Tejashri Pradhan Post: मराठी मालिकाविश्वातील लोकप्रिय अभिनेत्री तेजश्री प्रधानने नुकताट मोठा निर्णय घेतला. सध्या टीआरपीच्या शर्यतीत अव्वल स्थानावर असलेली मालिका ‘प्रेमाची गोष्ट’मधून बाहेर पडण्याचा निर्णय तेजश्रीने घेतला आहे. त्यामुळे तेजश्रीच्या चाहत्यांसह मालिकेच्या प्रेक्षकांना धक्का बसला आहे. सर्वजण नाराजी व्यक्त करत आहे. अशातच तिने ‘प्रेमाची गोष्ट’ मालिकेला रामराम केल्यानंतर सोशल मीडियावर एक पोस्ट शेअर केली आहे. तेजश्रीची ही पोस्ट सध्या खूप व्हायरल झाली आहे.

अभिनेत्री तेजश्री प्रधानने ‘प्रेमाची गोष्ट’ मालिकेत मुक्ताची भूमिका साकारली होती. तिची ही भूमिका चांगलीच गाजली. जान्हवी, शुभ्राप्रमाणे तेजश्रीने साकारलेली मुक्ता भूमिका घराघरात पोहोचली. पण, आता ‘प्रेमाची गोष्ट’ मालिकेतील मुक्ताच्या भूमिकेत तेजश्री दिसणार नाहीये. तिच्या जागी मराठीसह हिंदी मालिकाविश्वात झळकलेली अभिनेत्री स्वरदा ठिगळे पाहायला मिळणार आहे. नुकतीच तेजश्रीने एक पोस्ट शेअर केली आहे.

Premachi Goshta serial time change after tejashri Pradhan exit
तेजश्री प्रधानने ‘प्रेमाची गोष्ट’ मालिका सोडल्यानंतर घसरला टीआरपी अन् आता झाला मोठा बदल, नेमकं काय घडलंय? वाचा…
AAP defeat in Delhi polls is a setback to Uddhav Thackeray and Sharad Pawar
Delhi Assembly Election: पराभव ‘आप’चा, धक्का उद्धव ठाकरे…
Premachi Goshta
Video : सईला मिळवण्यासाठी मुक्ताचं सावनीला खुलं आव्हान; म्हणाली, “पुढच्या ४ दिवसांत माझी मुलगी…”
Premachi Goshta Fame Mrunali Shirke appear in hindi serial ghum hai kisikey pyaar meiin
‘प्रेमाची गोष्ट’मध्ये झळकलेल्या अभिनेत्रीची लोकप्रिय हिंदी मालिकेत वर्णी, पाहायला मिळणार ‘या’ भूमिकेत
premachi Goshta serial trp dropped after tejashri Pradhan exit
तेजश्री प्रधानच्या एक्झिटनंतर ‘प्रेमाची गोष्ट’ मालिकेला बसला मोठा फटका, काय घडलं? जाणून घ्या…
SWARDA THIGALE
‘प्रेमाची गोष्ट’मधील मुक्तानं खऱ्या आयुष्यात साजरी केली पहिली मकर संक्रांत; फोटो शेअर करीत म्हणाली, “सिद्धार्थ माझ्यासाठी…”
Meera Jaggnath
ज्याच्यासाठी साखरपुडा मोडला तो मुलगाच…; ‘ठरलं तर मग’फेम मीरा जगन्नाथने केला खुलासा; म्हणाली, “सहा महिन्यांनी…”
Fatima Sana Shaikh News
Fatima Sana Shaikh : फातिमा सना शेखने सांगितला कास्टिंग काऊचचा अनुभव; “तो माणूस मला म्हणाला, तुला…”

हेही वाचा – Video: लग्नानंतरची पहिली मकरसंक्रांत साजरी करण्यासाठी पूजा सावंत लागली तयारीला, व्हिडीओ शेअर करत म्हणाली, “वेध…”

तेजश्रीने पिवळ्या रंगाच्या साडीमधील एक फोटो शेअर करत लिहिलं की, चिअर्स…काही वेळेला बाहेर पडणं गरजेचं असतं. तुमची कुवत जाणून घ्या आणि तुमच्या अस्तित्वाचा आदर करा. कारण हे तुमच्यासाठी कोणीही करणार नाही.

हेही वाचा – Bigg Boss 18: रजत दलालच्या चुकीमुळे ‘हे’ सदस्य झाले नॉमिनेट; नेमकं काय घडलं? जाणून घ्या…

तेजश्रीच्या या पोस्टवर काही चाहत्यांनी मालिका का सोडली? यामागचं कारण विचारलं आहे. तर काहींनी तेजश्रीने घेतलेल्या निर्णय योग्य असल्याचं म्हटलं आहे.

हेही वाचा – रेश्मानंतर ‘रंग माझा वेगळा’ मालिकेच्या टीमने शिवानी-अंबरचं थाटामाटात केलं केळवण! कलाकारांनी शेअर केले Inside व्हिडीओ

नवीन मुक्ता कोण आहे?

‘प्रेमाची गोष्ट’ मालिकेत मुक्ता म्हणून लवकरच पाहायला मिळणाऱ्या स्वरदा ठिगळेने २०१३ साली ‘माझे मन तुझे झाले’ या मालिकेतून अभिनय क्षेत्रात पाऊल ठेवलं होतं. यानंतर ती हिंदी मालिकेत झळकली. तिने ‘सावित्री देवी कॉलेज’ या हिंदी मालिकेत काम केलं होतं. त्यानंतर तिने ‘प्यार के पापड’ या मालिकेतही काम केलं. या दोन हिंदी मालिकेनंतर ती पुन्हा मराठी मालिकेत झळकली. ‘स्वराज्य सौदामिनी ताराराणी’ या मालिकेत तिने ताराराणी यांची भूमिका उत्तमरित्या साकारली. या भूमिकेसाठी तिला सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्रीचा पुरस्कार देखील मिळाला होता. गेल्या वर्षी स्वरदा लग्नबंधनात अडकली.

Story img Loader