
First published on: 03-05-2014 at 01:51 IST
मराठीतील सर्व मनोरंजन बातम्या वाचा. मराठी ताज्या बातम्या (Latest Marathi News) वाचण्यासाठी डाउनलोड करा लोकसत्ताचं Marathi News App.
Web Title: Arrest warrant issued against deepika padukone ranveer singh and ram leela director