जेएनपीटी बंदरावर आधारित िहद टर्मिनल या द्रोणागिरी नोडमधील कामगारांना रायगड श्रमिक संघटना या केंद्रीय कामगार संघटना सीटूचे नेते कॉम्रेड भूषण पाटील यांच्या नेतृत्वाखालील संघटनेने ४० टक्केवेतनवाढ देण्याचा करार केला आहे. िहद टर्मिनलमधील वेतन करारावर श्री सदगुरू कृपा फ्रेट सíव्हसेसच्या संचालिका सेजल कडू यांनी स्वाक्षऱ्या केल्या. या वेळी शशी यादव, सतीश खरात, कुदरत मुलानी, अर्जुन गोडसे, शांताराम तिकोने आदी कामगार नेते तसेच िहद टर्मिनलचे एच. आर. व्यवस्थापक अमोल सावंत आदी उपस्थित होते.
संग्रहित लेख, दिनांक 21st Feb 2014 रोजी प्रकाशित
हिंद टर्मिनलमधील कामगारांना ४० टक्के वेतनवाढ
जेएनपीटी बंदरावर आधारित िहद टर्मिनल या द्रोणागिरी नोडमधील कामगारांना रायगड श्रमिक संघटना या केंद्रीय कामगार संघटना सीटूचे नेते कॉम्रेड भूषण पाटील यांच्या नेतृत्वाखालील संघटनेने ४० टक्केवेतनवाढ देण्याचा करार केला आहे
First published on: 21-02-2014 at 01:29 IST
मराठीतील सर्व वृत्तान्त बातम्या वाचा. मराठी ताज्या बातम्या (Latest Marathi News) वाचण्यासाठी डाउनलोड करा लोकसत्ताचं Marathi News App.
Web Title: Hind terminal workers to get 40 percent salary hike