मराठी प्रकाशक परिषद व प्रबोधन गोरेगाव यांच्या संयुक्त विद्यमाने गुरुवार ४ ते रविवार, ७ फेब्रुवारी या कालावधीत मुंबईत गोरेगाव येथे ‘चार दिवस पुस्तकांचे’ या कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात आले आहे. या निमित्ताने ग्रंथ प्रदर्शन व विविध सांस्कृतिक कार्यक्रम होणार आहेत.
अ. भि. गोरेगावकर इंग्लिश हायस्कूल, गोरेगाव (पश्चिम) येथे सकाळी ११ ते रात्री ९ या वेळेत ग्रंथ प्रदर्शनाचे आयोजन करण्यात आले आहे. ग्रंथ प्रदर्शनात महाराष्ट्रातील साठ नामवंत प्रकाशक सहभागी होणार आहेत.
पहिल्या दिवशी रात्री साडेसात वाजता ‘पत्रकारितेतील दीपस्तंभ-डॉ. अरुण टिकेकर’ हा कार्यक्रम होणार असून यात राजीव खांडेकर, अभय टिळक, श्रीकांत बोजेवार, शुभदा चौकर हे सहभागी होणार आहेत.
५ फेब्रुवारी रोजी रात्री साडेसात वाजता ‘तालवाद्याचा नवा उद्गाता’ या कार्यक्रमात ज्येष्ठ तालवाद्य वादक तौफीक कुरेशी यांची प्रकट मुलाखत होणार असून सोनिया परचुरे त्यांच्याशी संवाद साधणार आहेत.
६ फेब्रुवारी रोजी ‘वेध भविष्याचा’ तर ७ फेब्रुवारी रोजी ‘जाहिरातींचे जग’ हे चर्चात्मक कार्यक्रम होणार असून त्याची वेळी अनुक्रमे रात्री साडेसात व सात अशी आहे. ग्रंथ प्रदर्शन आणि अन्य सर्व कार्यक्रमांना रसिकांना विनामूल्य प्रवेश आहे.

आर्काइव्हमधील सर्व बातम्या मोफत वाचण्यासाठी कृपया रजिस्टर करा
Mumbai News (मुंबई न्यूज), Maharashtra News, Marathi News (मराठीतील बातम्या) वाचण्यासाठी डाउनलोड करा लोकसत्ताचं Marathi News App.
Web Title: Four days books festival in goregaon