गोठिवली सेक्टर २७, स्मशानभूमीच्या मागे असणाऱ्या सिडकोच्या मोकळ्या भूखंडावर इमारत बांधण्याचे काम सुरू होते. या भूखंडावर सिडकोने शुक्रवारी कारवाई केली. या वेळी सिडकोने एका इमारतीवर व बाजूला असणाऱ्या बेकरीवर कारवाई केली.
स्थानिक राजकीय नेत्यांचा वरदस्त असणाऱ्या भाडोत्री गुंडाच्या मदतीने मोकळ्या जागेवर कुठलीही परवानगी न घेता ही बेकायदा इमारत उभी करण्यात येत होती. या कारवाईच्या वेळी २ पोकलेन, ४ आधिकारी, ३० कामगार, ५० पोलीस असा फौजफाटा तैनात करण्यात आला होता. कारवाई सकाळी ११ वाजल्यापासून सुरू कराण्यात आली होती.
या वेळी सिडकोचे साहाय्यक निरीक्षक आधिकारी दिलिप गनावरे यांनी सांगितले की, सिडकोच्या मोकळ्या भूखंडावर बेकायदेशीरपणे बांधकाम करण्यात येत होते. या ठिकाणाच्या असणाऱ्या मोकळ्या भूखंडावर फलक लावण्यासाठी तसेच कुंपण घालण्यासाठी अभियांत्रिकी विभागाला कळवणार आहे.
संग्रहित लेख, दिनांक 27th Dec 2014 रोजी प्रकाशित
सिडकोचा अनधिकृत इमारतीवर हातोडा
गोठिवली सेक्टर २७, स्मशानभूमीच्या मागे असणाऱ्या सिडकोच्या मोकळ्या भूखंडावर इमारत बांधण्याचे काम सुरू होते.
आर्काइव्हमधील सर्व बातम्या मोफत वाचण्यासाठी कृपया रजिस्टर करा
Already have a account? Sign in
First published on: 27-12-2014 at 01:01 IST
मराठीतील सर्व महामुंबई वृत्तान्त बातम्या वाचा. मराठी ताज्या बातम्या (Latest Marathi News) वाचण्यासाठी डाउनलोड करा लोकसत्ताचं Marathi News App.
Web Title: Cidco hammer on the unauthorized buildings