मुंबई : क्रेडाय-एमसीएचआयतर्फे १७ ते १९ जानेवारी या कालावथीत वांद्रे -कुर्ला संकुल येथील जीओ वर्ल्ड सेंटरमध्ये ३२ वे मालमत्ता प्रदर्शन भरविण्यात आले असून या मालमत्ता प्रदर्शनाचे मुंबई महानगरपालिका आयुक्त भूषण गगराणी आणि मुंबई पोलीस आयुक्त फणसळकर यांच्या हस्ते शुक्रवार, १७ जानेवारी रोजी करण्यात येणार आहे. या प्रदर्शनामुळे ग्राहकांना एकाच छताखाली घरखरेदीचे विविध पर्याय उपलब्ध होणार आहेत.

ग्राहकांना एकाच ठिकाणी घरखरेदीचे विविध पर्याय उपलब्ध व्हावे, त्यांना तिथल्या तिथे सुलभरित्या गृहकर्ज उपलब्ध व्हावे यासाठी क्रेडाय – एमसीएचआयकडून मालमत्ता प्रदर्शन भरविण्यात येते. दरवर्षीप्रमाणे यंदा १७ ते १९ जानेवारी या कालावधीत बीकेसीमध्ये ३२ वे मालमत्ता प्रदर्शन भरविण्यात आले आहे. या प्रदर्शनात मुंबई, ठाणे,नवी मुंबई, रायगडसह अन्य ठिकाणच्या मालमत्तांचे, घरांचे पर्याय उपलब्ध असणार आहेत. या प्रदर्शनात ४० हून अधिक विकासक आपल्या मालमत्तांसह सहभागी होणार आहेत.

Krishnamai festival begins in Sangli from today
सांगलीत आजपासून कृष्णामाई उत्सव
मुख्यमंत्रीपद नाही आणि महत्त्वाचं गृहखातंही नाही यामुळे शिंदेंच्या नाराजीत भरच पडली. (फोटो सौजन्य पीटीआय)
Maharashtra Politics : नाराज एकनाथ शिंदे भाजपासाठी अडचणीचे?
Lahore Gaddafi stadium is ready for international cricket
लाहोरचे स्टेडियम सज्ज! नूतनीकरण विक्रमी वेळेत केल्याचा ‘पीसीबी’चा दावा
tourism mahabaleshwar news in marathi
महाबळेश्वरला २६ ते २८ एप्रिल पर्यटन महोत्सवाचे आयोजन, शंभूराज देसाई यांची माहिती
Narendra Modi Mahakumbh
MahaKumbh Mela 2025 : हातात रुद्राक्षांच्या माळा अन् नामस्मरण; पंतप्रधान नरेंद्र मोदींचे त्रिवेणी संगमात अमृतस्नान
Amrut Snan on Vasant Panchami
Mahakumbh Mela 2025 : मौनी अमावस्येच्या चेंगराचेंगरीनंतर वसंत पंचमीसाठी उत्तर प्रदेश सरकारची चोख व्यवस्था; ‘एवढ्या’ कोटी भाविकांचं अमृतस्नान!
mauni amavasya at mahakumbh
मौनी अमावस्या म्हणजे काय? महाकुंभात त्याचे महत्त्व काय?
mahacon 2025 news update
भारतीय वास्तुविशारद संस्थेच्या महाकॉन ला सुरुवात

हेही वाचा…कामावर देखरेख ठेवणाऱ्या ॲपला अभियंत्यांचा विरोध, प्रशासन अभियंत्यांमधील वाद चिघळण्याची शक्यता

महिलांच्या हक्काच्या घराचे स्वप्न पूर्ण करण्यासाठी, त्यांना घर खरेदीस प्रोत्साहित करण्यासाठी या प्रदर्शनात विशेष सवलती दिल्या जाणार आहेत. त्यामुळे या मालमत्ता प्रदर्शनात अधिकाधिक इच्छुक ग्राहकांनी सहभागी व्हावे आणि आपल्या हक्काच्या घराचे स्वप्न पूर्ण करावे, असे आवाहन क्रेडाय – एमसीएचआयकडून करण्यात आले आहे.

Story img Loader